Bóng đá - đội nào vô địch?

Đội nào sẽ vô địch giải bóng đá năm nay?

• 11 Toán

Số phiếu: 1 3.1%
  • 11 Lý

Số phiếu: 3 9.4%
  • 11 Hóa

Số phiếu: 2 6.3%
  • 11 Tin

Số phiếu: 9 28.1%
  • 11 Sinh

• 11 Nga

• 11 Anh

• 11 Pháp

• 11 Hóa 2

• 11 Anh 3

Số phiếu: 8 25.0%
  • 11 Toán 2

• 11 Lý 2

• Số lượng người bầu chọn
    32
  • Poll closed .
THỤC HIỀN - Linkinpark đã viết:
tớ ủng hộ tất tần tật những lớp đá với lớp sinh, này NTT chẳng wa là lớp tôi hôm đấy có vấn đề1 tí thôi nhá, hẹn vòng sau gặp lớp ông nhá
Chỉ e rằng lớp Hóa hết cơ hội lọt vào vòng sau rùi...

Nhưng với lớp Hóa thì có vẻ đã là chân tường rùi
Đùa tí thôi,quả bóng tròn,chỉ cần các cậu cố gắng hết mình thì vẫn còn đầy cơ hội

vừa đấm vừa xoa, :nono:
lớp ANh3-2 thì sao?

Đừng nhắc đến Anh3-2 làm gì cho đau lòng...

Son a , la ban cua thang Hung sao ma lai che ban thnag cua Hung rua , the la kô duoc dau nhe :p

Lop H2 va SInh mom to qua , chung qui noi thang ra to thay chi co moi lop Tin , con A3 minh thi ko biet duoc ( tuy vao cau thu ......)

Sap toi A3 gap lop nao the ?

Bùi Linh Ngân đã viết:
đau lòng lớp Sinh hả? Tội nghiệp.:cry:
Trời,đúng là không hề biết ngượng,thế năm trước lớp Anh thua hay Sinh thua?

hêh, Thục ơi, lớp F1, lớp mình đấu với F1 trận đầu vào 8h chủ nhật này. Thằng Big Dog được đi xem. Mày yên tâm là mọi người sẽ bùng học đi cổ vũ. Lớp mình sẽ thông báo tin mừng cho mày đầu tiên.;)

to bạn Trung: Bạn ơi, năm nay khác năm ngoái. Mà lớp tớ thắng ko kiêu, bại ko nản nhé, ai như bạn:D. J/k

Thuc Anh đã viết:
Son a , la ban cua thang Hung sao ma lai che ban thnag cua Hung rua , the la kô duoc dau nhe :p

Lop H2 va SInh mom to qua , chung qui noi thang ra to thay chi co moi lop Tin , con A3 minh thi ko biet duoc ( tuy vao cau thu ......)

Sap toi A3 gap lop nao the ?

tớ có chê gì đâu. Hoàn toàn khách quan.
Dù sao mỗi người cũng có 1 niềm tự hào riêng về lớp mình chứ.
H2 vẫn còn 2 trận nữa...

lop Sinh càng ngày càng có nhiu` ke thù wa', to mồm rồi sẽ thua thôi đừng cố gắng wa' sức :dazzler: :roflmao:

CHU THUC HIEN đã viết:
lop Sinh càng ngày càng có nhiu` ke thù wa', to mồm rồi sẽ thua thôi đừng cố gắng wa' sức :dazzler: :roflmao:
Đừng có trù ẻo nhau thế!:mad:

PHÁP 1,2 Chơi bẩn, thuê cầu thủ nơi khác vào. Chó chết.

hic, xin bỏ quá cho, đang lúc nóng giận mất bình tĩnh.

Thua thì đành chịu thôi, còn 2 trận cơ mà

Một trận đấu tưng bừng của 11H2 đã làm tan mọi hi vọng vào vòng sau của 12H1, Sao 11Sinh sợ chưa
11H2:roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao:

Mình đã nói rồi mà,11 Pháp sẽ thắng vì có Nguyễn Thanh Mai(P2) và Vũ Thùy Dung(P1) cổ vũ.Lớp mình hồi hè đã đá với 11 Pháp.Lớp mình tuy rằng đá rất hay nhưng có hai bạn đó đến cổ vũ nên đành chịu thua.Rồi các lớp trường AMS cũng sẽ phải chịu chung số phận thôi.

Back
Bên trên