Bạn nghĩ sao về bố mẹ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
cây còn thương gốc
nước thương nguồn
lá trên cành còn về ôm đất huống chi con người
mày ơi đây có phải là cái bài gì của chú Jimmy Nguyễn không???
nghe chuối quá, đoạn sau còn " kìa cây chuối... đàn em b é trên mấy con trâu..."
hay ác 8-} 8-} 8-}
ùh, bố mẹ dù gì vẫn phải kính yêu( không yêu cũng phải cố mà yêu)
@sơn: "lại còn đập cái điện thoại xịn của mình"--->lại tiếp thị bản thân
@HF: dạ thưa chị là em có bị chai tay ạ :D đau lắm:D

cạnh tranh với NGÂN HÀ một tí : trình mình chỉ có 8 năm nhưng nhạc viện hệ chính quy :)):)) nói trước không biết MV đâu , đừng hỏi :)):))

@ MAI : tiếp thị gì đâu, đập cái điện thoại lởm tao đã ko tiếc :(

điện thoại lởm như tao cũng đã tiếc rồi 8-}
lần sau nói cẩn thận tí đi HS, bỏ đi 1 chữ "xịn" là mày đã bớt tai tiếng, khó gì đâu
toàn tự mày làm mày như thế thì có
hờ hờ

ờ xin lỗi chỉ vì tao tiếc quá nên nói thế thui. lần sau chừa vậy :|

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
óe ai bảo chị không đựơc, em hoc guitar điện này, hay hơn nhìu...mà bạn Ngân chơi cái gì thế???
éo, chị Mai học guitar điện hả??? Chị có thích nhạc rock ko chị??? Đánh được bài Bohemian Rhapsody của Queen hay November Rain của Guns 'n Roses dc ko vậy??? Nếu dc, báo cho em khẩn cấp, đang có thứ cần tới món guitar điện (chắc chắn có lương)... :)>-

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Bố mình là người nóng tính và xấu tính nhất trên đời này, ở trường đã nhiều áp lực rồi về nhà còn làm cho mình điên cả đầu lên, online lâu lâu 1 tí tối thứ 7 mà cũng ko cho, còn mắng, còn đập cả cái điện thoại di động xịn của mình, còn nói lắm, còn lải nhải, còn bảo mình có trách nhiệm với xã hội thì phải cố học giỏi .... :|, pó trym
Bạn Sơn này
Toàn đánh bóng bản thân , rồi lại kêu là vô tình , vô ý . Thích thế thì nói luôn ra , việc đek' j` phải dấu , nào là bị ăn cắp pass ....Toàn nói linh tinh
Mà này , hình như có phải cái điện thoại xịn mà bạn nói là cái Sfone 095 k ?
Tớ thấy ấy dùng cái đấy mà , thế cái lởm lởm ấy đang dùng là điện thoại Lương Văn Can à ( vì theo tớ nếu Sfone là xịn thì chỉ có loại đấy là lởm , còn từ cityfone trở lên là wa' xịn )

Nhị vị của tớ na ná bạn Sơn nổi tiếng...
Mỗi tội nhị vị ko đập mà thu luôn 8-|
Còn quả mắng chửi tưng bừng là chuyện bình thường
chả hiểu đứng thứ 5 /42 mà còn bị chửi thì con phải đứng thứ mấy thưa nhị vị phụ huynh iu quý 8-}

đứng thứ -42 :)):)) đây là số nhỏ nhất có thể đạt được :)):))

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
Hic hic, cả đời chưa thấy bố mẹ nào cấm con nghe nhạc rock
Như bố mẹ tao này, bố tao thik Eminem với Nelly, ổng bật suốt ngày
Mẹ tao thik JLo:D
Nhưng dễ tính cũng sướng, em này, đi đâu mà hẹn 7h y như rằng phãi xin vào lúc 5h30
Nửa tiến tra hỏi đi với ai làm chuyện rì???Còn 1 tiếng là nghe thuyết trình bi h giao thông rất là....Cướp giật rất là....Đi ra ngoài đường rất là....nghe xong vừa hết 1 tiếng, vừa nghe vừa gật gù, mấy bài đó thuọc lòng roài mà:D
hic, 1 tiếng rưỡi hả??? Sure??? hic, nói gì mà nói lắm vậy??? Khi nào Mai post cho tao cái bài đó được ko??? Tao về tao diễn thuyết xem đúng 1 tiếng rưỡi hông nhé....

@ Uyên: cậu có bị vấn đề ko đấy, cái đó mà gọi là xịn à, mà cái đấy bị đập thì nát thành cám chứ ko phải là hỏng màn hình và đem đi sửa đâu, nói thế cũng nghe đc, :))

chú sơn nói quá rồi , đập mạnh đến mấy cũng không ra cám đâu , chỉ " mỗi mảnh một nơi " thui :)):))

thì cũng thế cả, nhục quá ai lại nghĩ mình coi cái máy MOON là xịn ko bao h :((

Thì tớ thấy ấy hay cầm cái SF đấy ngồi ở cổng trường khoe , ai biết được , tưởng cái đấy xịn với cậu 0:)

eheh khổ thân thằng bé :)):)) từ nay mua thêm cái ở Lương Văn Can nữa thì MOON thành xịn :)):))

Điều cuối cùng là tao ko coi cái máy đó là xịn, Hết!!!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên