Bóng đá - đội nào vô địch?

Đội nào sẽ vô địch giải bóng đá năm nay?

• 11 Toán

Số phiếu: 1 3.1%
  • 11 Lý

Số phiếu: 3 9.4%
  • 11 Hóa

Số phiếu: 2 6.3%
  • 11 Tin

Số phiếu: 9 28.1%
  • 11 Sinh

• 11 Nga

• 11 Anh

• 11 Pháp

• 11 Hóa 2

• 11 Anh 3

Số phiếu: 8 25.0%
  • 11 Toán 2

• 11 Lý 2

• Số lượng người bầu chọn
    32
  • Poll closed .
Kekke , Phap 1-2 cheapest qua . Ko da noi thi thoi con thue cau thu .
----------> Such a stupid thing !!!!!!!!!!

Tớ ko được chứng kiến trận đấu nhưng khi tớ đến nghe chúng nó kể lại thì tớ thấy .....tội nghiệp lớp tớ quá.Lớp Pháp chơi ko đúng thực lực gì cả,thuê cầu thủ ngoài vào đá ++>thắng cũng chả vẻ vang gì đâu!

Chưa thấy ai thua mà to mồm như Anh 3
Chẳng nhẽ các cậu biết là Pháp thuê cầu thủ ngoài à?Sao không báo cho trọng tài?

Day ko goi la to mom !!! Neu day la to mom thi phai bao cac ban Lop Sinh chu nhi ?

tớ đâu có to mồm đâu nhỉ?các bạn Anh 3 chơi kiểu hội đồng,mấy đánh một thì dĩ nhiên tớ phải "gồng mình" lên mà phản công thui

Các bạn A3 ơi, mình hoàn toàn đồng ý với ý kiến của các bạn rằng chơi gian lận để dành được chiến thắng thì chẳng có gì là vẻ vang cả. Nếu các bạn thật sự chơi đẹp và thua thi đó là một trận thua trong chiến thắng. Tuy nhiên không phải ai cũng biết được điều đó. Ai có thể chứng minh được rằng lớp Pháp chơi gian lận, và ai có thể nói rằng các cầu thủ A3 hoàn toàn chơi đẹp. Có thể tớ không cho là các bạn A3 chơi xấu nhưng biết đâu cũng có rất nhiều khác có ý kiến ngược lại. Những người đó chỉ nhìn vào kết quả của trận đấu để đi đến kết luận đội nào đá hay nhất. Nếu họ thấy những lời các bạn A3 nói về các bạn Pháp như thế, họ sẽ cho rằng các bạn do thua mà cay cú rồi nói xấu lớp Pháp. Đó là chuyện thường thấy sau mỗi trận đấu, không chỉ riêng bóng đá.
Tớ cũng là 1 học sinh lớp Phap ở Chu Văn An và tớ cũng có rất nhiều bạn ở lớp Pháp trường Ams, tớ thấy các bạn ấy rất tốt, vì vậy tớ không muốn vì chuyện nhỏ này mà xảy ra sự bất hòa giữa 2 lớp A3 và Pháp.

chỉ sợ 11S ko có đủ con trai mà đá rùi lại phải thuê cầu thủ thôi, bạn Trung thân mến ạ
To A3: tớ sẽ ủng hộ lớp ấy, P1 đã xấu trai lại còn chơi xấu:roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao:

đúng thật, F1-2 chơi xấu, cảm ơn bạn Hiền và bạn Khánh đã thông cảm cho bọn tớ.

Năm ngoái 2 bạn ý không đi cổ vũ.Mà tớ có học AMS đâu.Tớ học chuyên Pháp bên Chu Văn An.Chỉ là tớ có quen biết nhiều người cùng khối Pháp ở AMS thôi.Tớ thấy các bạn Anh3 không nên vì chuyện nhỏ mà gây mất đoàn kết với lớp Pháp.Như tớ đã nói ở trên:Ai có thể chứng minh được rằng lớp Pháp chơi gian lận, và ai có thể nói rằng các cầu thủ A3 hoàn toàn chơi đẹp. Có thể tớ không cho là các bạn A3 chơi xấu nhưng biết đâu cũng có rất nhiều người khác có ý kiến ngược lại.

chả cần CM cho mệt người, chính bọn nó nói ông ổng bên tai tớ khi tớ đang xem là: Thằng này thằng kia ở trường ngòai. Làm sao mà kiện đuợc cơ chứ? Mà bọn tớ cóc cần, thua trong danh dự còn hơn.

Sao bạn lạ thế,tớ nói hoàn toàn khách quan mà.Chẳng qua là tớ thấy các bạn hơi nặng lời với lớp Pháp thôi.Tớ không có ý xúc phạm cac bạn đâu.

hahhhaahhh xin loi nhung fai noi that , tui chang biet cai giai da bong nay la cua truong ams hay la lai mot giai dihmah mo rong nua , co the noi theo tui biet hien nay kha nhieu lop da dung cau thu truong ngoai de da cho lop minh , day ko fai chi ton tai duy nhat o mot doi . neu noi thang ra thi kha nhieu lop trong do co ca khoi 11 cua chung ta, lieu cac bac se co cam giac khi doi minh chien thang day , tu hao uh hay la vui suong day , rieng doi voi toi , niem vui duy nhat khi da bong do la duoc da voi nhung dong doi cua lop minh , duoc cung chia se niem vui da bong voi tap the cua lop minh , duoc tu hao voi chien thang cua lop minh
chung toi co the thua, nhung dieu do chang la gi so voi niem vui chung toi duoc chay theo qua bong , duoc da voi niem tu hao cua lop minh
mot lan nua , toi thuc su that vong voi cai giai ma ten cua no la : ' Giai vo dich khoi 11 , 12 truong HN-Ams '

Chỉnh sửa lần cuối:
Kekke ,Hung a , may ban hoc ma van con co thoi gian post duoc cai bai hay the nhi ? Kekke , doc bai nay xong thi moi nguoi finish nhe . Ai dung sai thi tu biet , cai nhau nhieu met qua a , mai lop minh gap 12 tin dung ko ?

GOOD LUCKKKK nhe !!!!!!

lêu lêu Anh 3 thua đứt đuôi con nòng nọc rồi nhé(đừng có đổ cho lớp kia đá xấu)
Lớp Sinh đã thắng 12 Lý2 với tỉ số: 1-0

Nhìn đi nhìn lại chưa thấy 11À2, hè hè, đội bóng 11A2 ăn đứt về khoản đá bóng, nhất là thành viên trong đội bóng, à 12a2 còn đỉnh hơn về số thành viên, chắc phải có đội bóng đá nứa mất. :lol:

To Phung Van Hung
hôm 11H2 gặp 11Tin, bọn ấy chơi hay lắm, cố lên nhá. Ấy có phải là đứa đá bóng vào đầu tớ hôm đấy ko hả:roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao:

Back
Bên trên