Bạn nghĩ sao về bố mẹ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ha ha
Viêt cóc ai hiểu càng ngày mình càng hâm rồi...
Anh gì hiểu chết liền ơi... anh bỏ quote đi để em còn xóa bài nhá? 8-}
Cảm ơn anh trước

Thôi ko cần đâu em ơi anh hiểu rồi ;) Mà thật ra em viết ko ai hiểu thì cũng chả sao vì chủ yếu viết cho bớt tâm trạng đi phải ko? ;) Cứ viết đi viết nhiều vào cho anh còn có cái để đọc chứ :x

Bố mẹ mình dạo này dễ tính vãi, chẳng thấy nói năng đả động đến chuyện học hành, ko hiểu là được mấy bữa?

Hãy quí trọng những giây phút bên gia đình, nếu ko muốn phải hối hận khi sau này mất tất cả, khi ta có cái gì đấy, ta lại ko biết quí trọng nó đến khi nó mất đi ........

Thường thì người ta hay nói, con gái sau này đi lấy chồng, have baby thì mới hiểu được lòng cha mẹ. Chậc chậc, biết đến khi nào đây?

Mày nói thế tức là mày và người yêu mày đã ..... ???

Chậc. Thằng Sơn ko biết thê nào là khái niệm "safe sex' ah mà đã làm bố roài. Mà con người yêu mày cũng ngu lắm cơ, chấp nhận vụ đó mà ko có gì bảo đảm thì ...Thương thay
Trở lại vấn đề. Mấy hôm nay bà già dễ tính vãi, cho lấy xe máy đi. Hôm nọ còn nhờ đèo ra Big C nữa chứ--> sướng

Hic, bà già tao thì sống chết ko cho tao đi xe máy, lí do là mấy lần thấy tao đèo chị tao --> chết khiếp :D

Ờ, nếu tao ko nhầm thì cái hôm sau khi khai giảng, thấy mày đèo thằng Dũng trên cái Wave đỏ hay sao ý, rú ga mà xe cứ giật giật, thế thì mẹ mày ko cho ra ngoài đường thì phải, cho ra để mà dân tình nhà mình đi nằm hết ở khoa cấp cứu ah?

Đi kiểu gì mà xe giật được hả Sơn. Tài thế. Dạy tao cái:))

Lúc ấy tao đang định bốc đầu, thì thằng kia nó sợ bóp.... tao đau quá, thế là thay vì xe bốc lên thì nó giật mạnh lại rồi phóng vọt lên :D

Ờ hờ, thì ra là thía, biện luận giỏi thiệt, cái gì cũng lí do được! Thôi vào đúng chủ đề đi, có đứa nòa có chuyện ức chế với pama ko thì post lên cho topic nó phong phú, dạo này xẹt wá!

Có bao nhiêu ức chế giải tỏa gần hết bố nó rồi còn đâu nữa mà chả lãng xẹt :|

Thế thôi ah? Tao tưởng càng ngày chiến trang nó càng phải bùng nổ thì cuộc sống nó mới thi vị chứ, hòa bình mãi cung chán lắm! Nhào zo bà con ui!

Uày, dạo này bố mẹ khó tính khiếp, đi đâu cũng hỏi, tra cứu cho bằng được.
Tao có xe máy mà không được đi, có 1 xe thừa ở nhà
Bố mẹ bảo sang năm sẽ cho đi
---->sướng
Mà bố mẹ cũng tùy lúc nóng giận, chứ bố mẹ nào mà chả thương con

Tao thì rất ít khi thấy bố mẹ "mát"! Mà hình như càng vào cấp 3, và càng vào những trường chuyên thì pama càng quản chặt hay sao ý! Suốt ngày bắt học, học xong thì giúp đỡ việc nhà or dạy em học or đi ngủ, tất nhiên là ko có net niếc, đàn đóm gì sứt! :(( :(( :(( :(( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên