Box Pháp nhà mình ỉu quá! :((

Hello cả nhà!!!! Dạo này có vẻ vui vẻ đông vui ra phết nhỉ. Vy ơi, anh cũng muốn gửi ảnh cho em lắm nhưng mà anh... quên mất mail của em rồi. Gửi lại cho anh đi.

đấy tình hình là mọi người có thấy bác huy nhà ta chỉ giỏi mỗi cái lấn áp bà con phụ nữ ..đến khổ
Gì thế này? Ai bẩu em nhào vô chụp ảnh với anh? Lại còn to mồm à? :D
Không thèm hối lộ nữa, dù gì thì cũng bị lộ rồi! :((

Ăn hả anh????? oài oài oài ..:)) :D ,khi nào đi thì anh hô một câu,04-07 chắc đi liền ý mà
@anh tùng:đấy ,biết ngay mà,có nhớ đc cái rì đâu,nhắc đi nhắc lại đến lần này lần thứ mấy rồi ko biết X-( [email protected] (lần này anh ko gửi em vẽ cho anh cái nốt ruồi duyên luôn :)) )

ouaich ouaich! Rầm rộ tí cho vui đê!

Đúng đấy! Thế bác Thanh vẫn đang ở Pháp à?
Bà chị em hôm qua vừa bay rồi! Buồn quá! :((
Gọi điện được 10 phút, nói chuyện vui phết! :D
May mà còn anh Hoàng! :D
Anh zai xem thế nào cho đi ăn uống đê! VITE NHÁ!

Trong tuần này có ai dỗi không? Mọi người cho lịch đi để anh lên kế hoặch :D Ai đi được thì reply nhé, nhớ để lại số điện thoại! vite vite nhá bà kon

Ờ, anh Hoàng đi nhớ làm việc cẩn thận nhé. Mỗi em, anh làm một bộ hồ sơ, có ảnh, số đo, điểm qua vài nét tính cách. Rồi gửi sang đây cho tôi. :D:D:D

Bác Thanh đòi hỏi kinh quá héng,kiểu này bác Hòang đi ăn phải mang theo lỉnh kỉnh nào máy ảnh,thước đo,rồi giấy rồi bút....coi bộ khổ quá nhỉ ?:(

Không sao đâu Vi, hết lòng vì bạn bè và người đẹp là trách nhiệm cao cao cả của đàn ông bọn anh mà :D

anh Thanh, anh đủ tiền mua bản quyền ko?

Bòm :smoking: anh Thanh và anh HOàng quả là vì ...quên mình :smoking:
chúc vui ^^

Hóa ra chỉ có 10p thôi à? Chị tưởng lâu hơn chứ nhỉ? :D Em Huy cười cứ gọi là duyên, F2 có khác!

Tình hình là mặc dù biết anh hòang có nhu cầu mời các em gái p1 nhưng đáng bùn là chẳng đứa nào đi đc anh ạ...bùn thế chứ lị....mỗi đứa một lý do ...thui sozi anh vậy,nếu có lần khác chắc bọn em sẽ cố sắp xếp :))

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Tình hình là mặc dù biết anh hòang có nhu cầu mời các em gái p1 nhưng đáng bùn là chẳng đứa nào đi đc anh ạ...bùn thế chứ lị....mỗi đứa một lý do ...thui sozi anh vậy,nếu có lần khác chắc bọn em sẽ cố sắp xếp :))

Nài, anh quên mình vì nghĩa lớ thì bọn em cũng ủng hộ anh tý chứn [-x

Tình hình ngày giờ thì anh sẽ chính thức thông báo sau, tinh thần là cứ cuối tuần sau đi nhé ;)

Cuối tuần sau là tuần nào?
@chị gái: Làm sao duyên bằng chị? :)) Mà "10p" nó là cái gì? Minutes à?

@A.Hoàng: Có cần mang theo laptop không anh, nhập dữ liệu dễ hơn đấy! :x

Phạm Lê Huy đã viết:
Cuối tuần sau là tuần nào?

@A.Hoàng: Có cần mang theo laptop không anh, nhập dữ liệu dễ hơn đấy! :x

Cuối tuần sau ý, tuần từ 01/08 đến 07/08

Đầu óc anh tuy có không bằng máy tính nhưng mà những cái gì cần nhớ thì luôn luôn không bao giờ quên. Bài vở hay lời mẹ dặn có thể quên, nhưng mà cái kia làm sao mà quên được :)) Nhất là lại còn được gửi gắm của anh Thanh nữa thì làm sao dám chểnh mảng :D

Zdạ, zdạ, anh nói phải! :D
Thế anh đã lên chương trình gì chưa?
Em hỏi các bạn Pháp 1 thì các bạn ý bảo: "Có đi được đâu?" :))
Thế mà anh đã to cái mồm rồi! :D

uh là 10 mins. Thế em zai dạo này thế nào rồi? Đi chơi được với các em gái xinh đẹp cùng anh Hoàng đẹp zai chưa?

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
uh là 10 mins. Thế em zai dạo này thế nào rồi? Đi chơi được với các em gái xinh đẹp cùng anh Hoàng đẹp zai chưa?

[-x anh đang có công chuyện cần giải quyết nên chưa tập hợp được

[-x mà em NNP về mà chả thèm gọi anh câu nào [-x [-x [-x

Back
Bên trên