Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

hẹ hẹ
chuyện gì đang xảy ra thía này :D xem ra nhiều người muốn làm leader quá nhỉ :) vậy thì cố gắng mà tập tành đi roài sẽ có ngày...8-}

to đt: cái gì mà trừ phi trượt hả??? sau khi thi xong chuyện về trường not sure vì thế chưa nói trc đc ;)

chán chuyện bọn mày, thui tranh nhau làm j, để tao làm leader lên nhận huy chương cho, chúng mày đỡ phải tranh nhau, trông tao có dáng leader nhất mà :))
chị Yến thi xong đại học về làm cố vấn cho tuyển nữ đê, sao lại ko chắc ???????????

Con dog Ly câu nhanh thế, 8 trăm mấy rồi cơ à?
Bọn mày nhạt nhẽo quá, câu thế mà kô biết ngượng [-X
Phải như tao, poz dài và đầy cảm xúc thế cơ mà!!!
CN mai tập 3 rưỡi
nhớ nhá

Còn cái vụ nhận giải thì 8-}, tại sao bọn mày cứ tranh nhau nhỉ? ....$%^& Như thế là xấu lắm có biết không? ...@#$%.... Phải chọn ng nào có dáng 1 tí chứ, nhìn Yến kia kìa có dc như thế không hả? ! @#$%%&*.....

Túm lại là để tao!

Kon dog Phg /:)
Wanh đi wa^?n lại mày cũng chỉ có 1 mục đích như bọn tao, đc 1 lần bc' lên bục vinh wang :D
Túm lại là để tao :>

làm gì có bục vinh quang nào mà bước :)) mọi người cứ đến đi, khi nào nhận huy chương thì xếp hàng mà :D nên cả đội cứ đến roài mang cho chị cái huy chương đồng về làm kỉ niệm :D Ko có leader bước lên bục đâu :) Đỡ phải tranh nhau

kết thúc tại đây nhá

chưa kết thúc đâu Yến ạ /:)
Bảo dịch cho ng` ta cái chữ ký từ đời nào mà chẳng làm giề cả :(

Im đi con kia để yến học có biết yến đang ôn thi không hả mà cứ vớ vẩn để chị ý tập trung học chứ nào...
ra YM mà buzz!

trời ơi
bây giờ mọi người lại mang ông Duy Hưng ra làm biểu tượng cho sự nhạt nhẽo à
công nhận nhạt nhẽo thật
chúng mày đừng có cãi nhau nữa
ồn ào nhức đầu quá
mấy hôm nay tao vất vả quá rồi
giờ mới được nghỉ ngơi

COn LY đừng có câu nữa nhớ, mày quá đáng lắm !!!
Câu thế mà không thấy chán à, hả con kia?
có 1 câu thôi rồi cũng thành bài
Hừm!!!
Ức chế mày quá đi

roài ko câu ngắn nữa :(
nhưng sẽ câu dài hơn :p
Phg béo oai tao :x mày lém
mày dịch cho tao chữ ký của Yến đê :)
Đấy bài nài của tao 5 câu đấy :D

"Il y a toujours injustice dans la vie. Quelques hommes sont tués dans une guerre et un certain homme sont blessé, et le congé de quelques hommes la vie de pays... n'est jamais injuste!!! De la bonne acclamation, cependant, rappelons-nous que les malheurs le plus dur à soutenir sont ceux qui ne viennent jamais. J'accepte l'univers!!! "
giờ thì mày có thể dễ dàng dịch rồi đấy, đừng có câu nữa

mày dịch ra tiếng Việt lun đê :)
lằng nhằng wa' :|
mày dịch từ E sang F ko sát nghĩa lém đâu :(
nhất là câu cúi "Tôi chấp nhận cả thế giới" là thế nào :-/

có thế mà cũng không hiểu kém quá ly ơi
thế cuối cùng định mua gì hả em

khiếp Ly ơi, mày có học E cơ mà, sao mà lại kém thế :))
đùa, nhận huy chương đồng về treo lên trước bàn học để năm sau nhớ mà phục thù X(, em thề sẽ vùi dập bọn HBT cho chúng nó bít mặt :D
nói thế thui chứ sức cùng lực kiệt thì làm đc trò j :)), thui hè nay cố gắng lên trình đê pà kon ơi :D
các chị lớp 12 năm nay đi hết rùi, buồn nhỉ, em nhớ Yến, em nhớ Tịnh, em nhớ Ốc lém :D, iu các chị nhìu nhìu mà, thi Đại học xong các chị về trường chơi với bọn em nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
có học E đc 1 tháng ~~> đíu hỉu giề cả :-s
dịch cho em :)
@ MA : Mua túi nhá :D báo cho Chip chuẩn bị $ đê :))

hôm nay gặp Hằng với cả Mía mà nó ôm cổ mình như kiểu mấy năm roài ko gặp 8-}

thể theo nguyện vọng của em Ly:

- Đời luôn luôn có tình trạng bất công. Trong một cuộc chiến, có người bị giết, có người bị thương, có người chẳng bao h rời xa quê hương...Đời là bất công.

- Tuy nhiên chúng ta hãy vui lên, nhớ rằng các rủi ro khó chịu nhất thường là những rủi ro ko bao h xảy đến.

- Tôi chấp nhận vũ trụ này

trời ơi là trời, toàn danh ngôn không hà
mà mai liên hoan hả mọi người
có được tập không

Back
Bên trên