Box Pháp nhà mình ỉu quá! :((

Em cũng muốn xuống đấy chơi để được gặp chị gà mái tuyển nhà anh một lần nhưng mà ...... em sợ có vụ scandal nữa lắm nên anh cứ để em từ từ định thần đã vì em vẫn chưa hoàn hồn sau vụ lần trước.....:p Làm 1 phát nhiều scandal quá người ta lại tưởng em thích nổi tiếng, thích chơi nổi :D Em ngại lắm!

:) em vào đây toàn thấy chuyện về gà là gà.Chỉ thấy có tin dạo này gà ta đc tiêm vacxin chống h5n1 nhưng phải 56 ngày mới hết độc mang đi bán đc...nhưng tình hình với cái tính của bà con nông dân vn mình thì chắc bán từ khi thuốc còn đang ngấm,mà như thế quá bằng ăn thẳng virut vào người còn rì...khốn khổ cho mình,mấy hôm nay mẹ làm rằm thế mà cũng ko đc ăn miếng thịt gà nào cả :(..hix

Mà bác hoàng cứ nói thế nào ý chứ,bác chăn đc một em gà mái ngon gần nhất lớp em rồi còn kêu ca ,kể khổ gì nữa :))

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Mà bác hoàng cứ nói thế nào ý chứ,bác chăn đc một em gà mái ngon gần nhất lớp em rồi còn kêu ca ,kể khổ gì nữa :))

Thứ nhất anh có kêu ca gì đâu, thứ 2 vừa thêm được con gà nữa roài, ai ý nhỉ? 8-| người đấy tự biết :)>-

mà tình hình là chú Huy to mồm là có chăn được con gà nào đâu? Toàn bắt anh già cả đi chăn :(

Vy ơi ko phải bạn Huy có ý xấu đâu mà đấy là bạn Huy quảng cáo đấy :D Mà lần sau câu bài vừa thôi nha [-x

Anh Hoàng câu bài lộ quá :D Mà đại ca chăn được con gà nào ngon thế ;;) chăn được mà giấu kín bưng, nói em nghe đi, dù gì anh chăn rồi thì nhường phần em nuôi nhá :D

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Anh Hoàng câu bài lộ quá :D Mà đại ca chăn được con gà nào ngon thế ;;) chăn được mà giấu kín bưng, nói em nghe đi, dù gì anh chăn rồi thì nhường phần em nuôi nhá :D

Gà nhà anh sắp thịt được roài, lúc nào anh thịt anh nhường chú cái phao câu :))

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Đùa anh ác thật, chừa em phần trên phao câu tí tẹo ko được sao [-x :D

thôi chú đã nói vậy anh để chú cả con còn cả lông luôn :D về tự làm lấy mà ăn [-x

Thế em mới đang xin bác Hoàng cho em đi theo, giờ gà nhà em, em tưởng là của em, giờ bác Hoàng với bác Chương chăn hết rồi còn đâu! :|:|:|

Phạm Lê Huy đã viết:
Thế em mới đang xin bác Hoàng cho em đi theo, giờ gà nhà em, em tưởng là của em, giờ bác Hoàng với bác Chương chăn hết rồi còn đâu! :|:|:|

Chú tuy còn gà giống ngon, nhưng kỹ thuật chăn nuôi kém (học kỹ thuật nông nghiệp chưa?) Để gà mái gầy như thế sao mà thịt được [-x Anh bên kia bờ rào, vứt mấy hạt thóc cái gà nhà chú chạy hết sang nhà anh roài :)) Thôi để anh vỗ béo cho, lúc nào xơi được anh trả chú ;)

Ừ, nhưng mà thật non vào em ạ, chứ tay nghề anh còn kém lắm, chỉ dùng gà để tập luyện thôi! :D

Các bạn nói chuyện gì ăn uống nghe thèm quá, cho mình ăn với. Mình cũng thích ăn gà lắm.

Anh Hoàng có con gà nào ngậy ngậy, ít ít lông một tí, nhớ để dành cho em.

Lâu lắm không thấy anh Thanh xuất đầu lộ diện! :D Chắc ngửi thấy mùi gà thơm quá ạ? :D
Tin mừng: Anh Hoàng giờ đang có nhiều gà lắm, anh thích, xn mời liên lạc! :D

Vào toàn thấy nhắc đến gà :))
Các pác bàn xôm thế này mà k gọi mình vào với :))
Thế có ai cần gà trống k nào ;;) ;))
<j/k :p>

Back
Bên trên