Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

con Ly lanh chanh nhé :))
nghe tao kể nè:
cần 12 người lên nhận huy chương, kéo tất cả lũ tuyển cũng như ko tuyển :))
đến cả đứa ko bít chơi bóng rổ là j như Hải Thanh con tao cũng thành tuyển hết, duyên thế
nhận huy chương xong, cái bà đấy hỏi, ai là đội trưởng để đưa cái cờ luân lưu, kon Ly to còi "em ạ" :)), còn tao lai phải ôm cái hộp quà,tưởng nặng ai ngờ nhẹ hều, tao nghi ngờ trong đấy chỉ toàn giấy vụn ;;)
chán chuyện
chiều nay liên hoan, chúng ta có tất cả 600000, tha hồ mà ăn chơi nhé, hình như con Phương với bà Chớp đi đặt phòng hát rùi đây :D

sorry về vụ phòng hát :( sau khi nghe đt nói về giá cả xong chị đã loại khỏi phương án chơi bời của chúng ta

hôm nay cũng là buổi bọn chị chia tay, rất vui vẻ và ko có nước mắt :)) vì còn gặp lại nhau mà phải ko nào :D lẽ ra sáng nay chị phải đến để làm tròn nhiệm vụ của 1 đội trưởng nhưng mà chị phải đi học :D nên ai lên nhận cũng đc cả :) chị cũng quên mất là phải làm cái ảnh kỉ niệm khi đội mình nhận huy chương :( thui để khi khác vậy

cảm ơn các em trong thời gian qua đã ủng hộ, sát cánh bên bọn chị. Hy vọng bọn em ko làm bọn chị thất vọng, phải ko nào ;)

Tí nữa chị sẽ up ảnh lên, bi h chị phải đi có chút việc ;)

ảnh đây mọi người ui

Chỉnh sửa lần cuối:
Không sao, chẳng việc j phải buồn đâu, mình còn gặp lại nhau mà, rồi thi đại học xong các chị sẽ về
À mà thấy các trường khác, vd như 2bt có CLB bóng rổ cho cả các chị sau khi ra trường, hông bít Ams mình thế nào nhỉ? Tổ chức đi, để các chị còn về chơi chứ :D

Hứa với Yến và các chị là bọn em sẽ không làm các chị thất vọng
Chỉ thế thôi, nói nhiều làm j
Rồi 2 năm nữa cũng đến lúc bọn em chia tay thôi
Còn gặp nhau mà
Nói buổi cuối cùng làm j nghe cho nặng nề, cứ làm sao ấy, thôi, lại nghĩ linh tinh rồi, ... Y ơi Y có buồn không?

----------

ôi, cái ảnh khối 10 riêng em đang nhắm mắt
Nhìn như con điên
TỐi quá
THôi nhưng vậy là okie roài
Có cái làm kỉ niệm
Tiếc là bao nhiu ng về hết rồi thì mới lôi ra
8-}

trời ơi
mãi thì không chụp
đến lúc tôi về rồi mới chụp
up lại ảnh của chị yến cho mọi người dễ nhìn
hôm nay ăn no quá

Trâu ơi sao thấy mỗi ảnh Tịnh với Ốc?
Hôm nay tập về phê quá 8-}
Nhưng tao khoái trò lên rổ ấy, trò ấy hay, phải tập thế mới lên dc chứ :D

Ghét trò di chuyển ngang, vì cái trò đấy mà căng cơ đau quá
Hôm nay lên trượt như điên, hít đất như điên 8-}, nhưng mà vẫn thích, thỉnh thoảng tao cũng muốn bon chen lên làm tiền, vì thế cũng muốn tập thêm cả lay-up nữa 8-}

ảnh đẹp ghê nhỉ, chỉ tội hơi tối :)
hum qua chụp ảnh bùn cười ko chịu nổi, về em mỏi hết cả mồm vì cười, thật chưa bao h thấy chụp một cai ảnh mà khó khăn thế, em thấy ra sân đấu còn dễ hơn ấy chứ :D
công nhận lũ lớp 10 bọn mình đông thật :), các chị trông cũng xinh, nhất là Tịnh :)
từ buổi sau tập ko có Yến rùi, buồn nhỉ
hôm qua tập về, chỉ tại cái trò di chuyển ngang mà em căng cơ đau mún chít luôn, em cũng like cái vụ lay up lém, em làm tiền phong nên cái vụ ấy là rất cần thiết :)
h em mới bít Yến rất iu em :) , cứ quả nào Yến ném thì em mới lay up thành công, còn cô ném thì em toàn trượt :((. Hôm qua em phải hít đất gần 2 chục cái :((, thấy mình lay up ngu ko chịu đc, nhưng dù sao vẫn có những quả thành công, hơn kon Ly ;;)

seo dạo nài đi đâu cũng thấy chia tay, bủi cúi :((
Làm em cứ bùn bùn :(
Hẹ, nghĩ đến mình 2 năm nữa :|
Hix ... mún khóc wa' ... :(( ... ko mún lớn nữa ... :(( ... hix ... khóc roài :((

Công nhận, ảnh nhìn ngu quá cơ :D :)) :)) :))
Thứ 4 mai ai đến trường chơi với tao không nào? Đằng nào th xong cũng là 3 rưỡi, ôm bóng ra ném chơi :D
Hiz, sao lại ... vào đúng mấy ngày này chứ, ngày kia là thứ 5 roài :((

mày giống tao rùi Phương ạ, ngu thế ko bít, sáng thứ tư chắc khoảng 10h30 bọn tao thi xong, hay mày đến trường chơi đê, tranh thủ lun :)
công nhận ảnh ko đc đẹp, nhưng mà ko sao, có cái làm kỉ niệm là đc rùi, chỉ tội cái mặt tao lên ảnh xấu vãi, trông ngu ko chiu đc, vì thế mà tao ghét chụp ảnh :(
thứ năm này đc nghỉ 2 tiết cuối là Anh và Hóa, vui ko chịu đc :))
ah con Hà Anh nhớ vụ tao nhờ đấy nhé ;;)

tao không được chụp ảnh
bực mình quá
đề nghị chụp lại
mọi người ơi đến SN tao rùi

Ờ tao chúc mừng mày ở cái topik kia rồi đấy
Cn bắt con Trâu khao đi chứ nhỉ :D
Đứa nào mai thi Olympic thi cho tốt nhé!
Roài lấy tinh thần thứ 5 đi đấu nào!
Cheer!!!

uh
ảnh ko đc đẹp cho lém :|
thoai dùng Flash mà , thế là đc roài :)

thế chiều nay có ai mảng máy ảnh đi không
chụp cho nó hoành tráng tí chứ nhẩy
hiện tại vẫn đang đau cơ bụng và gan bàn chân
nhưng không sao
tất cả vì đội
em vẫn cứ đi
chiều sẽ khỏi thôi mà

chiều nay tao chả phải học tiết nào, sướng ghê há ;;)
chiều nay hết tiết 2 tập trung dưới tầng một hả, Ok, cố lên cả nhà, đấu với bọn cấp 2 của chúng nó mà còn thua thì ko chấp nhận đc đâu đấy
AYA FIGHTING!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Vòa 05-08 xem ảnh rùi bình 1 câu : Trông mặt đứa nào cũng như bôi mỡ í nhri :))

bà chị ơi
vừa tập xong rồi chiến đấu luôn
toàn đồ vừa nóng hổi vừa cay thì mặt chả toàn mỡ à

Back
Bên trên