Box Pháp nhà mình ỉu quá! :((

Ờ nhỉ, dạo này chả thấy chị Diệp gì đó đâu~ :D:D:D:D
Nhào zdô! :D:D

SƯỚNG VÃI LÚA :love3: :mrgreen:
Lâu lâu ko vào đươc mọi người nhắc nhở nhớ nhung >:) . Tình hình là em Diệp em ý chưa có máy tính riêng thế nên là lười lên net( mặc dù cái phòng net no ở rất gần phòng em ý nhưng mà thường thì lúc nào nó cũng đông :D :p )
Mà ko bít anh Hoàng rệp mà mọi người nói đến có phải là anh rệp em gặp hôm đi trung thu với mọi người ko nhỉ

em vào mà hai anh kia hạ hỏa được thì em vào đều đều( nhưng mà ko bít thế thì có được gì cho em ko nhỉ :lol: ;))

ko anh Rệp mà em gặp hôm Trung Thu ở dưới Technopole còn anh Hoàng rệp ở Lyon em ạ!

Hic, ko biết nên trách mẹ mình sinh mình ra có cái giác quan thứ 6 nhạy thế :( Bao nhiêu ngày ko vô, đúng ngày hôm nay vô thì em Diệp lại xuất hiện trở lại ;;) :D
Em Diệp thường xuyên vô đây thì anh ko những nguội lạnh mà còn thầm cảm ơn anh Hà, vì có sự cố cãi nhau này em Diệp đã trở lại :)) Mà Diệp ơi em cứ vào thường xuyên thì em được lợi nhiều thứ lắm b-) ko phải lo. Cái lợi đầu tiên là anh mời em qua bên Français đại tửu lầu làm thư ký cho anh nhé :D Ko yêu cầu điều kiện gì thêm đâu :smoking: Căn bản anh chỉ cần có 1 người bên cạnh thì làm việc mới hăng say, đạt kết quả cao, đôi bên cùng có lợi, nhể ;;)

;;;;way way ;;;;; chào cả nhà;;;;;cho fát biểu cái;;;;ê ê;;; cho ko ;;;;;fát biểu nhé;;;;à mà thôi;;;;; chả wen ai cả;;;; ko fát biểu nữa;;;;;

hik, em k send ảnh là do k đc phép :|

với lại đã gửi private cho anh Hoàng rồi mà :|

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Hic, ko biết nên trách mẹ mình sinh mình ra có cái giác quan thứ 6 nhạy thế :( Bao nhiêu ngày ko vô, đúng ngày hôm nay vô thì em Diệp lại xuất hiện trở lại ;;) :D
Em Diệp thường xuyên vô đây thì anh ko những nguội lạnh mà còn thầm cảm ơn anh Hà, vì có sự cố cãi nhau này em Diệp đã trở lại :)) Mà Diệp ơi em cứ vào thường xuyên thì em được lợi nhiều thứ lắm b-) ko phải lo. Cái lợi đầu tiên là anh mời em qua bên Français đại tửu lầu làm thư ký cho anh nhé :D Ko yêu cầu điều kiện gì thêm đâu :smoking: Căn bản anh chỉ cần có 1 người bên cạnh thì làm việc mới hăng say, đạt kết quả cao, đôi bên cùng có lợi, nhể ;;)
anh ơi muốn có thư kí cũng phải mua cho thư kí cái máy tính xách tay và nối mạng để tiện làm việc :p :p DIệp nhể ;)

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hik, em k send ảnh là do k đc phép :|

với lại đã gửi private cho anh Hoàng rồi mà :|

:eek: ảnh nào??? Chú gửi anh lúc nào nhỉ? Ảnh em Mâu có nhiều rồi, chú send ảnh chú đi :)

Mâu là ai thế ạ
mà em để nghị tất cả mọi người ở đây cùng share ảnh đê và profie cho thân nhau hơn

ạch :|

cái vụ ảnh trắng xinh ý [-x

anh quên rồi hả [-x

mà send ảnh em làm gì :">

Hơ, tg vụ đấy giải quyết xong roài 8-|
Còn dù là CSS mà k nộp ảnh thì vẫn bị bác Phạm Lê Huy bác í " cưỡng chế " thoai :))

Đúng roài, nộp đê, đừng để tớ phải ra tay nhá!
Chuẩn bị đồ nghề để do vòng 3 bằng tay thoai! :D:D:D:D
Chắc đo của anh em khó hơn của chị em nhỉ! ;;);;);:)

Phạm Lê Huy đã viết:
Đúng roài, nộp đê, đừng để tớ phải ra tay nhá!
Chuẩn bị đồ nghề để do vòng 3 bằng tay thoai! :D:D:D:D
Chắc đo của anh em khó hơn của chị em nhỉ! ;;);;);:)

:-& :-& :-&
bệnh vừa thôi !!!!

Riêng anh em thì không cần sd3v, nhưng cần ảnh!

Cả nhà dạo này sao ít rôm rả thế? :D Vào chẳng thấy mấy bài mới!
Mệt quá, đi chửi nhau cãi nhau vì lớp mệt quá! :((

haha lớp mình chửi nhau hay wa tao nghe mà xướng cả lõ tai
nhất là Quý Nghị và em Mít chửi xướng quá lol

:)):)):)) Pháp 2 năm nay phải học tập mới được! :)):)):))
Chửi nhau quá ổn luôn! =D>=D>=D>
Tinh thần đoàn kết của Pháp 2 quá được!

Ôi lock 3 cái topic trong 1 ngày, vãi khủng!!!! Chuẩn bị lock thêm phát nữa, chúng nó chửi nhau xong bây giờ quay ra chửi mình :(( can tội kích động bạo lực :((!!!! Lớp ơi là lớp!

Back
Bên trên