Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

nam thì thắng là cái chắc :x :D
lạ cái là tao tg? trận đấu sẽ rất căng + gay cấn :) tỉ số sát nút như NBA lun :))

Con Trâu bị điên à? Thua 36_6 chứ có phải thắng đâu? :))
Đã thực hiện dc giấc mơ đổi màu huy chương rồi, từ bạc sang đồng :)) :))
Thôi thì cố để năm sau sẽ khác vậy :D
Đời còn dài

cao minh châu đã viết:
oài, có rùi. May mà mày nhắc tao Ly ạ. :D
Tuyển nữ thắng 2BT 36-6!!!
Vô đối!!!
Nam thì ko bik bi nhiu?

tin bị sai rùi em ơi :)) mình thua HBT 6- 36 mà lolz :))

ốm nên ko có sức chỉ đc thế thôi, mọi người thông cảm :|

Phạm Hà Thu Phương đã viết:
Con Trâu bị điên à? Thua 36_6 chứ có phải thắng đâu? :))
Đã thực hiện dc giấc mơ đổi màu huy chương rồi, từ bạc sang đồng :)) :))
Thôi thì cố để năm sau sẽ khác vậy :D
Đời còn dài
cái dề
sao lại bảo tao điên
tao chưa nói gì nhá
từ khi thông báo kết quả trên HAO giờ tao mới lên nhá

hình như nữ thua 36-6 à, năm nay bị tụt một bậc à,
thôi không sao người ta vẫn nói lùi một bước để tiến limit bước mà :))cố lên

Con Trâu điên kia tao bảo con Trâu bạn tao chứ đâu có bảo mày? Cái con mà nghe tao nói tỉ số xong chẳng cần biết thắng hay thua phởn luôn ấy :))
Tội nghiệp em Ly ở nhà lên HAo chờ kết quả bị 1 phen mừng hụt
Hôm nay tập vui quá, há há há!!!
Đùa nhưng... :(( :(( :(( :((
Không sao. không sao. không sao...không sao. Chấm dứt thôi.

Đùa :O
HÔm nay vẫn tập àh :((
Sao hỏi chị Chung trang thì lại bảo là hôm nay chỉ đến họp đội linh tinh thôi :(:) (( :((........

Hmmmmmmmmmmmm
Cái anh đi cùng em có nhận xét là :D
- chị Yến péo chơi pro :)>-...cứ như con zai ý :D...zat' là tố chất =)) ( cái này khỏi cẩn nói, ai chả biết, nhờ :D )
- Đội mình chơi thiếu tập trung, ko hiểu ý nhau za^~n đến truyền bóng hơi tí là bị cắt :-s
- Mình chơi theo kiểu " chiến thuật zuoi` bâu " quá, nói chung là lúc có bóng ở đâu là mọi người bỏ hết vị trí của mình ý :|..
- Trung fong cần chạy lăng xăng lên trên 1 tẹo để lấy bóng cho ze^~ :D

Đấy là tí ngu ý của lão ý :">
EM cũng thây hợp lý :D
Em nghĩ mình nên...xem xét ^^....

Nguyễn Phương Mai đã viết:
Hmmmmmmmmmmmm
Cái anh đi cùng em có nhận xét là :D
- chị Yến péo chơi pro :)>-...cứ như con zai ý :D...zat' là tố chất =)) ( cái này khỏi cẩn nói, ai chả biết, nhờ :D )
- Đội mình chơi thiếu tập trung, ko hiểu ý nhau za^~n đến truyền bóng hơi tí là bị cắt :-s
- Mình chơi theo kiểu " chiến thuật zuoi` bâu " quá, nói chung là lúc có bóng ở đâu là mọi người bỏ hết vị trí của mình ý :|..
- Trung fong cần chạy lăng xăng lên trên 1 tẹo để lấy bóng cho ze^~ :D

Đấy là tí ngu ý của lão ý :">
EM cũng thây hợp lý :D
Em nghĩ mình nên...xem xét ^^....

ko tập cùng nhau bao lâu rùi nên đánh ko hiểu í là phải :)) xem xét là đúng thôi, trước khi đánh bọn chị đã xác định rùi mà :D cái chính hôm đấy mà chị ko bị ốm thì đã ko bị te tua như trận đấy rùi :(

anyway cảm ơn bạn em Mai đã khen nhưng hôm đấy chị đánh chán mà :)) pro cái giè :))

nói chung là mình cũng cần xem xét nhìu :)
đặc bịt là lứa bọn em chơi quá gà :(
ko hỉu các chị ra trg` roài thì sẽ đi về đâu :-/
mà thoai nói nhìu làm giề :| tập thoai :)>-
cố lên lùi 1 bc' để tiến n bc' ( như lời anh B ) :))
nào làm hết sức chơi hết mình NOKIA 3230 ( đúng ko nhể :-?)

em Ly chuyển sang quảng cáo cho điện thoại từ khi nào thía???

nói thôi chưa đủ mà phải hạ quyết tâm như bọn HBT đã làm í, năm ngoái mình đánh cho nó tơi tả thì năm nay nó trả thù mình :D năm sau đến lượt bọn em trả lại bọn nó món nợ đó :D

roài roài yes sir :D :)>-
cố gắng nào tập nhìu nào =D>
phải trả đc món nợ nài :D hừng hực khí thế :))

năm sau mình ko vùi dập đc HBT thì em quyết ko phải là Cám :))
thui, đổi đc màu huy chương là tốt rùi, dù sao thì các chị cũng đã chơi rất pro rùi mà :D
iem chỉ thương Yến "còi cọc, ốm yếu" nên mới ko bộc lộ đc hết khả năng tiềm tàng :))

Trần Thu Hằng đã viết:
năm sau mình ko vùi dập đc HBT thì em quyết ko phải là Cám :))
thui, đổi đc màu huy chương là tốt rùi, dù sao thì các chị cũng đã chơi rất pro rùi mà :D
iem chỉ thương Yến "còi cọc, ốm yếu" nên mới ko bộc lộ đc hết khả năng tiềm tàng :))

e hèm í gí thía này??? chị thấy công nhận xui, nếu mà ko ốm đấu vẫn thua thì còn phục bọn nó 1 tí :(

chẹp chẹp......hình như thứ năm phải kiểm tra toán không đi được rùi=> chán quá => nhạt nhẽo

hơ... /:) nói chung là phải cố... :D cả nhà cố lên nào..:D thua lần này quyết thắng lần sau

hehe thua keo này ta bày keo khác :)) lo giè :D hè tập hết sức là ok thoai ;)

Cố lên cố lên, phải tập thật chăm, phải chơi thật nhiều, kô thể để nữ Ams càng gày càng xa sút thế này dc.
Thực trạng hiện giờ rất đáng lo ngại. Một khi cả 5 ng đội hình chính năm sau kô chơi nữa (4 ra trường và 1 tập trung vào học 8-} - thằng này em chưa chắc là nó nói đúng với lòng mình)
Mà công nhận đội mình phối hợp chán quá, và hậu quả lớn nhất của việc thiếu phối hợp không phải là suốt ngày mình mất bóng, không phải là mình có quá nhiều lỗ hổng, cũng không phải là mình đấu rời rạc hay vỡ trận mà là: gây ức chế cho ngay cả đồng đội mình. Nhất là với những ng tâm lý vốn đã kô ổn định lại càng ức chế. Chơi rời rạc như thế khiến có cảm giác bị cô lập với toàn đội. :(
Các chị cá nhân đều giỏi cả, nhưng vấn đề chỉ ở phối hợp 8-}
Năm sau phải khắc phục thôi.
Cố lên cố lên!!! Ams sẽ lại là Ams thôi mà...

Kon P nói chí lý :)
Ổn ổn nói chun là nói thoai ko đủ phải tập thoai :D

chán, đời thật là buồn chán, thât là nhạt nhẽo :((
@ Yến: em ko có ý j đâu, chi iu ạ, em chỉ thương chị thui mà :D

Back
Bên trên