Bóng đá nữ 11a3, tuyên chiến với BĐ Nữ Kim Liên...

Phạm Minh Hằng
(Phaminhang)

Theo như phân công đội hình hôm nay, tớ sẽ làm trung vệ, còn danh sách chính thức thì chưa thể nào thì hãy để bạn Cường post lên ...
Khẩu hiệu của chúng ta là : VÌ TƯƠNG LAI CON EM CHÚNG TA ĐÁNH CHẾT CH* CON EM CHÚNG NÓ .... hehe ....

Theo dự tính thì chủ nhật tuần sau sẽ Đá, tức 9/3/2003 sẽ Đá, chị em phụ nữ nhớ ăn uống no nê mùng 8/3 để bồ bổ tinh thần...

Huấn luyện viên: con Trai A3

Trùi ui. Tao là người đã đựoc chứng kiến độituyeenr bóng đá nữ lớp mình tập luyện với tư cách là đội trưởng đội cổ vũ,khíthế lắm bà con ạ.Mà giai lớp mình đá bóng cũng không hay bằng nữ lớp mình đâu nhá!

Đá với Kim Liên là thế nào?Chúng mày định chiến thật à??Trời,sao tao chưa nghe bàn bạc giè về vụ này?
Con Khánh Vân với con HOàng Mai,2 con mồm to (đ*t teo :D:D:D ) đã ko làm được cái gì thì cổ vũ cho nó mà chăm sóc bọn tao cho nó cẩn thận nhá.Như hôm nay,mua được có tí tẹo me thì chúng mày ăn cha nó mất 3/4.Cẩn thận ko là cách chức đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe nói rằng, con trai lớp mình thua con trai lớp nó 5-1 nên bây giờ gọi con gái ra phục thù, hehe....
Mà này, có một chút rắc rối nho nhỏ là, nếu thi đấu vào chủ nhật thì tao chỉ đá được vào buổi CHIỀU thôi, không đá được vào buổi sáng đâu...

GK : Thu Trang ( Má mì )
DF : Linh Ngân ( hậu vệ phải ) , Huệ ( hậu vệ thòng ) , Hồng Ly ( hậu vệ trái )
MF : Minh Hằng .
FW : Thiều Quyên , Quỳnh Chi .

Ngoài ra còn một số cá nhân cũng đang hăng say luyện tập để vào đội hình chính như : Lam Giang , Hồng Vân , Lan Phương ...
Đây là những tin vắn mới nhất mà chúng tôi vừa nhận được .

<---------- Bài trên là copy của Lam Giang, chỉ với ý định mong mọi người có thông tin sớm về bóng đá ở đây... :D

Hầy hầy,với tư cách Đội trưởng đội cổ động cùng với Khánh Vân ( đội cổ động có 2 người thôi ) tao xin tình nguyện ăn để lấy sức hôm đấy hò hét.Chúng mày cứ yên tâm mà đá,tao với con Vân sẽ mặc zuyp 30cm làm phân tán tư tưởng bọn Huấn luyện viên bên 11I.Chặc,không hiểu 4 cái CHÂN GÀ NƯỚNG của bọn tao có làm đúng được mục tiêu không nhẩy?
Rửa hận cho GIAI LÀNG MÌNH !!!!!!!!!!!!!!

2 là 2 thế nào, tớ là đứa đầu tiên xung phong đi cổ vũ cơ mà? Quên mất cả mình, bực thật!

Đội bóng đá nữ chúng ta ra quân, quyết mang về chiến thắng vẻ vang, cố lên các bạn, Phải phục thù cho con trai lớp mình chứ nhẩy ... :D :D

Vi tuong lai con em chung ta ,
danh chet dad con em chung no:D

Dưới đây là tin vắn về tình hình luyện tập của đội bóng đá nữ lớp 11A3:
Dưới sự dìu dắt của ban huấn luyện là các bạn nam lớp mình, cùng sự nỗ lực hết mình vì tập thể của các bạn nữ, khả năng sút bóng và chạm bóng ngày một tiến bộ rõ rệt. Các chân sút điển hình phải kể đến là Lê Thiều Quyên (rất có khả năng cầu thủ này sẽ mang băng đội trưởng trong trận đấu quyết định với đội bóng đá nữ trường Kim Liên), Nguyễn Út Huệ; Về thủ môn phải kể đến má mì tức Lê Thu Trang, mèo tức Nguyễn Phương Mai B; Còn các cầu thủ khác đều có khả năng xử lý trái bóng một cách nhuần nhuyễn. Ví dụ: Nếu trong một tình huống tranh bóng quyết liệt, các cầu thủ không thể lấy bóng một cách dễ dàng khi tất cả túm tụm lại một chỗ, các cầu thủ sẽ đá vào chân đối phương (người ta gọi đó là tiểu xảo) nhằm cướp bóng.
Sau khi luyện tập sút bóng một cách thành thục, chiều nay đã diễn ra trận giao đấu giữa các cầu thủ nam và đội bóng nữ lớp ta. Kết quả thật đúng như những gì mà người ta mong đợi: nữ thắng với tỉ số 4-2. Kết quả này cũng phải kể đến công lao vô cùng to lớn của đội cổ vũ nhiệt tình và cuồng nhiệt. GIRL POWER!!!
Sau khi chứng kiến trận đấu, Lê Anh Phương-bí thư lớp 11A3 đã làm đơn xin ra khỏi đội bóng đá nam. Sau đây tôi xin thuật lại toàn bộ đơn cùng những ý kiến của những người có liên quan.
Ghi chú: Tạm thời đừng ai post bài nhé, để tớ nêu nốt cái đơn cho nó mạch lạc.

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập_ Tự do_ Hạnh phúc

ĐƠN XIN RA KHỎI ĐỘI BÓNG LỚP 11A3.

Tôi tên là Lê Anh Phương_hậu vệ đội tuyển bóng đá nam lớp 11A3.
Tôi làm đơn này xin được ban lãnh đạo đội bóng cho phép tôi được ra khỏi đội tuyển với lý do sau: qua một thời gian được chứng kiến các bạn nữ đá bóng, tôi tự nhận thấy mình không có đủ năng lực và kỉ luật để tiếp tục tham gia đội bóng.
Nay tôi làm đơn này kính mong các vị cho một bạn nữ có khả năng hơn tôi để làm cho đội bóng trở nên mạnh hơn.
Tôi xin cảm ơn.
Kính đơn
Lê Anh Phương.

Ý kiến đội bóng:
- Đội trưởng Nguyễn Hoàng Nam, tức Nam Khánh: Mặc dù rất đau lòng nhưng tôi chấp nhận đơn này.
- Đội phó Đinh Trọng Tiến Dũng: Thể theo ý kiến của đội, tôi chấp nhận đơn của anh.
-Siêu thủ môn Chu Lê Cường: (thôi, theo tớ nói trên văn phong sách vở thì được, post ở đây e không tiện).
Ý kiến đội bóng đá nữ:
-Nguyễn Phương Mai A: Thể theo ý kiến của tất cả giới nữ trong lớp, và cũng nhân danh đội trưởng đội cổ vũ, tôi cũng chấp nhận. Và nhân tiện tôi cũng xin đề bạt anh Lê Anh Phương làm đội phó đội cổ vũ-chuyên lo công tác hậu cần cho chị em trong đội bóng. Cám ơn và hậu tạ!!!
( Tớ bổ sung theo nguyện vọng của bạn Phạm Khánh Vân: Bạn Khánh Vân là người sáng lập ra đội cổ vũ, do đó chức đội trưởng sẽ thuộc về bạn ấy. Tuy nhiên, do có nhiều quan điểm không thống nhất, tất cả những người sau đây sẽ là đồng đội trưởng: Khánh Vân, Lan Anh, Thanh Mai, ổn rồi chứ? Còn bạn Phương Mai A đã có "nhiệm vụ bất khả thi" trong đội bóng, yêu cầu bạn phải cố gắng hoàn thành nhiệm vụ được giao, không được vì tham chức quyền mà làm hỏng chiến lược).
-Thủ môn Lê Thu Trang "má mì": Ông thích thì cứ tự nhiên, chẳng ai giữ. Về mà lo cho cô vợ mới của ông đi. Ông sắp out ra khỏi dòng họ rồi. 2/3/2003, Đức sẽ lên làm trưởng họ, ông sẽ phải ra ngoài đường cho coi.
-Phạm Minh Hằng: Không phải Đức mà cũng chẳng phải Lê Anh Phương => trưởng họ sẽ là Phạm minh Hằng.
(Yêu cầu bạn Hằng nên hiểu rõ đâu là chỗ để vận động tranh cử. Nhân đây tớ cũng xin nói thêm, chồng tớ nhất định sẽ chiến thắng!!!)
-Nguyễn Phương Mai B: Ngày tán của chàng sắp đến rồi, chàng yêu ạ! Không phải bạ đâu lấy đấy là chúng tôi tha cho đâu nhé. Lấy nó xong có đá đấm bóng bánh zì được nữa đâu!
-Chuyên viên chăm sóc sắc đẹp cho đội bóng đá nữ Bùi Mai Hương: Chúc bạn Lê Anh Phương tĩnh dưỡng tốt để sau này, tuy không trực tiếp thi đấu nữa, nhưng vẫn đưa ra được những đóng góp quý báu cho cả hai đội bóng. Với tư cách là chuyên viên chăm sóc sắc đẹp mới được đề bạt chiều nay, tớ xin hứa hôm thi đấu chính thức sẽ lo đủ cả gương, lược, mĩ phẩm các bạn tự mang đến, tớ sẽ lãnh trách nhiệm bảo quản và bôi trát nếu như các bạn cần!

HLV của đội bóng nữ lớp 11 A3 xin chính thức đưa ra lịch tập luyện trong đợt tập huấn 10 ngày :
Sáng : 5h30 -> 6h : Dậy đánh răng rửa mặt .
6h -> 7h : Chạy bộ 7,5 km
7h -> 8h : Tập các kĩ thuật cơ bản.
8h -> 10h : Ăn sáng , nghỉ ngơi .
10h-> 11h : Tập sút phạt , phá bẫy việt vị.
Chiều : 14h-15h : Tập tạ để tăng sức khoẻ.
15h-16h : Đá đối kháng
16h-17h : Tập kĩ thuật , tiểu xảo .

Tối : Giao lưu qua mạng với các cầu thủ nước ngoài để học hỏi kinh nghiệm

Đó mới là lịch tạm thời của tuần . Mong các nữ cầu thủ của chúng ta thực hiện đầy đủ , nghiêm túc để chiến thắng tuyển nữ KIM LIÊN . Khẩu hiệu của chúng ta là gì ? là gì ? :D " Vì tương lai con em chúng ta , đánh chết cha con em chúng nó " .
Thêm một vài tin vắn đáng chú ý trong ngày :
- Tuyển nữ A3 thắng tuyển nam với tỷ số 3-1 .
- Cầu thủ Minh Hằng chuyển về đá vị trí hậu vệ thòng.
- Cầu thủ Út Huệ được đẩy cao, đá với vai trò trung vệ
- Đội hình ra quân của đội tuyển 3-2-2

Ê, đá vui hay đá ăn tiền. Dù sao thì cũng phải thắng nhé.

Hé Hé Hé học ở AMS 6 năm mà chưa năm nào nghe con gái lớp Anh thắng cả ....hheheheheh

OK, ủng hộ CLC, lâu lắm mới thấy bác lên mạng...

CÒn một tuần tập huấn nữa thôi, cố lên... :D

Tình hình rất chi la` ti`nh hi`nh , ko hi?u lo*'p mi`nh he.n ho` the^' na`o ma` sa'ng nay ko tha^'y du*'a na`o de^'n.
Ma` anh Huy anh no'i the^' la` ko tin tu*o*?ng lo*'p em ro^`i .
Nghe ba`i hát mo*'i ne` :
Co^ da.y em ,pha?i ha. gu.c chu'ng no'
1 2 3 em de^'ch so* de^'ch so* de^'ch so*.

Sửa chúng nó thành bọn nó mày nhé, thế nó mới khớp nhạc!

Back
Bên trên