Bạn nghĩ sao về những bác bảo vệ mới ??

dạo này bác gầy chăm đi nghĩa vụ wa':))
trên tay cầm 2 quyển sổ biên bản to lắm, dầy lắm ý =))=))
cứ rình rình bắt đc. con nai nào là cho vào đấy luôn:))

Tớ đã gửi thư rồi, hôm nay cô có gọi xuống để nói chuyện nhưng do bận nên cô hẹn ngày mai. Vẻ mặt cô rất tươi nhưng cũng có vẻ ban căng đấy. Thấy bạn Sin nhắn nhủ hỏi cô về vụ mặc đồng pgucj của lớp địa. Mai tớ sẽ hỏi

Cậu này liều thế.Thôi thì cố lên chết thì chết 1 mình đừng kéo ai theo nhá ;)

Thằng bạn tớ vào trường các bác còn bắt cởi áo khoác ra xem bên trong có mặc đồng phục ko cơ!
Khổ nỗi bên trong nó ko mặc.

bây h nghỉ tiết , ko biết đi đâu =)) ko thể ngày nào cũng học thể dục đc . hôm trước ngồi trong canteen , 1 bác vào tuýt còi , buồn ghê gớm .
Trời đánh tránh miếng ăn , nhưg nghĩ lại thì các bác ko phải là trời :D

Tất cả mọi người đang nín thở dõi theo Trần Trọng Khánh.....Hôm nay thứ 4...mình có dịp được tiếp xúc và trò chuyện với người anh hùng này...........Và đến 10h.chuông reo..Khánh váo gặp cô Oanh...............sự việc thế nào thì bây giờ vẫn chưa rõ.......

Phái nói 1 từ TỨC...Hôm về trường có chút việc..Đói ..vào ăn cái j..vừa ngồi xuống ..2 bác ( 1beo , 1 gầy ) ...vào nói " Lớp nào đây ? Sao ko mặc Đp ? Sao ko lên học ? Tên j " ...Toàn kiểu trống ko ...Tức lắm ý ..Mất hình tượng trường Ams ...Các bác bảo vệ trường mình chẳng bao h thế...niềm nở với hs đằng #...ko hiểu 2 bác này có thấy lạc lõng ko khi cư xử với Hs như vậy :|

khổ thân bà chị :D
hôm nay
bạn Trương Trọng Khánh đã dũng cảm lên kiện với cô Oanh
sự tình thế nào đến h vẫn chưa rõ :))

sự tình nó là thế này này: lúc anh đi ko người đưa tiễn...lúc anh về 7 8 người khiêng...trên quan tài khắc 8 chữ thiêng liêng...Tổ Quốc mất đi 1 thằng vô dụng=))=))

Hóa ra có vụ bạn Khánh đâm đơn kiện cơ à!! Hoành tráng quá!!! Cố lên bạn ơi!! Quyết tử cho Tổ Quốc quyết sinh!!! :D

Ôi bạn Khánh :|
Khỉ thật, mình quen 3 người tên Khánh thì toàn anh hùng cả, không đỡ được :D

Vì các bạn ngóng tin quá nên tớ online liền :p
Hôm nay tớ và cô Oanh đã có buổi thảo luận thẳng thắn và cởi mở về một số vấn đề quan trọng và có những thống nhất như sau ( nghe như đi họp thượng đỉnh ý nhỉ =)) )
1/ Việc có mặt các bác trong trường là hoàn toàn hợp lí vì các bác đến để môi trường sư phạm trong sạch. Các bạn ko thể hiểu hết những mặt trái của trường mình đâu ( nếu ko có sự quản lý, cô có dẫn chứng đàng hoàng và qua thông tin từ một số người bạn tớ biết thì thông tin đó hoàn toàn có thật ) và tớ cũng ủng hộ việc có các bác trong trường.
2/ Vì các bác là những người mới nên ko tránh khỏi có những sai sót trong công tác và việc này cô đã điều chỉnh cho phù hợp. Các bác sẽ ko đuổi học sinh về mà có biện pháp kỉ luật thích đáng hơn. Về cách xưng hô, bác sẽ ko dùng từ "mày, tao" mà thay vào đấy là "cháu, bác" (cái này mọi người phải thông cảm vì các bác có nền tảng đào tạo khác chúng ta và việc các bác vẫn giữ thói quen ấy là khó tránh khỏi nhưng sẽ được sửa chữa ngay;;) )
3/Việc mặc đồng phục lớp được cô hoàn toàn ủng hộ và cho phép. Như tình hình lớp Địa cô đã biết nhưng vì các bác chưa biết nên các bạn chưa được vào trường. Nếu các lớp muốn được mặc đồng phục của lớp mình thì viết đơn để nộp ban giám hiệu nhé :)
4/ Nhà trường luôn muốn các con được tự hào mặc đồng phục của trường. Và chắc hẳn bộ đồng phục hiện đang mặc còn nhiều thiếu sót. Vì thế việc mặc đồng phục sẽ được ban giám hiệu họp bàn: 1: HS ko phải mặc đồng phục nữa 2: vẫn phải mặc nhưng mẫu đồng phục sẽ được nhà may 10 thiết kế chuyên nghiệp và được các bạn học sinh tham gia bầu chọn mẫu :D (đây là kế hoạch dài hơi, có lẽ chúng ta ra trường cả rồi nhưng vẫn chúc mừng các em :p )
Ở mục này tớ có đưa ra ý kiến của mình là mặc đồng phục 3 ngày/tuần nhưng nếu như vậy rất khó kiểm soát trang phục của mọi người ( đặc biệt với các bạn nữ thích mặc áo hai dây, quần short và các bạn Nam mặc áo in hình kì quái ko phù hợp8-X: )
5/ Nhà trường hoàn toàn ủng hộ việc Hs giao lưu và các bạn được phép làm giao lưu 2 tiết trong các tháng 10 ,11, 2,3 ( vì tháng 9 là đầu năm tập QS, tháng 12, 1,4 là tháng thi và tháng 5 đã có ngày hội anh tài) Vì thế các em hoàn toàn có thời gian chuẩn bị và sắp xếp để năm sau chúng ta có những buổi giao lưu bổ ích. Bổ ích ở đây có nghĩa là buổi giao lưu nên mang đúng ý nghĩa của nó, cần sự tương tác,tính trí tuệ của các khối chuyên với cả trường. Phần này các bạn sẽ được kiểm duyệt nội dung cả nên tớ cũng ko cần nói nhiều thêm.
Đó là những vấn đề đã được thảo luận. Còn một vài chi tiết nho nhỏ thì tớ ko dám nói vì ko chắc :D
PS : Cô đã đọc được tất cả các bài viết của các bạn trên HAO ( cô nói với tớ thế ;;) ;)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Đấy, anh biết ngay là thằng này bị cô đồng hóa rồi mà :)) Giọng nó tự nhiên đặc sệt cô Oanh kìa :)) =)) Em ơi, thế là em đã bị cô hạ guc rồi! Bảo mới lại chả vệ, làm hôm trước mình không dám vào trường chứ! :-s

hic
thế ko bàn luận gì về bảo vệ cũ --> Mr Bắc cọp à :(
hum wa bị duổi về vì ko mặc đồng phục vào trường để học thêm :-b

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Vũ kia, anh muốn chết...vì cười ko? thứ 7 em mới có thời gian để cãi nhau tiếp, 8h nhé ! :p

Hic Ko bít là nên bình luận gì nữa đây!! Bạn Khanh đã thắng lợi hay thất bại vậy hả mọi người!!!:( Nói chung tớ thì tớ nghĩ là
1/Các bác vệ sỹ có mặt ở trường mình ko phải là ko có cái lí!!! Tuy nhiên mục đích thế nào mà hành động ra sao lại là chuyện khác!! Từ trước đến nay trường mình ko có các bác ý, vậy mà vẫn đào tạo được rất nhiều nhân tài đấy thôi!!! Các bác ý vào đây thì học sinh của trường mình sẽ ko còn là học sinh đúng chất Ams nữa!! Tớ ko thể nghĩ là mình sẽ dễ dàng chấp nhận điều đó!! [-(
2/Tớ chỉ muốn nói rằng: KHÔNG PHẢI ĐỔI MỚI CÁI GÌ CŨNG LÀ TỐT!! cÓ KHI SẼ LÀ CẢI LÙI CHỨ KO PHẢI LÀ CẢI TIẾN NỮA!! Còn quyền định đoạt là quyền của cô Oanh, của BGH, chứ những người hs thấp cổ bé họng như chúng ta thì chỉ có thể đóng góp ý kiến mà thôi!! Mà kể cả các thầy cô có "Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu" đi chăng nữa thì ko bít bao h mới thực hiện nữa!! Nhìn chung tớ thấy bi lắm!! Sắp ra trường rồi ,đáng lẽ ra tớ phải cảm thấy lưu luyến ko muốn xa rời, đằng này tớ lại thấy ko khí trong trường h đây thật quá ngột ngạt và hơn bao h hết tớ muốn thoát ra ngay lập tức!! :((
Ôi mọi thứ đã khác xưa!!:(

Các em căng thẳng quá :)) Không sao đâu. Anh đoán là chỉ một thời gian nữa trò chơi bảo vệ này (cứ gọi thế đi:p) sẽ hết thôi mà :)) Bản thân anh ra trường rồi anh hiểu là: trò này thật là lố bịch và trường Ams vẫn có những trò lố như thế! :)) Cá là bao giờ các em ra trường rồi, mỗi lần nghĩ lại cái vụ bảo vệ này thì lại lăn ra mà cười thôi (hiện giờ bọn lớp anh nó đang rủ nhau qua trường xem mặt vệ sĩ và thăm các bác Bắc Cọp và Mai-cơn răng vàng! =)))

Các em căng thẳng quá :)) Không sao đâu. Anh đoán là chỉ một thời gian nữa trò chơi bảo vệ này (cứ gọi thế đi:p) sẽ hết thôi mà :)) Bản thân anh ra trường rồi anh hiểu là: trò này thật là lố bịch và trường Ams vẫn có những trò lố như thế! :)) Cá là bao giờ các em ra trường rồi, mỗi lần nghĩ lại cái vụ bảo vệ này thì lại lăn ra mà cười thôi (hiện giờ bọn lớp anh nó đang rủ nhau qua trường xem mặt vệ sĩ và thăm các bác Bắc Cọp và Mai-cơn răng vàng! =)))

Ối , e thấy mấy bác bảo vệ cũ có sao đâu nhỉ ? So với 2 bảo vệ mới là hơn rất nhiều rồi :)

Back
Bên trên