Box Pháp nhà mình ỉu quá! :((

P/s: Khóa 02-05 có em Nguyệt Ánh vừa được Miss Ams năm kia kìa, đề nghị mấy em khóa đấy rủ rê em Nguyệt Ánh vào đây cho các chú, các bác già ngắm! Với cả rủ rê em í đi thi Miss HAO gọi là đại diện cho khối Pháp cái nhỉ? Cả nhà thấy hợp lý ko? ;)

Thẳng thắn mà nói, box ỉu vì không có nhiều gái đẹp.
:eek: Trời ơi, thời đại này mà còn có người thật thà, dám nói lên sự thật như thế này sao :D
đề nghị mấy em khóa đấy rủ rê em Nguyệt Ánh vào đây cho các chú, các bác già ngắm!
Chị rủ thế các bác ấy lại mắng cho đấy, rủ ai không rủ lại đi rủ ...
Với cả rủ rê em í đi thi Miss HAO gọi là đại diện cho khối Pháp cái nhỉ? Cả nhà thấy hợp lý ko? ;)
Em chẳng thấy hợp lý gì cả [-x .

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Bây giờ mới ngó đến cái topic này! :-? Thế nào là gái xấu mà thế nào là gái đẹp nhẩy? :p :D Các bác zai cứ định nghĩa được cho em đê, mai em kêu gọi 1 đống gái đẹp vào cho các bác, tha hồ mà ngó nghiêng! ;) ;;)
hehe vui quá
em P Nguyên cứ inviter les belles filles vào thì mới ngó nghiêng đc , rồi sau đó em sẽ biết đc các anh định nghĩa xấu đẹp thế nào chứ :))
còn anh thì trung gian thôi , vào chơi cho đỡ buồn tình :)>-

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Bây giờ mới ngó đến cái topic này! :-? Thế nào là gái xấu mà thế nào là gái đẹp nhẩy? :p :D Các bác zai cứ định nghĩa được cho em đê, mai em kêu gọi 1 đống gái đẹp vào cho các bác, tha hồ mà ngó nghiêng! ;) ;;)

Định nghĩa à? Hehe ví dụ thôi nhé, ví dụ ở đây thì em Phương là xấu còn các em gái đẹp thì là đẹp :))

Đừng bùn nhé :p

Thế hóa ra mấy đứa cũng ko thích em Nguyệt Ánh đấy à? Đấy là chị nói thế thôi vì em cứ có cái danh hiệu Miss Ams oai phết chứ chị thấy mấy đứa A3 khóa chị xinh hơn em đấy nhiều! ;)

Anh Hoàng 'gạo' :D , em tự biết là em ko xinh rồi, em nào có dám bon chen với ai! Thế anh thấy em Mai Linh thế nào? Em rủ nó vào cho anh Hoàng hội ngộ phát nhỉ? :D

chào anh chị em cái nhẩy:D
Thấy mọi người bên Pháp đông vui quá,thích thật!Chẳng bù với mình bên Bỉ,chẳng có mống VN nào (chứ đừng nói đến Amser hay gái đẹp:)|,hay mình chưa biết nhỉ:|).
Ok,hỏi vui mọi người cái:đố ai tìm được chỗ buồn cười trong câu:
"Jesus a dit que:....et les femmes l'adorent" (thực ra cũng chẳng có gì buồn cười lắm,tại vừa được đố xong nên post thôi....:D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh, sao anh Hoàng lại bon chen tận SG thế? :p. Hè có về thăm em ko? :D

Khoòm khoòm khoòm!!!! Mọi người cứ vào đây post bài linh ta linh tinh thì làm gì mà chả chán. Làm gì cũng phải có mục đích rõ ràng chứ. Ít ra cũng nên có 1 cái sujet để mà discuter chứ. Chứ suốt ngày bàn luận linh tinh thế này thì ai thèm vào!!!!

Bỏ mẹ, ai dám bảo chị Phương của em xấu cơ, oánh chít luôn! :))
@A.Hoàng: Nói cho Hoàng đại ca biết nhá, chị của em hơi bị ngon đấy, tưởng chăn hàng mà dễ à, quên ngay đê!
@Chị gái: Yên tâm đi chị ạ, hàng đẹp, mẫu mã ổn định, kiểu gì chả có người công nhận! :D Mà về đến đây rồi, gặp nhau 1 cái, cho xem có xinh không! :))

Các bác nam cứ gàn, có thể là em non quá, đêk biết cái đẹp của các bác thế nào, chứ tình hình là box nhà mình nhiều bạn, nhiều chị xinh lắm cơ mà???????????

He he he!!! Huy ơi!!! Sao anh mày k0 thấy em nào xinh xinh vào box Pháp nhà mình cả thế??? Tao tưởng khóa 04-07 nhà mày nhiều đứa xinh lắm mà. Mày làm thuyết khách cho bọn anh đêeeeee, rủ mấy em xinh xinh lên đây!!!
[B]To Huy[/B]: Huy ơi, liệng anh cái địa chỉ mail của cái Vy. Anh vẫn giữ mấy cái ảnh chụp nó hôm "Ngày hội Anh tài" mà chưa gửi được. K0 gửi cho nó sợ vào năm nó thịt anh mất.

@ Thằng Huy ăn nói linh tinh quá [-x Chẳng qua đấy chỉ là cái ví dụ đơn giản của anh thôi chú ơi, chứ anh thừa biết chị chú vừa xinh lại vừa đẹp rồi!

@ Phương ơi sang năm rủ em Linh em Mai xuống Lyon chơi không?

@Hồng : anh về thăm em rồi đây :p

Năm sau chị nhà anh ở nhà, em sợ lắm, chẳng dám xuống Lyon với anh đâu :p

Vũ Đình Hoàng đã viết:
@ Thằng Huy ăn nói linh tinh quá [-x Chẳng qua đấy chỉ là cái ví dụ đơn giản của anh thôi chú ơi, chứ anh thừa biết chị chú vừa xinh lại vừa đẹp rồi!

@ Phương ơi sang năm rủ em Linh em Mai xuống Lyon chơi không?

@Hồng : anh về thăm em rồi đây :p
Nghe rồi, giọng anh Hoàng cứ gọi là ... à la francaise, nhỉ? ;;) :-? :x

khiếp bà con mình xôm tụ quá :)) thằng Tùng lợn cũng lên lanh chanh à :)) em Huy này là lắc kinh lắm đấy mấy anh chị ạ ^^ xem đọt thi Miss Ams nó lên quay cuồng với con Trang P2 ( 1 trong những khuôn mặt sáng giá của khối Pháp 0306 ) kinh phết :D bà con bò ra hết :D vì đau bụng.....khâm phục khâm phục :p:D

Này này con Châu kia!!! Tao đã đụng chạm gì đến mày chưa mà mày dám xỏ xiên tao ha???
To Huy: Mày đâu rồi??

Chán chuyện,bên Pháp mọi người đông vui ghê nhỉ,chả bù bên Thụy Sỹ chỗ em,em tính vài năm nữa làm ăn khấm khá rồi qua bên mấy anh chị chơi cái nhỉ :D

Back
Bên trên