Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

Không chỉ trống vắng vì thiếu Yến mà còn ...
Không đùa, không cười, không trêu ghẹo nhau mấy, nghiêm túc mà tập, khá thì có khá lên thật, nhưng cơ mà...
Thế mới biết cái hồi đấu giải bọn mình tập vớ vẩn thế nào 8-}
Ai còn cầm quần áo mang cho tao.
Oài, đến thứ 4 này nếu mà đấu ốm đi mệt đây 8-}

Thui cố gắng lên , có như thế thì mới thành công được ! 1 trong những điều khiến đội mình thua các đội khác là ko nghiêm túc đấy :D. Thực sự nếu năm nay hoặc mấy năm trước thế hệ bọn chị tập tành nghiêm túc thì chắc ko thê thảm thế này đâu ==> bọn mày tập thế này là đúng rùi ( he`he` mình ra sắp ra trường rùi nói thế nào chả được nhỉ :p)

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Thui cố gắng lên , có như thế thì mới thành công được ! 1 trong những điều khiến đội mình thua các đội khác là ko nghiêm túc đấy :D. Thực sự nếu năm nay hoặc mấy năm trước thế hệ bọn chị tập tành nghiêm túc thì chắc ko thê thảm thế này đâu ==> bọn mày tập thế này là đúng rùi ( he`he` mình ra sắp ra trường rùi nói thế nào chả được nhỉ :p)
em bít chị ỐC rùi nhé ;;)
tập tành nghiêm túc thì đúng là khá lên thật, nhưng mà.....:-s
em phản đối vụ cô ko cho em cười khi tập, ko cười mệt chết đi được ấy :((, cô lại cứ nghĩ em cười tức là ko nghiêm túc, thật ra em rất nghiêm túc đấy chứ ;;)
@ chi Yến béo: chị iu ơi đến sinh nhật em chị cũng phải chúc mừng như thế đấy nhé , 8/6 đấy, hôm đấy chị nào rỗi đi ăn với cả lũ tuyển nữ nhà mình nhé, em khao mà :) (chị sợ đến lúc đấy hết xiền thì..../:) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật ra đúng là tập ko được cười , dễ cắn lưỡi,...:D Lúc đứng nói chuyện thì được chứ trong trận + chạy thì ko được, phải là sao mới cần cười vì có fan thui chứ bt thì ko cần :D. Hay chúng mày cứ lấy mong muốn được cười lúc tập để cố gắng thành sao đi :D

ui tuyển mình sao hết cả lũ rùi còn gì ;;)
nhưng mà ko cười ko chịu được, em lúc nào ko đc toe toét thìu thấy khó chịu lém chị iu ạ, phải cười thì đời nó mới vui đc chứ mọi ng nhở :)
chị iu ơi thế bao h chị thi Đại Học mà thấy dạo này chị chăm lên chơi với bọn em thế :)

Bao giờ đi mua áo,gọi em với.Tháng 5 em đi tập với cả nhà

miễn đi em, áo xống thì mày ko có phần đâu :))
thế đồng chí quản lí ơi, bao h chúng ta đi mua áo tập đây, em nói thật mình đã bỏ tiền ra mua thì cũng nên khẳng định bản quyền chứ, em là em thích in tên cơ, trông cho nó chất, nếu mọi ng ko đồng ý thì em với con Chíp đi mua áo cùng cả nhà rùi tự đi in lấy vậy, để sau này còn giữ làm kỉ niệm nữa mà ;;)

Trần Thu Hằng đã viết:
miễn đi em, áo xống thì mày ko có phần đâu :))
thế đồng chí quản lí ơi, bao h chúng ta đi mua áo tập đây, em nói thật mình đã bỏ tiền ra mua thì cũng nên khẳng định bản quyền chứ, em là em thích in tên cơ, trông cho nó chất, nếu mọi ng ko đồng ý thì em với con Chíp đi mua áo cùng cả nhà rùi tự đi in lấy vậy, để sau này còn giữ làm kỉ niệm nữa mà ;;)
Ê sao lôi tao vào vậy nè Bầu :))
Nếu in tên thì mọi người in cùng luôn, dù gì cũng là đồ của mình mà! :*
Mà cho Mia làm với thì sao, mày keo thế! b-)
Đằng nào nó cũng bất khả kháng mới ko đi tập được mừ!
Mình có nên sắm 1 quả bóng da ko nhỉ? :-/

tao đề nghị in nick của mỗi người vào
áo tao mà in chữ Trâu thì quá đẹp luôn

uh đúng đấy, in nik lên áo đê, mình khẳng định dấu ấn riêng với cả sau còn lấy làm kỉ niệm nữa mà, mọi ng nhỉ

Tao không có nick
Dạo này chán thí mồ, muốn chơi cũng chẳng có sân + bóng để chơi (trong kia đang giải trường) :(( :(( :(( :((
hôm nay không đấu. chán thế.
dù là bọn kia gà nhưng có đứa đấu cùng cũng hay
ài .......... phew............ nhạt nhẽo làm sao........

Chị mày còn 3 tháng nữa thi , nhưng lên HAO chơi thì hôm nào cũng lên , mất 1 tiếng để chơi chót với í định bài viết lên 5000 để đựoc 5 sao ;;). Nói thế chứ chị đến chơi với bọn mày là thật lòng, ko thật chết liền :))

Trần Thu Hằng đã viết:
em bít chị ỐC rùi nhé ;;)
tập tành nghiêm túc thì đúng là khá lên thật, nhưng mà.....:-s
em phản đối vụ cô ko cho em cười khi tập, ko cười mệt chết đi được ấy :((, cô lại cứ nghĩ em cười tức là ko nghiêm túc, thật ra em rất nghiêm túc đấy chứ ;;)
Tao đồng ý với mày cả hai chân
***** vừa cười 1 phát mà cô đã chửi rùi :(( :((

----------

Phạm Hà Thu Phương đã viết:
Tao không có nick
Tao đặt nik cho mày nhé:D
hiệp sĩ lợn, tên này hơi bị hay đấy8-} 8-}
còn tao là tree_et:)>-

----------

Phạm Hà Thu Phương đã viết:
Tao không có nick
Tao đặt nik cho mày nhé:D
hiệp sĩ lợn, tên này hơi bị hay đấy8-} 8-}
còn tao là tree_et:)>-

ha ha ha hiệp sĩ lợn
nghe được đấy, tuy hơi dài
hum nay có ai xem trận chiều không
Thú làm quả vãi soài
đội kia xách cặp về luôn

Tao xem đây nài :)
Uầy ko fa?i xem bóng mà là xem zai thì đúng hơn :))
Hức đẹp zai đến ngạt thở :x >:-D<
@ Ốc : Nhớ ju*~ lời hứa đấy ;;)

anh mày quá siêu luôn Ly ạ
lúc lớp mình đi lên đến tầng 3
đứng trước cửa lớp địa xem
từ quả của ông Tín lúc gần cuối
đến lúc quả của Thú
cả bọn hét ầm lên
bọn Địa đang học của đứng lên vỗ tay rào rào dù không biết lý do
quá đỉnh

Xời anh tao mà :>
Cái wa? từ ju*~a sân đấy thì đỉnh roài :>
Vãi soài :)) nhưng vữn ko = của Bôm Bốp :D

KHông, hiệp sỹ lợn nghe chán lắm.
Tên j ngắn gọn thôi, để đấu gọi cho dễ, cô cứ LP với Tp nghe lộn ruột lắm, Trâu nhỉ?
Gọi tao là cuồng đê, đang cuồng lên cả đây.
Chán lắm rồi, cứ thế này chán lắm rồi, chán đến phát điên lên đâu.
Khốn nạn cái thân tôi :((

Ah , chị hiểu lí do chúng mày vừa cười đã bị chửi... Căn bản thế hệ bọn chị cười đùa quá lố , có nhắc cũng để ngoài tai nên với bọn mày chắc chị VA phải dùng kỉ luật sắt từ đầu. Điển hình là cách xưng hô, bảo đổi sang cô nhưng bọn chị vẫn gọi là chị VA , vì trong 4 năm qua đều gọi HLV như thế nên ko quen . Bọn chị hư hỏng thế nên với bọn mày kỉ luật là đúng rùi :))

Back
Bên trên