Bạn nghĩ sao về bố mẹ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thôi.. tập trung chuyên môn đi... câu này nghe wen vật...
Nào bắt đầu với ngày CN (chết tiệt) họp phụ huynh nha...
6 SInh 7 Lý 8 Toán 9 Hóa... (sỉ nhục)
về bị chửi cho một trận... vì 6 SINH... vui tính... :x
tuyệt thực.. ăn pizza đến phát chán...
cso mỗi cái pizza hơi to một tẹo mua lúc sáng 8-|
chán ốm ra...
bị chửi tưng bừng... :|
nào là chỉ suốt nagyf chwoi.. chẳng chịu học hành..
vui tính..
Học sắp thành tâm thần phân liệt đến nơi rồi.. mà con nói con thế...
bố mẹ cứ thích đùa...
ức chế... :|
thứ 2 đến lớp phát hiện ra mình đứng thứ 5.. tức.. định về hỏi tại sao con lại bị mắng... [-(

về đến nhà.. chưa kịp thở ra hơi... đã bị mẹ xông vào "quần".. lên mạng nhiều.. điện thoại nhiều... bạn bè vớ vẩn nhiều...
bố từ đâu xông vào ko hiểu chuyện gì "Bố đã bảo con rồi..." :-s mắng liên tu bất tận/..
cho đến khi chán quá...
định đứng dậy... nhị vị lại quát ầm lên.. "AI CHO MÀY ĐỨNG DẬY"
"con đi học bài.. mai con kiểm tra.."

Quẳng béng cái cặp lên giường... vô lấy NHật Ký.. xả cho bõ ghét...

thứ 3... về đến nhà.. mắng tiếp... hôm nay có bão về sớm một tẹo.. đi chwoi luôn.. về sớm chán... về đến nhà.. lại tiếp tục.. "Mẹ chẳng bao giờ gọi điện được về cho con gì cả.. mày chỉ bận suốt thôi..."
may quá 7h 30 phải đi học.. nên "độc vị" (nhất vị cũng được..) phải stop...

đi học về độc vị đã đi ngủ...
thôi.. 8-|
thứ 4 hôm nay... chỉ còn vị kia ở nhà... 8-|
tiếp tục trò hôm trước... "Bố hỏi các bạn trong lớp.. các bạn ý bảo các bạn ý chẳng bao giờ lên net, chẳng bao giờ xem TV, chỉ suốt ngày học.. thế nên các bạn mới giỏi được.. " nghe mà muốn đạp cho lũ ấy một trận.. :|
cứ đùa... trống tiết là lũ lượt kéo nhau xuống cafe internet mà còn kêu ko biết đến mạng, cuối giờ là Game online... về nhà thức đêm chơi ĐT mà dám cả gan bảo chỉ biết có học.. /:)

CHÁN [-x

Ấy có thói wen viết nhật kí à
Hồi cấp 1 tớ cũng hay viết , sau 1 lần thằng em mở ra đọc bô bô trc' cả nhà
Tát nó 1 phát rồi đốt quyển sổ luôn

mày giống tao thế
hồi trước viết nhật ký nhưng sau đó bị mẹ đọ:((
mà mọi người bít đấy, nhật ký là nơi để xả ra những bực tức, bị đọc trộm thì ...lên giời:D
đọc xong, chưa bít ai sai ai đúng, mẹ đã chửi loạn cả lên
"Sao mày vít về thầy cô giáo như thế này, dù sao thầy cô giáo cũng"....không tả hết được--->dù hôm đó bị cô mắng oan---> viết vào nhật ký
Cãi nhau với con bạn-->nhật ký----->mẹ bít---->lại hỏi dò----->bực mình không chịu được
----->sau đó tao thề không bao h viết nhật ký nữa
----->bức xúc thì viết ra rồi đốt

các bạn con gái có vẻ khổ vì nhị vị nhỉ ?? tớ thấy nếu biết lảng tránh đúng lúc thì sẽ chả có vấn đề gì nghiêm trọng lắm , nhị vị nhà tớ cứ bực mình là tớ chạy xa :)):)) còn vụ học hành thì...........khỏi nói , nhị vị biết tớ chăm ngoan học giỏi thắm tô khăn quàng nên chả có gì mắng , lên net thì lên đêm , TV xem khi nhị vị chưa về hoặc bữa cơm :)):))

Oài, có bố mẹ như vậy thì sướng! Cố gắng ngoan ngoãn nhé!

nói thì thế nhưng những lúc có chuyện thật sự cũng khổ lém chứ :)):)) nhất là cái hồi thi không đăng kí ams , điểm đủ vào nhưng không vào , bị đay nghiến mãi :)):):)) nhưng giờ tình thế đã thay đổi :)):))

Viết nhật kí thực ra rất hay.
Có lúc bức xúc quá viết 1 tràng ra.
Sau này đọc lại như là truyện cười ấy.
Đúng là chỉ ngại vụ bị đọc trộm thôi.
Điển hình là con bạn tớ bị bọn tớ đọc trộm nhật kí mà ko biết gì.
Thế là đến lớp bị trêu mệt nghỉ luôn.

Bố tao rất hay nhé, về nhà sớm mà ko thấy tao là bỏ đi chơi đêm :))

Bùn cười, vít nhật kí về thằng mình thik, mang đến lớp, nó đọc lun!

tớ viết cực nhiều NK nhưng bố mẹ chả ai hơi đâu mà đọc trộm, có bày ra đấy chắc cũng chả đọc
mà NK tớ có mã khóa, bỏ vào tủ khóa lại, giấu chìa đi :D có trời cũng chả xem trộm được :)>-

viết NK thú vị lắm, hôm nọ tìm lại đc quyển NK từ hồi lớp 3 gì đó, đọc cười đau cả bụng :D
mà đang bức xúc hay có chuyện gì lâm ly viết vào NK giải tỏa rất tốt ;)

heh đọc nhật kí hồi lớp 4 ngượng bỏ xừ

Lê Hà Phương đã viết:
tớ viết cực nhiều NK nhưng bố mẹ chả ai hơi đâu mà đọc trộm, có bày ra đấy chắc cũng chả đọc
mà NK tớ có mã khóa, bỏ vào tủ khóa lại, giấu chìa đi :D có trời cũng chả xem trộm được :)>-
tao cá chắc là mày ko tạo điều kiện cho bố mẹ mày đọc thôi :)) .Nếu bố mẹ mày đã chắc chắn ko đọc thì mày còn khóa kĩ thế làm gì?? :D

Mẹ mình á đừng nói là bày ra trước mặt mà kể cả giấu đi. Nếu mẹ biết mình viết nhật kí thì có mà giấu đằng trời.Lục lọi tìm xem bằng được.~>ÔI TRỜI ƠI

lạ nhỉ, bố mẹ gì buồn cười thế, ai lại đi làm trò trẻ con thế
hơi bị xâm phạm riêng tư
bạn tớ kể nó nói ĐT bị bố mẹ nghe trộm tớ cũng đã thấy khó chịu lắm rồi, đừng nói đọc NK

oài, tao cắt viết NK từ mấy năm roài /:), thối bỏ cha :D:D

mày chả biết gì
chắc tại mày viết nó thế :D
hôm nào nhiều chuyện trong đầu ngồi giải tỏa đến vài ba trang
hôm kia chẳng hạn
hờ hờ

bố mẹ tao thì có vẻ tâm lí phết
thoải mái nhưng không quá đáng là được

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
bố mẹ tao thì có vẻ tâm lí phết
thoải mái nhưng không quá đáng là được
hic, bố mẹ thằng Hoàng phải gọi là siêu tâm lý...
Đi chơi: bố mẹ ơi cho con đi chơi...=> gật đầu cái rầm...
Xin tiền: bố mẹ ơi con xin 20000 => gật đầu luôn...
Có người yêu: bố mẹ ơi... => giảng giải tường tận về mặt tốt và xấu của người đó

Còn bố mẹ nào tinh tế hơn???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên