Bóng đá nữ 11a3, tuyên chiến với BĐ Nữ Kim Liên...

Bình luận về cái avatar của Bình: Hơn cả kinh dị,ghê quá bà con ới!

đệp thế còn gì nữa. Vân ơi, có thích không? Mai tớ tặng 1 cái làm kỉ niệm

Vân ơi, nếu Bình tặng cứ nhận nhé, cầm về mà dọa... em! :D
Hôm chúng mày đá không biết tao có được đi không nữa, hôm đấy trùng buổi học của tao, khó xin phép mama cho nghỉ lắm, chán quá!

hehe, có 2 phương án:
1. Bùng
2. đi học và ko được cổ vũ.
Con Hương chọn đê:D

Không bùng được mày ạ, tao học... gia sư, thế mới khổ chứ! Vậy là tao chỉ còn một phương án thôi hả mày? Nhưng tao rất muốn đi mà!

Em chưa quen gia sư lắm bác ạ, mới học được 1 buổi!

Nhưng mà gia sư này ngoại hình không đạt tiêu chuẩn!

Cần quái gì, lợi dụng là chính! Mình cứ đi được đã rồi tính sau!

Tư tưởng thế này là tốt,đáng TUYÊN dương ( nhìn này Phương ). Chỉ cần được đi xem lớp mình đá bóng ( nhất là con gái ) thì hi sinh 1 ,2 mạng không thành vấn đề !

các bạn học hành bê bối quá. Đã bỏ học lại còn tán gia sư. Chết thật. THIỆN TAI. ! THIỆN TAI !!!

Các bác , hôm nay em đã quyết định mai nghir học để đi đá bóng với lớp...mọi người ngày mai cố gắng đi đều nhé...

Cứ nghĩ tới trọng trách ngày mai mà em ko dám đứng trước gôn nữa! Để con Mèo bắt, em lên làm trung phong nha!

He he, vậy là em mở hàng rùi! Thế này là hên đây!

Hôm nay, tuyển nữ 11A3 đã thắng tuyển nữ Kim Liên 2 bàn cách biệt ko gỡ! Hiệp 1 và 2 đấu ở sân Vạn Phúc nhưng ko có bàn thằng nào được ghi! Hiệp 3 được tổ chức tại sân 10-10! A3 đã giành chiến thắng tại đây! Chiến thằng này phải kể tới công của một hậu vệ Kim Liên, đánh đầu vào lưới nhà đem lại một bàn thằng cho A3. Và một bàn thắng được ghi bởi tiền đạo đầy tài năng Quyên tức Kin của A3! Đây là một trận đấu hay, và một trung phong xuất sắc với những quả tạt trái phá là Phạm Minh Hằng, có thể nói là người chơi hay nhất!

Trận bóng này là đỉnh của đỉnh! Nó đem lại vinh quang và 40.000 VNĐ cho con gái A3 từ thầy Tuấn! Lãi vật!
Thứ 3 hoặc 4 kéo nhau đi chơi đi!

Thu Trang nhanh quá nhẩy, ông định lên tường thuật nhưng thế này thì bị hớt tay trên mất roài... Khặc khặc...

ÔI< TIỀN< TIỀN TIỀN TIỀN...........:D :D :D

Phải nói rằng tuyển nữ của chúng ta đá với 120% phong độ và chiến thắng rất xứng đáng với tỷ số 2-0 . Một lần nữa hoan hô các bạn . Mà các bạn cũng nên giữ sức nữa nhé . Con gái đá bóng còn khoẻ hơn con trai . Tính thời gian thi đấu phải đến hơn 1 tiếng đấy :D

cái gì, 1.5 tiếng chứ.

Bác Trang, bác nói nhầm rồi, 40k là từ đội bạn, còn tiền cá thầy Tuấn thì nhiều hơn cơ mà ???

40.000 của Kim Liên,40.000 của thầy Tuấn.ban giám hiệu nhà trường phải quá ư là tự hào về lớp mình:chiến thắng vẻ vang trước Kim Liên.Phải bắt thầy Tuấn tuyên dương trước toàn trường chứ nhỉ? :D
Lớp mình giỏi quá!Bravo!:-*

Back
Bên trên