Box Pháp nhà mình ỉu quá! :((

Đi với anh Hoàng thì chỉ toàn gái em tìm được thôi, chứ còn gái của anh Hoàng thì chưa biết chất lượng thế nào! :))

Gái anh Hoàng gái tuyển đấy chú mày đừng đùa :D Gái Huy gặp có khi nhường đất cho gái anh Hoàng tỏa sáng chứ giỡn à :))

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Gái anh Hoàng gái tuyển đấy chú mày đừng đùa :D Gái Huy gặp có khi nhường đất cho gái anh Hoàng tỏa sáng chứ giỡn à :))

chú mày cứ nói thế, anh về VN này coi như cụt tay cụt chân rồi, hàng lởm lắm, lại còn già nữa :-s Uh nhưng mà đội khăn lạnh chú Huy chưa chắc ăn được đội khăn nóng của anh đâu nhá [-x tuy hơi già tý nhưng đẳng cấp chuyên nghiệp ăn chắc gái chú Huy :)>-

Nói nôm na là gà thằng Huy là débutant, gà anh Hoàng là pro :D Ước gì em còn ở HN cùng anh Hoàng đi ăn thịt gà anh nhờ :))

Chết thật các anh zai cứ gà nọ gà kia loạn cả lên, thế có bao giờ các bác nghĩ là khi các bác đi cùng các em ý, các bác có khi cũng đã trở thành 1 loại gà ko? ;;)

Điều em Phương nói cũng có lý lắm nhưng riêng bác thì nghĩ rằng chỉ có đi với em Phương các bác mới thành gà thôi :p

Ờ héng, ngẫm lại, gà nhà em nó mới chỉ đi phục vụ được có mấy lần, mặc dù được các bác cũng khen lắm, nhưng chắc chưa đủ trình như gà nhà anh Hoàng! :D
Đến khi sang Pháp, anh Hoàng lại thành trùm ngay, gà nhà em lám sao mà chọi được? :D
Ậy, mà gà bên đấy là gà Tây, to lắm! :(:( Ặc ặc, nghĩ đến mà phát khiếp! :D

Ấy anh Chương ơi, cho em xin cái ID với chứ nhỉ! :D Anh cho em mà em quên mất nó ở chỗ nảo nào nào rồi, anh chịu khó cho em xin lại với! :D

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Điều em Phương nói cũng có lý lắm nhưng riêng bác thì nghĩ rằng chỉ có đi với em Phương các bác mới thành gà thôi :p

Ấy anh Chương, em chưa muốn đổi nghề đi buôn gà đâu, em chưa đủ vốn mà cũng chưa đủ trình độ. Đấy là em chỉ có vài lời nói thế thôi!

@Huy: nick của anh jd_mouse :p Gà Tây ko to đâu em, được cái thơm :D
@em Phương: nếu em ko đủ vốn thi hợp tác với anh đi chiêu mộ gà nhé ;;) Rouen nhiều gà ko em :D

Em chăn mãi mà chẳng được con nào ở đây nên em mới bảo là em ko đủ vốn đi buôn chuyên nghiệp được :(
Em nghe nói anh Chương vừa bắt được 1 con gà Made in Hà Nội chất lượng lắmm ko biết có đúng ko?

Nếu nói là gà made in Hà Nội chất lượng thì anh bắt được khối con từ lâu rồi, có điều ở xa quá chỉ biết thờ cúng chứ chả thịt được :D Đọc con số 14,2 nghĩ lại mình thấy đau lòng quá :))

:D Em ngồi ngẫm ra 1 điều là gà gì thì gà chất lượng có cao đến mấy mà ko ăn được, chỉ để thờ cúng thì nên cho vào sọt rác :p

Em thì em vốn ko dám ăn thịt gà vì sợ H5N1 nhưng mà theo em nghĩ các bác hay đi uống rượu nhắm chân gà thì bắt được con nào nên thịt luôn, để lâu quá nó hỏng mất!

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
:D Em ngồi ngẫm ra 1 điều là gà gì thì gà chất lượng có cao đến mấy mà ko ăn được, chỉ để thờ cúng thì nên cho vào sọt rác :p

Em thì em vốn ko dám ăn thịt gà vì sợ H5N1 nhưng mà theo em nghĩ các bác hay đi uống rượu nhắm chân gà thì bắt được con nào nên thịt luôn, để lâu quá nó hỏng mất!

Em Phương to còi quá nhể [-x Anh mà thịt luôn như em phát biểu thì có lẽ em đã là con gà đầu tiên đấy chứ chả ngồi đây mà phát biểu lung tung được đâu [-(

@A.Chương: 14,2 là số gì thế? Em tưởng, gà Tây nó to lắm cơ mà? Thế anh không xem Mister Ben à! :D Con gà Tây to tướng, đội cả lên đầu còn gì! :D
Mà gà ta, sức nước thơm là thành thơm ngay! :)):)):))

@các bác còn lại: Chị Phương kinh lắm, không phải sợ H5N1 đâu! Chị ý á, mấy chuồng liền, toàn gà ngon thôi các bác ạ! :)) Made in nhiều nước lắm, gà đa quốc tịch, rồi thì gà thuần chủng, rồi thì gà trống choai, lại còn gà mái ghẹ! Ặc, chăn nhiều cực luôn!
Mà hình như còn vừa kiếm được con nào ngon lành lắm thì phải! :))
Ở chuồng nhà chị em, con nào già, vớ vỉn là tống khứ tuốt luột, nhập gà mới luôn! Luôn luôn tiến bước cùng thời đại! :D:D

@Chị gái: Có phải thế không chị nhỉ? :D

Chân tướng lộ rõ, em Phương tịt ngòi :D Thế hóa ra suýt tí nữa anh Hoàng đã thịt em Phương :D Anh Hoàng xấu tính, có gà ngon ăn một mình ko bảo anh em /:)

Uầy uầy, cả anh Hoàng + anh Chương nhảy vào công kích. Thằng Huy, mày đá đểu, xì đểu chị mày nhé! Nhớ đấy! :((
Thôi thôi, em biết tội rồi, từ giờ em ko dám to mồm nữa, ở đâu có anh Hoàng + anh Chương + thằng Huy thì cứ phải tránh xa cả mét đứng ngắm vậy!

Uầy uầy, cả anh Hoàng + anh Chương nhảy vào công kích. Thằng Huy, mày đá đểu, xì đểu chị mày nhé! Nhớ đấy! :((
Thôi thôi, em biết tội rồi, từ giờ em ko dám to mồm nữa, ở đâu có anh Hoàng + anh Chương + thằng Huy thì cứ phải tránh xa cả mét đứng ngắm vậy!

Em ạ, cái chuyện quá khứ buồn đấy anh chả muốn nhắc lại đâu nhưng mà từ độ 1 năm trở lại đây, em già đi 1 tuổi, xinh lên 1 tí mà tinh vi tăng lên 1 bậc dài thành ra nghe ngứa còn hơn cả thằng Việt ngày xưa [-x ko chịu được [-x

@Chương : hồi đấy gà tuy còn non nhưng mà dai lắm, xơi vào dính H5N1 như chơi :-s Mà lúc đấy chú còn ở cái cây bụi cỏ nào ý chứ đã sang chinh chiến cùng anh đâu :|

Em ko có ý nói xấu gì mọi người, chỉ tham gia hóng hớt cho vui thôi. Nếu anh Hòang cảm thấy thế là "tinh vi" thì cho em xin lỗi vì em chẳng có ý gì cả. Hhmm anh thấy bài em post khó chịu lắm ạ? :-/ ok. để em xem lại cách ăn nói của mình vậy.
Sry mọi người lần nữa vậy!

Chỉnh sửa lần cuối:
Em ko có ý nói xấu gì mọi người, chỉ tham gia hóng hớt cho vui thôi. Nếu anh Hòang cảm thấy thế là "tinh vi" thì cho em xin lỗi vì em chẳng có ý gì cả. Hhmm anh thấy bài em post khó chịu lắm ạ? :-/ ok. để em xem lại cách ăn nói của mình vậy.
Sry mọi người lần nữa vậy!

:)) Phương hâm, anh đùa đấy :D Sang năm xuống Lyon chơi ko? ;;)

Back
Bên trên