Bóng đá nữ 11a3, tuyên chiến với BĐ Nữ Kim Liên...

Thì sửa:
Cô dạy em , phải hạ gục bọn nó .
1 2 3 , em đếch sợ, đếch sợ,đếch sợ.

Thì cái gì cũng phải có thời gian của nó mà em ... Huống chi là chuyện này... Nếu mà thắng thì phải được ghi vào lịch sử trường đấy....:D

Đừng coi thường con gái lớp Anh ,nhất là con gái Anh 3.Nhất định lần này phải thắng bọn Kim Liên ,thứ nhất là để trả thù cho Zai làng,thứ 2 là để đi khoe,thứ 3 là để chứng minh cho con trai lớp Hái hoa mọi thời đại thấy là : thật ngâu khi dám sỉ nhục con gái lớp Anh.

Sỉ là sỉ chứ có gì gọi là ngâu với ngưu nhỉ, haha, ko thua ít thì cũng thua nhiều. Anyway chúc các em may mắn :D

Em đề nghị bác Phan Huy Anh thôi ngay cái Avatar của bác đi Trông mất mĩ quan lắm .Nhin nó cứ thấy sờ sợ thế nào ậy

Phuuong ơi,,, avatar của mày rông còn ngộ hơn

Giời ơi, vào đây khen avatar của nhau hả! Đẹp mấy đâu bằng của tui! He he!

Ngân cứ quá khen cái avatar của thằng Bình! Tui làm đó!

xì, của bác đẹp nhưng em thấy nhiều cái tương tự rồi. Được cái con cho màu trắng nhờ trông xinh ko chịu được, ui, muốn cắn nó một cái quá:D

Mệt quá, hôm nay đá bóng như điên, hì, nhưng tao vẫn đá ít hơn bọn mày.... Mày ơi, V. Hà đá cũng được đây, cho thêm vào đội hình đê...

Nhìn các bác đá bóng, em đứng ngoài cổ vũ cũng ngứa hết cả cẳng, thế là cứ quả nào lăn ra ngoài vạch là em mới có cơ hội rờ chân tới bóng :D

Bùi Linh Ngân đã viết:
xì, của bác đẹp nhưng em thấy nhiều cái tương tự rồi. Được cái con cho màu trắng nhờ trông xinh ko chịu được, ui, muốn cắn nó một cái quá:D
I wish to be the white dog;) ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hehehe không dám mất mia quan đâu ..ảnh nghệ thuật đây ....
Ma` thôi dù gì cũng chúc các em dành thắng lại ... Mà bao giờ mới đá ..hay la đá thua rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chưa ra quân mà đã có người rủa rồi, bực ghê!:mad:

Quên đi,muốn khen avatar thì chúng mày nên khen avatar của tao này. ^_^ Chuẩn bị làm cái khác,bây giờ avatar động được sủng ái thì phải ?

haha, thằng Bình avatar là ảnh con TM, chắc avatar của Mai là ảnh của thằng QB ha??????:D:D:D:D:D

Các bác không muốn bàn đá bóng thì thôi, đừng viết linh tinh thêm vào đây nữa...

Thèm vào :p ( xin phép Hằng cho tớ sủa nốt câu cuối ) ,Avatar mới của tớ mới là đẹp nhất quả đất.Nhưng Ngân ạ,nếu coi đây là Bình cũng được,không sao ( cũng chả khác nhau là mấy mà :D )
Hum trước con trai lớp mình thua con trai 12a3 hình như là 8-2 thì phải,hê hê, không muốn nhắc lại nỗi đau của các bạn ấy đâu nhưng có lẽ là cho cả lớp bít để có khi lên kế hoạch khiêu chiến luôn cả con gái 12a3 trả thù cho con trai lớp mình .( Trời,thế này thì con gái suốt ngày phải đi trả thù à ? hihihihi )

Back
Bên trên