Bóng đá nữ 11a3, tuyên chiến với BĐ Nữ Kim Liên...

Chúc mừng con gái lớp mình nhé.Tiếc quá,lúc hết trận tưởng nghỉ rồi,ko ngờ lớp mình "máu" vậy

Anh Huy Anh đã tâm phục khẩu phục chưa nào , con gái lớp Anh 3 đã thắng vẻ vang thế còn gì :D:D:D:D:D:D:D:D:D
Hồng Ly cũng góp công nè . Mình giỏi ghê ( Tự khen tí ):p:p:p:p:D:D:D:D

wow
đã đá rồi à
thắng 2-0 nữa chứ, giỏi phết
chúc mừng các em
cũng bõ công luyện tập nhỉ? ( mặc dù nhìn các em luyện tập thì nghĩ chắc phải thua đến 5-0 :D )

20k một quả thì đá phải khác lúc bác Khải "nhìn" chứ :))

Chắc là nhờ lời chúc của anh đấy mà...:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
ủa hình như cái avatar đẹp của mình bị mất rồi :(

Ko chịu đựng được nữa rùi, sao ko ai khen tui zay. Hôm qua tui bắt cũng hơi bị đỉnh mà!
2 hiệp đầu ở sân Vạn Phúc ko được ra sân, tay chân múa loạn lên vì khó chịu, đến hiệp 3 mới được zô! Em kíu lớp minh ít nhất là ba quả suýt chết vị chi khoảng 60k cộng thêm 10k tiên thua thầy Tuấn nữa là 70k mà ko ai khen cây gì sao ! Ứ chịu đâu!

cho em xin phep mot cau ngoai le thoi .Co 1 ke quai ac nao do da an cap mat cai password cua cai ID cua em mat roi .Vay moi thu tu lien he xin gui ve [email protected] .(nho la co gach dai giua commnist va vn nhe).Ngoai ra neu nguoi an cap la trong lop minh thi xin hay tra ngay cho to di,ban de tien qua .

Hôm đó, ai cũng đá hay cả... Hậu vệ Link Ngân phá bóng tuyệt với, Huệ với những quả đỡ bóng bằng tay hồi hồi... đùa chứ..Huệ đỡ bóng giỏi lắm, Ly di chuyển Hết sức linh hoạt..
Hà với những cú lật cánh đỉnh của đỉnh(đặc biệt là quả chuyền cho KIn ghi bàn), Chi rất hăng hái... đỡ bóng bổng, chạy khắp sân... đảm nhiệm bao nhiêu vị trí... Hằng đá rất tốt những quả phạt cánh trái... Quyên... Tiền đạo...đã cố gắng rất nhiều... dù bị kèm rất nhiều những vẫn chứng tỏ được mình bằng quả sút xoay người...
Và còn ai nữa... MÁ MÌ... đã bao lần bắt bóng gỡ bàn thua cho ANH 3

LỚP MÌNH ĐÃ ĐÁ RẤT TUYỆT... ai cũng chơi rất hay....lần sau có đá nữa tao cũng đá, mặc dù bây giờ người tao đang kêu răng rắc vì gãy xương đây này.... :D:D:D

Ông kể thiếu thủ môn yểu điệu thục nữ, thấy bóng là chạy (đùa tí) Mèo rùi! Lại có cả hậu vệ đầy hăng hái Lam Giang và trung phong thay thế Trần Linh xinh đẹp của đội bóng rùi!

Hãy khen cả đội cổ vũ nữa chứ? Cả cái sân rộng như thế mà mồm tớ với mồm Thanh Mai cứ lảnh lót, làm ngứa tai đối phương. Chúng nó ngứa tai thì mới đá dở tệ như thế. Hôm đấy tớ về phải ngậm không biết bao nhiêu thuốc đấy, Linh Ngân làm chứng cho tao nhé, mày là đứa phát hiện ra đầu tiên giọng tao hôm đấy khản đặc, mày nhỉ? Khen đi nào!

Hoan hô đội cổ vũ. Em làm thủ môn hò hét cũng hơi bị ác nha! Lớp mình đều là VIP!

:))
đá ăn tiền cơ à, máu nhể
thắng 2 quả thế này hôm sau rủ đội kia làm 100k/quả kiếm tiền mà ăn chè đi, thấy tả đá hay thế cơ mà

bọn mày ơi, nghỉ thêm đi, tao đang tê liệt chân tay đây, sợ ko đá được cùng bọn mày, tiếc lắm...

nghỉ cái gì. đá nữa đi, đang máu, mà mấy hôm rồi bọn con trai ko mang bóng đi nên ko được đá. Có gì tối nay phone cho mày nhé;) Hehe, máu thật mặc dù mỗi khi tao cười thì tao lại đau hết cả hông và mỗi bước đi lại thấy mệt mỏi.:D:))

Tao nói thật chứ cái gì cũng chỉ may mắn một lần thôi, tao đứng ở ngoài tao biết, bọn chúng nó đá khá tốt, chỉ có điều chúng nó yếu hơn mình thôi. Máu vừa thôi mấy chị, vẫn còn đau thế đá lại thua thì khổ, vừa khổ cho cái thân mình vừa khổ cho cái túi tiền của mình. Thà mình thắng một trận oanh liệt còn hơn nhỡ đâu thua thì ê mặt lắm!

Em nói thật với cả nhà, em sợ làm thủ môn lắm rồi! Mọi người ko biết cái cảm giác cả một lũ người tranh bóng trước mặt cả hậu vệ đội mình và tiền đạo đối phương, rồi thế nào bóng lại rơi vào chân tiền đạo đồi phương, nó đối mặt với mình, rồi nó sút! Ghê cực! Bắt được thì tốt, bắt hụt thì em ân hận cả đời! Tinh thần suy sụp! Tao thích được đá cơ! Cho tao lên đá đi! Tao xin đấy!

Mà tao xin lỗi nếu như chúng mày vẫn đá mà tao không đi cổ vũ được, tao chỉ bùng học được 1 lần thôi! Chúc chúng mày may mắn, toàn thắng trở về!

Má mì bắt tốt thế còn gì, nếu mệt quá thì hẵng bảo con Mèo vào thay!

Back
Bên trên