Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

Phù ..............tao mệt quá....................Trời lại còn rét nữa...................Yến Béo sao bắt thể lực mệt thế nhỉ.................

Lâu lắm mới đấu được một trận cho ra hồn, càng ngày càng ít đứa đi tập.
Tao thấy thất vọng về bản thân mình quá.
Tự nhiên chán muốn bỏ bóng rổ.
Thôi, có khi tao chẳng đi tập nữa.
Vãi cả ngu.

sao lại xuống tinh thần thế chúng mày
công nhận lâu ko tập bây giờ tập thấy xuống sức quá:((
bọn lớp tao lười khiếp chúng mày ạ
càng ngày càng nhìu đứa bỏ
giờ còn mỗi tao với con Chíp

Rồi mấy hôm sau chẳng còn ai đâu.
Chuối kinh khủng.
Mà cô bảo tuần sau hay tuần sau nữa đấu cái j ấy nhẩy?

Phạm Hà Thu Phương đã viết:
Thấy chưa Ki, lại gặp mày ở đây.
LẦn sau ăn nói cho cẩn thân, đụng đến tao là không xong đâu đấy.
Giờ mới được gần trăm rưỡi thôi hả con? Trình còi quá. Há há há!!!
mày cứ cẩn thận cái mồm mày đấy ! để xem mày còn tinh tướng ăn khoai nướng cháy đc bao lâu nhé !!!!! sao hôm vừa rồi chán đời mày ko chết luôn đi hộ tao!!!!!!!!!

nếu chiều nào các ấy chơi bóng rổ thì cho tớ chơi ké nhá....:D tình hình là chẳng biết chơi với ai cả....:-s bọn cấp 2 thì nếu chơi chia đội toàn thấy mấy em cãi nhau....8-}--> đến nhức đầu.....:D nói chung dạo này cũng chán....quả bóng rổ mới nhất của tớ đã bị nổ....8-}

tình hinh là mọi người đều đang chán nản
hay là hôm nào tâpj trung đội đấu một trận ra trò cho nó có tinh thần nhé:)>- mà hinh như cô bảo nghỉ tết xong mới đi đấu cơ mà Phương ơi

đến mày còn xuống tinh thần như thế thì còn ai nhiệt tình nữa
mà thứ tư này vận động chúng nó đi tập cho đủ nhé
10h tập đúng ko ý nhỉ( nói 10h tập mà có bao giờ đúng giờ đâu, toàn 10h30 mới bắt đầu--> rõ chán các bạn nhà mình cơ, lười đến thế là cùng, ko như ngày xưa nữa)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đâu, 10 rưỡi tập mà, chỉ có mấy hôm chuẩn bị đấu UNis mới tập 10 h thôi.
Mỗi cái hôm đấy là đi đông đủ. Cho nên có cả dự bị đầy đủ.
Mấy hôm khác chỉ vừa đủ 2 đội đấu.
Ý tao hỏi là cái trận giao hữu jj cơ, chứ sau Tết là giải thành phố ở Chu.
Ước j đừng trùng buổi học, để bọn mình còn đi xem.
Thứ 4 tao bận roài, có lẽ không đấu được. Với cả bọn mày đi nhảy hết, tao rủ mà có mấy đứa đến đâu.
Tập ức chế nhất không cướp được sân.
Mình ghét con trai chơi bóng rổ!!!

dau hinh nhu co bao la 10h tap ma
ke tu bay gio tap 10h het do vi neu 10h30 moi tap thi khoi dong xong da 11h, con tap tanh dau da gi nua

11h làm sao mà không đấu được?
Mày nghĩ mỗi buổi bọn mình đấu có được tiếng không?

uh thi bit the
nhung ma co bao the tao bit sao duoc
may lan truoc den 10h ma co thay mong nao dau
thui mai 10h30 tao moi den
den som mat cong
:|

Tao định chỉ học CN thôi, thứ 4 tao còn phải làm một số thứ khác

bọn mày cứ nghỉ thứ tư thế này thì chán quá
chả có đủ người mà đấu
bảo sao tập đấu mãi mà chả khá lên được:((

Tao cũng sẽ quyết định nghỉ thứ 4 , mệt lém , lại còn cóa nhìu việc nữa .
Hê , càng ngày tao càng lười , càng ko mún đi tập nhưn vứn đề là đi hum CN thì nóa cóa động lực , còn hum thứ 4 ko cóa rì hết . :D:D:D
Nghỉ là đương nhiên !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tao biết rồi, mày bùng tập ra hàng net.
Hôm nay các chị ấy đi đấu đông đủ phết.
Nhưng mà tao thấy xấu hổ vô cùng. Sao chơi mãi mà không khá lên được.

TIN NÓNG:4 H CHIỀU MAI TRƯỜNG MÌNH ĐẤU GIAO HỮU VỚI HS HÀN QUỐC. BỌN MÀY 3H30 XUỐNG SÂN KHỞI ĐỘNG RỒI NGỒI CỔ VŨ (MANG TIẾNG LÀ TRONG TUYỂN NHƯNG CHẮC CHẮN 100% KHÔNG ĐƯỢC VÀO ĐẤU).

Tao có lẽ sẽ xuống từ sau tiết 2, bùng 2 tiết toán luôn.
Sướng quá. Lại kiểu như hôm thi Unis, đến chỉ ngồi cổ vũ, tia zai với khoe hàng, He he he!!!

mai chúng mày nhớ xuống cho đúng h đấy
có j qua lớp tao gọi tao nhớ
con Phương nói chí lí, mang tiếng là trong tuyển nhưng chỉ đến để cổ vũ với trốn tiết thui các bạn nhỉ:x :))

Cái j, cô đấu hả? Đấu cùng bọn mình? Cô Việt Anh đấu? ối giời ơi là giời ơi.8-} 8-} 8-}
Hị hị hị, tao không biết vụ quần áo sẽ xử lý thế nào? :)) Trường mình có mỗi mấy bộ, lần trước đi unis tao phải mặc quần áo của cô Việt Anh, cả đội đang đỏ trắng tự nhiên mình xanh trắng , chóe chết. Con NGuyệt Anh với Hà Anh còn chẳng có quần áo mà mặc ;;) (bọn nó mặc đồ thường, không phải nude:)) ). Cuối cùng 5 đứa khối 10 bọn mình có mỗi con Mai đấu được độ 5 phút đầu. Hic hic. :((
Mai mấy đứa khối 10 cố gắng bùng tiết xuống cổ vũ nhé. Lấy lý do con trong tuyển trường chẳng thầy cô nào dám cấm đâu, còn vào sân hay không thì...:)) :)) :))

Back
Bên trên