Bóng đá - đội nào vô địch?

Đội nào sẽ vô địch giải bóng đá năm nay?

• 11 Toán

Số phiếu: 1 3.1%
  • 11 Lý

Số phiếu: 3 9.4%
  • 11 Hóa

Số phiếu: 2 6.3%
  • 11 Tin

Số phiếu: 9 28.1%
  • 11 Sinh

• 11 Nga

• 11 Anh

• 11 Pháp

• 11 Hóa 2

• 11 Anh 3

Số phiếu: 8 25.0%
  • 11 Toán 2

• 11 Lý 2

• Số lượng người bầu chọn
    32
  • Poll closed .
Anh 3 cậy số đông vào đây vote thì ai mà theo nổi?
Còn nếu xét thực lực thì công nhận 11 Tin khá nhất,còn 11A3 hả....còn kém lắm!
Năm ngoái 11A3 bị lớp nào loại nhỉ,có phải là 11 Sinh không nhỉ^_^

Neu nhin len troi ban se bay xa ............roi nga dau haha
11Sinh dung co ma mo tuong hao huyen:roflmao: :dazzler:

Này nhé,đừng có mà thấy mình đuối lý mà lôi chữ kí của người khác ra bình phẩm nhé
Nếu không nể bà là "phái yếu" thì đã có án mạng rùi đấy

To Nguyễn Thành Trung
U thử sang 11H2 cho tui xem mặt nào, đồ tinh vi, tui nể ông là con trai lớp Sinh nên tha cho đấy nhá:cool: :D :razz: :eek:

Cứ thế này thì đánh nhau vỡ đầu chảy máu mất. Thôi cứ đợi đến lúc đá giải khắc biết.
Lưu ý : không tranh cãi với con gái

OK thui
đợi đến lúc đá giải xem mèo nào cắn mỉu nào
BÀ CHẰN:mad: :mad: :mad:

nguyễn thành trung đã viết:
Này nhé,đừng có mà thấy mình đuối lý mà lôi chữ kí của người khác ra bình phẩm nhé
Nếu không nể bà là "phái yếu" thì đã có án mạng rùi đấy
Trời ơi là trời, nó không phải phái yếu đâu. nó có thể giết 2 thằng như tôi với cậu trong 5 giây đó

To Nguyễn Thành Trung
Có giỏi thì đến 11H2 xem nào , đồ con trai lớp Sinh, há há, rồi U sẽ bít án mạng là nhu thế nào:evil: :twisted: :roflmao:

Được,dám thách thức nhau thế thì tui cũng chơi luôn đấy
Nhưng đây là topic bóng đá,có giỏi thì rủ lớp bà đi đá đấu xem nào
Còn chuyện án mạng á,còn khua tui mới chịu thua
NTT này nổi tiếng là "Đệ nhất hảo hán đất Hà Nội" đấy!Chưa ai đỡ được hai bộ "Tuyệt tự quyền" và "Vô sinh cước" của tui đâu!

-______- hai bộ võ của ấy nghe toàn thấy thuật ngữ hay dùng trong bệnh viện Từ Dũ.....bạn này 1 là có vấn đề về ...chuyện sản xuất giống nòi,2 là có thiên khiếu làm bac sĩ phụ sản.....trường hợp 1 có vẻ hợp lý hơn :roflmao: sorry,just joke!
Mà sao mọi chuyện đang từ vote cho bóng đá bi zo` lại nhẩy qua đấu khẩu thế này?Quay trở lại chủ đề đi!Anh3 nam ngoái thua nhưng sau 1 nam cố gang, nam nay quay lại phục thù.Dù gì thì anh3 cũng được luc luong cổ động viên hùng hậu,trẻ trung và cuồng nhiệt.....nam nay anh3 sẽ làm chấn động toàn giải (mình có nổ quá không?)
:dazzler: :love3: :smoking:

Nói nhìu wa', chi met hoi thui, thoi bay gio ban chuyen bong da nhá, nam nay 11H2 da hoi bi len chan, to uoc gi 11H2 o cùng bang voi 11S de bít tay nhau nhá, Hãy doi day:drummer: :dazzler: :roflmao:

hờ hờ,chắc chắn 11S sẽ lọt vào vòng sau rùi,còn 11H2 với 11A3 thì..còn xét
đến lúc đó thì gặp nhau là đương nhiên---->cố lết vào vòng trong nhé,đỡ phải ngồi ước vớ vỉn

Này, tôi không nói gì về lớp tôi với lớp cậu nhé. Nhưng mà cậu cãi nhau với con gái thế này chẳng được gì đâu.
To bạn Linh : bạn nghĩ lớp tớ năm nay đá không tiến bộ ?

Phan Trường Sơn đã viết:
Này, tôi không nói gì về lớp tôi với lớp cậu nhé. Nhưng mà cậu cãi nhau với con gái thế này chẳng được gì đâu.
Đây không phải cãi nhau mà là...tranh luận:lol:

Không tranh luận được với con Hiền đâu, khuyên thật đấy. Đây là lời của 1 người từng bị nó cho ăn đòn.

Cám ơn lời khuyên
Nhưng đây là đá bóng chứ không phải đánh nhau
Thế PTS có trong đội bóng không vậy?

Không, đáng buồn là tớ chỉ là cầu thủ dự bị.

Phan Trường Sơn mà là cầu thủ dự bị thì tớ là tiền đạo nổi tiếng thế giới há há. 11A3 mà có gặp 11S thì phải thắng đấy nhá, tớ ủng hộ tất cả các đội đá với 11S:drummer: :dazzler: :roflmao:

THUC HIEN - Linkin Park đã viết:
Phan Trường Sơn mà là cầu thủ dự bị thì tớ là tiền đạo nổi tiếng thế giới há há. 11A3 mà có gặp 11S thì phải thắng đấy nhá, tớ ủng hộ tất cả các đội đá với 11S:drummer: :dazzler: :roflmao:

Đáng thương thay!Chán quá hóa quẩn,nói năng lung tung!
Thấy đội mình không có cơ thắng thì quay sang ủng hộ đội bạn hả?
Xin nhớ rằng năm ngoái A3 bại dưới tay lớp Sinh đó!

Nhưng thật ra bọn cậu đá hòa hiệp chính cơ mà.
Vả lại năm nay tất cả các đội đều có sự tiến bộ.
A3 hay H2 hay Sinh cũng thế cả.
Mọi điều đều có thể xảy ra.
Mà tớ thì đúng là cầu thủ dự bị, không sai nhưng Thục Hiền thì đến năm 5000 cũng không thành tiền đạo nổi tiếng TG được đâu.

Back
Bên trên