Bóng đá - đội nào vô địch?

Đội nào sẽ vô địch giải bóng đá năm nay?

• 11 Toán

Số phiếu: 1 3.1%
  • 11 Lý

Số phiếu: 3 9.4%
  • 11 Hóa

Số phiếu: 2 6.3%
  • 11 Tin

Số phiếu: 9 28.1%
  • 11 Sinh

• 11 Nga

• 11 Anh

• 11 Pháp

• 11 Hóa 2

• 11 Anh 3

Số phiếu: 8 25.0%
  • 11 Toán 2

• 11 Lý 2

• Số lượng người bầu chọn
    32
  • Poll closed .
Hoài Anh ko bít Ng Thành Trung à, đó là " vũ khí bí mật của 11Sinh đấy" há há há:D :D :D :D

Hóa 2 hôm gì chơi bẩn nhá ! Lại còn mấy đứa đứng ngoài chửi. (anh nghe kể thế)
Lớp Hóa 2 không vào được vòng 2 đâu, nhỉ Hiền nhỉ?

kêk , tui thay H2 wa dinh , da chi voi 6 ng` da lai toi 7 ng` 12t1 , ma sao may anh t1 nhuc nha the nhi , thay nguoi ta chiu thiet ma ko chiu bo nguoi dung la ko fair play mot chut nao ca , mia the ma cung doi la lop 12 :D , xin loi h2 nhe , nhung ma nam nay chi lay 3 doi nhí` co hieu so cao nhat thoi , vi vay du lop to co may man ma thang duoc 12t1 di chang nua thi cung chua biet duoc the nao ca , voi lai 12t1 rat manh , lai dang bi don vao duong cung nen chang the noi truoc duoc dieu gi ca :) , hay cu hi vong di thoi :))

Thoi Hung oi dung si? nhuc H2 the chu. Nguoi ta biet kem nen im lang roi ma` hehehe

Ngay mai 11 tin da roi. Cach biet 4 ban thi chac la kho day. Khong biet Hóa 2 co vao duoc khong nua. Nhung chac chan la bon to se da het suc de chien thang. 11 Hoa2 cho ket qua nhe.
À, Hatrick tiep Hung nhe !

hehehe
Co len. Tao cung ghet may thang H2 lam. Dac biet la` thang thu? mon hehehe. Doi H2 da' nhu shit y' ma` luc nao cung TV

mà ủng hộ cả lớp Tin nữa vì QA thích lớp Tin:D

đã có kết quả...
11Sinh hòa 11Lý 4-4
...và đã bị loại (là đội nhì bảng ít điểm nhất)

12 Toán - 11 Tin : 2-1
Hehe ! Với kết quả này Hóa 2 bị loại thật rùi.

8 doi vao vong trong :
5 doi nhat bang : 12 Nga , 12h2 , 11t2,12t1,12tin
3 doi nhi hieu so cao nhat : 12a3(7d,6-2),11tin(6d,10/3),11p(4/5)
11tin tham bai , nhuc nha :D , kêk nhung thui vao vong trong la tot rui , lop tui fai gap 12nga , chac doi manh nhat :D , hi vong o hien gap lanh :)

hehe, lớp Sinh bị loại, ko biết mình có nên vui ko, nhưng thôi, thua thì thôi Sinh ạ, còn năm sau.

Kekke , Linh Ngan oi , li do de co vu cho lop tin nghe co ve ko hop li ti nao a nghen , keke thoi thi noi dai ra di cho rui :D

hehhe. Lớp Sinh có siêu thủ môn mà vẫn thua à??? Nói thật chứ lớp Sinh bị loại bây giờ là hơi muộn đấy. Cứ để lớp Sinh vào vòng trong là làm mất chất lượng mùa giải đấy... Chán quá . Tiếc là năm sau đội bóng lớp mình tan rã mất rồi....

hờ hờ muộn thật
đáng ra phải bị loại sớm như Anh3 mới phải đạo,nhỉ?

Thục ơi, tao thề là tao nói thật, nghe thì có vẻ vô lý hâm hâm thật nhưng nếu thằgn Big Dog ko kể nhiều về chuyện lớp Tin đối tốt với nó thì tao đã ko ủng hộ rồi. Thần tượng bóng đá số 1 của tao là đội tuyển A 3:D

thôi bi giờ mình cổ vũ cho khối 11 vậy, chỉ có 11Tin, 11L2, 11T2,11P

12T thua đê:D :D :D đừng có mà TV giống bạn CLC rùi bị loại sớm

Back
Bên trên