Bạn nghĩ sao về bố mẹ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vì bố mẹ nó thế
nó mới nghĩ về bố mẹ nó thế
tuyên truyền như thế
thế mày xem lại bố mẹ mày đi
mà nói ghê thế

Cho anh hỏi cai ! "Cháo lưỡi " là cài gì? :-? ;;) Anh thấy em Sơn có vẻ nổi tiếng về khoản này nhỉ ;;)

Ặc, sao chúng mày phát biểu liều thế, tao đâu có bảo bố mẹ tao cho yêu vô giới hạn đâu, riêng ông già tao - có bạn gái phải khai đầy đủ họ tên, lớp, trường, tính tình, trình độ học vấn ..... còn mẹ tao thì luôn đặt ra những câu hỏi : quen nhau lâu chưa, tình củm sâu sắc ko, bố mẹ nó có biết ko, con cưa trước hay nó cưa trước, cô giáo bọn con có biết ko, có đi kể với bạn bè ko..... ---> tao là tự do yêu đương trong khuôn khổ cho phép của bố mẹ, còn cái chuyện ăn cháo lưỡi dĩ nhiên là tao phải trốn chứ :p

Yêu như thằng em thì chắc anh chết mất> Chắc bố mẹ anh cầm chổi đuổi ra khỏi nhà mất :)) :)) Cả đời chưa bao giờ anh nói chuyện bạn bè với bố mẹ cả b-)

bố mẹ em cũng thế
tuyệt đối không có bạn trai bạn triếc gì hết
ngay cả bạn bt cũng hỏi đến nơi đến chốn +_+

Hì hì, thế mới biết bố mẹ mình tuy nghiêm khắc trong chuyện này nhưng tuyệt vời hơn mọi người biết bao !! :)>- :D

Bố mẹ cũng biết là anh có bạn gái :) nhưng mà biết là có muốn cũng ko cấm được nên chỉ bảo là đùng để nó ảnh hưởng quá là được ;) Kể ra thì cũng còn suớng chán b-)

Theo tui thì ko nên iêu đương gì ở tuổi này, nói là thix thì còn được chứ còn yêu, roài xài món "cháo lưỡi" roài lại còn make love kiểu ông Sơn thì, chậc, not good
Thứ nhất, sinh học đã chỉ ra (cái này có trong SGK 9) rằng thì là mà ko nên .. trước 25 tuổi
Thứ hai, yêu bây giờ thì làm được cái gì. Liệu hai đứa có đợi nhau được 10 năm để kết hôn ko?
Thứ ba, đã gọi là yêu, thì phải có lúc gặp nhau, roài tâm sự, roài ...chứ yêu mà anh 1 nơi em 1 nơi thì....
Thế cho nên bố mẹ cũng có lí khi kiếm soát chặt cái vụ này. Dưng mà cũng ko nên chặt quá, bạn bè bình thường thì chả làm sao, bạn "đặc biệt" hơn 1 tí thì cũng ko nên cấm đoán--> ảnh hưởng

Chỉnh sửa lần cuối:
Theo tui thì ko nên iêu đương gì ở tuổi này, nói là thix thì còn được chứ còn yêu, roài xài món "cháo lưỡi" roài lại còn make love kiểu ông Sơn thì, chậc, not good
Thứ nhất, sinh học đã chỉ ra (cái này có trong SGK 9) rằng thì là mà ko nên .. trước 25 tuổi
Thứ hai, yêu bây giờ thì làm được cái gì. Liệu hai đứa có đợi nhau được 10 năm để kết hôn ko?
Thứ ba, đã gọi là yêu, thì phải có lúc gặp nhau, roài tâm sự, roài ...chứ yêu mà anh 1 nơi em 1 nơi thì....
Thế cho nên bố mẹ cũng có lí khi kiếm soát chặt cái vụ này. Dưng mà cũng ko nên chặt quá, bạn bè bình thường thì chả làm sao, bạn "đặc biệt" hơn 1 tí thì cũng ko nên cấm đoán--> ảnh hưởng
Chí ný Chí ný,tao đồng ý với mày,nhưng chả lẽ phải đến 25 tuổi mới được .... à, thế thì tao chết mất :(

Thích thì cứ thích, thích để sau này ko đi vào những bước đi sai lầm của bố mẹ!

Lê Việt Bách đã viết:
Chí ný Chí ný,tao đồng ý với mày,nhưng chả lẽ phải đến 25 tuổi mới được .... à, thế thì tao chết mất :(
Thế mày thik bao nhiêu tuổi hở Bách :)) :)) :)) Tao nghĩ chắc 18 là vừa :)) :> Chứ như ông Sơn thì hơi bị đồi bại. :)

Chắc bài của thằng PHONG ám chỉ tao, thế thì tao giải đáp cho mày nghe :D :
- Tao ko làm gì mà để ảnh hưởng đến sinh lí cơ thể cả :D
- Yêu bây h để ko bị cô đơn, để thấy cuộc đời này có tình yêu thì tuyệt vời biết bao , để .... thôi mày ko đc iu, ko iu thì ko hiểu đc đâu, có thể tao và NHUNG ko thể kết hôn, nhưng bọn tao ko ân hận vì đã có nhưng giây phút thật đẹp bên nhau :)
- Bọn tao yêu nhau, bọn tao thường xuyên gặp nhau, thường xuyên tâm sự, còn tối thì dĩ nhiên " anh và em mỗi người 1 nơi " ( Vầng Trăng Khóc - NHẬT TINH ANh trình bày :D )
- Tao ko đợi đc đến 25 tuổi mới ... ấy ấy đâu, cơ thể đòi hỏi nhu cầu, với cả nhịn ko nổi :|
- Thằng Tuấn Anh cùng chưa biết thế nào là yêu hả, thảo nào phát biểu kiểu đấy, tao là hoàn toàn chính đáng ko có gì là đồi bại đâu nghe chưa :biggrin:

nguyễn thế phong đã viết:

0:) Nói hay nhỉ , sao bố còn đăng báo tìm vợ
Mà này , năm nay con lớn tướng thế này roài , k hỉu bố ..... từ baoh nhỉ ( bâyh mới có con chứ :|
Lê Việt Bách đã viết:

Ông làm sao mà đợi được ;;)
Bâyh đã có cả đại ja đình gồm : cháu , mẹ Hạnh , bố Phong , bố Cường , bà Giang ;) ( k hỉu ông cưới bà Giang từ baoh nhể )

@ Bách ruồi (hay rìu): Mày muốn bao nhiêu thì chả được. Nhưng mà pháp luật chit cho phép kết hôn nam>=20, nữ >=18. Còn mày ăn cơm trước kẻng tao ko biết. Còn độ tuổi tốt nhất cho ... là >=25, mày đọc trong sách rồi mà.

Bao giờ để được kết hôn? 18 tủi! còn 3 năm nữa! CỐ lên! Cố chờ đợi nào!

Kết hôn sớm chẳng tốt đẹp gì đâu, mất tự do, chẳng khác nào mua dây buộc mình!

bọn này ghét thể thao
ưa dâm dục à
sao bàn cái này
đang nói bố mẹ mà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên