Bóng đá nữ 11a3, tuyên chiến với BĐ Nữ Kim Liên...

Cac em gai A3 bao gio da tiep nho bao truoc nhe, lan nay anh se di co vu, tiec qua lan truoc k0 duoc nhin cac em da bong nhu the nao...The cac em co muon da "giao huu" voi...con trai Tin 98-01 k0??? hehehe...

Hey Huy Anh may phai doi tao ve moi tuyen chien duoc chu khong thi may lay dau ra thu mon ha?

THế trận sau đá với đội nào vậy ...vào vòng trong chưa ...chả thây thông báo tình hình giải gì hết ...Thế này thì làm sao kịp thời động viên mấy em đây :D

Dạo này lớp em tạm thời nghỉ ngơi, lấy sức sau này tiếp tục chiến đấu.

ANh Phan Huy Anh oi, lấy được cái anh chị Quỳnh Anh ở đâu đấy, chỉ chỗ cho em với, em cũng thích chị này .Trùi ui, xinh chết đi được!

Hãy làm sống lại ko khí của ngày hôm đó đi! Tớ muốn mọi người đều biết ngày này một năm trước! Cho mọi người thấy A3 là thế nào! Một A3 có một ko hai trên đời!

Ngày mai 1 năm về trước chúng mình đang đá bóng.....

Ôi nhớ quá.. :(( :(( :(( :)

Cảm ơn cháu Lê Thu Trang đã kéo cái topic này lên.. :-*

hôm nay một năm về trước chúng ta đã chiến thắng oanh liệt chẹp , nhớ quá mọi người ui :((

thời gian trôi nhanh nhỉ...chẳng mấy chốc mà đã 1 năm rồi...chắc chẳng bao h tao được sống lại ko khí ngày hôm đấy
Nhưng cũng phải appreciate những đứa máu lửa như con Quyên,con Huệ,con Ly...chính chúng nó mới là những đứa đòi đá tiếp..thế nên mới có 200 sau cùng ^_____^

100+40 k thui , ko được tận 200 đâu nhìu wá
Tìn ko quan trọng bằng việc chúng ta đã chiến thắng oanh liệt :D
" chúng mày ơi con tiền đạo kìa " ==> nhớ mãi câu này :)) kaka

Đá để tung hết cả áo dài áo ngắn ra ah`? Chúng mày xui dại thế. Mà 8-3 năm ngoái em còn đang mắc kẹt ở Tuần Châu cùng với mẹ và mấy con cá heo.Hic, thế là chẳng làm đội trưởng đội cổ vũ được, phí quá...:(

đá 9/3 cơ muh chẹp ...... ( chả bít đủ 30 chưa ?):D

Muốn đá bóng hả? Để hè về tao sắp xếp cho.Muốn đá với nữ,có nữ..Muốn đá với nam,có nam.Kiểu gì tao cũng lo được hết :D Dù gì bên này tao cũng là manager của tuyển Brighton :))

Back
Bên trên