Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

Hehe chị chưa nói hết ,mỡ thì mỡ chứ có bôi tro lên mặt cũng ko che được vẻ đẹp của chúng ta ==>ngượng mồm:))

huhu:(( :(( :(( :(( :((
trông mặt mình ngu wá.
hôm nào chị Yến mang máy đi chụp lại nhé. hì hì

Hê chào mừng Chơm Chớp vào 05-08 :D
( Bài nài mang t/c câu :)) )

thế này gọi là thợ câu chuyên nghiệp :)
em cũng xin câu cho vui: chào mừng chị quản lý đáng iu của chúng ta lần đầu tiên vào câu trên 0508:))
@chị Ốc:đúng đấy chị ạ, iem thấy đội mình ai cũng xinh ghê cơ :) (câu này nói có hơi ngượng mồm :), nhưng mà ko sao hết, toàn ng nhà mình cả mà :) )
hôm qua đấu như hâm ý nhỉ, tỉ số ko khác đi đấu bóng đá 12-0, về thằng Trố còn hỏi tao chị đi đấu bóng đá hay bóng rổ thía, thật là xấu hổ :((

Theo như các bạn tuyển nam đánh giá là cứ đội nào xinh thì tất nhiên là thắng ==> chúng mày trang điểm cho xinh vào năm sau là vô địch đấy :))

thật hả chị, mà em nghĩ ko cần đâu vì đội mình chả cần trang điểm cũng xinh lắm rùi mà ;;)->năm sau nhất định là vô địch rùi :)
chỉ cần các anh tuyển nam đi cổ vũ đông vào thì vô địch là cái chắc ;;) :))

ờ thì con trai trường mình nó vốn thế mà
chào mừng bà quản lý mới của chúng ta

chúc mừng sinh nhật em Lan Phương :) ngày sinh đặc biệt quá nhỉ :D

Nhạt nhòa quá.
Mấy hôm roài không lên thấy topik nhạt thật, nhưng mừ có thêm chị Ốc với cả Chớp thế nì cũng hay. Mọi ng vào thêm đông vui nữa nhá :D
Hôm rồi em thấy đấu đâu có tệ lắm. Mọi hôm mình tập thế nào, chơi thế nào thì trận vừa rồi đấu đúng thế.
Lực có hạn, trình gà, có cố cũng chẳng được, đấu như vậy đúng thực lực rồi.
Nếu muốn cô kô chửi nữa chỉ còn cố hè thôi.
Hình như hôm đấy em là đứa bị chửi nhiều nhất.
Cứ dẫn bóng lên, lại mất, lại nghe cô chửi, 8-}
CN mai đến muộn hơn nửa tiếng. Chạy đến chục vòng mất 8-}
Dạo này bắn biếc như hâm 8-}

VĐ vô địch , xinh ghê cơ

Câu này tao thấy hay nhất so với những câu tao từng bit...:)).

Chúng mày yên tâm , chúng mày có xinh mấy thì bọn tuyển nam trừong mình cũng ko cổ vũ đâu..cái bọn đấy thì...:))

Chớp làm bà bầu mới hả? Từ bao h thế?:eek:
Ý, tuyển nam có ông ọp, ông ọp mà ló ra thì mình có nước vác dép chạy...

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Câu này tao thấy hay nhất so với những câu tao từng bit...:)).

Chúng mày yên tâm , chúng mày có xinh mấy thì bọn tuyển nam trừong mình cũng ko cổ vũ đâu..cái bọn đấy thì...:))
Cám ơn :) wa' khen wa' khen :))
Đang định kiếm 1 thèng để làm bộ đôi chim :mad:) cạnh tranh với Long con và Fg Anh đây :D

Sao Long con và Fg Anh là 1 đôi ah :-s

mày nói rõ ràng lên tí đê Ly ơi, chả hỉu j cả
khiếp hôm nay mệt vãi, cô thật dã man wa cơ, cứ thế này chắc hè em xin phép ở nhà :((

hình như hôm nay là buổi đầu tiên tập không có Yến béo thì phải cứ thấy trống trống mà thiếu thiếu cài gì đó....=>nhạt nhẽo

Yến béo lên đây nghe các em viết bài này :D

Back
Bên trên