Bóng đá - đội nào vô địch?

Đội nào sẽ vô địch giải bóng đá năm nay?

• 11 Toán

Số phiếu: 1 3.1%
  • 11 Lý

Số phiếu: 3 9.4%
  • 11 Hóa

Số phiếu: 2 6.3%
  • 11 Tin

Số phiếu: 9 28.1%
  • 11 Sinh

• 11 Nga

• 11 Anh

• 11 Pháp

• 11 Hóa 2

• 11 Anh 3

Số phiếu: 8 25.0%
  • 11 Toán 2

• 11 Lý 2

• Số lượng người bầu chọn
    32
  • Poll closed .
Thi hoc ki song rui , chuc ca nha giang sinh vui ve kêkk , sap vao giai rui , lop tui mai duoc da tran thu 2 hi vong se suon se :) , cac lop 11 da tot that , toan thang lop 12 hi vong chung ta se co co hoi doat chuc vo dich hêh , neu ko duoc thi ko sao ehh , nam sau chung ta lai la lop 12 rui :) , thua ko nan , thang ko kieu , ban nao noi chi phai !
To Trung : lop cau da tot lam , nhung dung cuoi tren noi dau nguoi khac chu , chung ta muc tieu la thang lop 12 mah ( ma tui biet u la ai rui
;)
To Hien : Sorry :D , tui ko co tinh dau , chac tai wa bong co mat biet chon nguoi de toi do thoi , lop cau cang da cang len tran nhi , hi vong 2 lop se dat tay nhau vao tu ket :razz:

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe cái giọng điệu của cu cậu này ghét nhỉ,đá bóng giỏi lắm hay sao?Đã bao giờ đá với 11A3 Chu Văn An chưa?Chưa thì đừng có tự tin vội.

thôi đi bạn Hoàng ạ, lớp tớ đá với lớp ấy 2 lần rồi. Mang tiếng là nhất trường CVA gì mà một lần lớp ấy thua, một lần hòa. Đừng tinh vi quá, bạn ơi:D

Lớp mình chẳng qua năm nay hơi đen thôi. Ko thì vô địch là cái chắc, Nhất là thủ môn lớp mình bây giờ bắt hay lắm. Vừa được đi tập huấn về mà hehheh

hêhh , chao bac hoang em co dieu gi that le thi mong bac thong cam , thang em van con dai dot , ma doi bac vo dich chu van an ah , em cung da voi bon day rui , neu bac dung la Hoang that thi vo ly wa vi em cung wen hoang mah ( neu em ko nham bac voi hoang nao khac , vi hoi day em cung wen voi ca may bac nua , co ca minh tuan 11t2 , cao trung 11s di da muh ) , hi vong em ko gap nguoi sang bat quang lam than :D

tui xin khẳng định thủ môn tốt nhất giải phải là Việt Dũng-thủ môn 11 Sinh,không tin thì cứ xem xem,năm trước chưa một lần Dũng phải vào lưới nhặt bóng(3 bàn của lớp Tin là do hôm đó Dũng lên làm tiền đạo và để thủ môn dự bị bắt),rồi khi đá penalty với 11 Anh3 năm ngóai,cậu ấy bắt được cả ba quả đầu,còn năm nay thì 11 Sinh cũng chưa hề thủng lưới--->Siêu thủ môn

thành Trung ơi, nói ít thôi. Tớ thấy ấy hay thích đôi co với con gái quá. Chật chật:nono:

Mai lớp tớ đá trận cuối, trận danh dự thôi nhưng chả sao, chả còn gì để mất thì đá hết mình luôn.

to Cường: Thủ môn của lớp mình đỉnh nhất đội:D Tớ là tớ thích thủ môn lớp anh 3 nhất đấy:D

ko co gì mà . bat hay thì được khen cung phai thoi. có gì đâu mà phải đỏ mặt hehhe. Mà đúng là từ ngày được lớp mình nâng cấp : Áo thủ môn của Lam giang & Huệ tặng nè , mũ MÁMÌ nè và găng của thằng Phương béo nữa chứ , mình bắt hay quá. Năm nay tuy ko còn được đá giải trường nữa nhưng mình sẽ cố gắng trong các trận giao hữu để ko phụ lòng tin của các bạn. ( ĐẶC BIỆT LÀ LINH NGÂN ) hehhehe

A mà nam ngoai lop 11A3 trong cac tran dau ko thung luoi ban nao dau nhe' Hon 11 S là cái chac hehhe

ehhhe may co biet la qua tat dinh cao cua tao khong huh êhh Quoc tat qua hay............

Thằng chó béo đừng vội kiêu căng thế. Mày biết hôm nay anh bắt thế nào ko??? Trời phải gọi là siêu hay hehhe. Em gái + Con gái mày khen tao nức nở đó. Ghen tị đi....
" Vâng ba tiền đạo đối mặt với thủ môn .Sút . ko vào .Sút...ko vào ...Vâng và thủ môn đã bắt gọn trái bóng trước vạch cầu môn. Hoan hô thủ môn CLC...." hehhe. Hay ko????

À mà quên mất. Ko biết năm nay đội nào vô địch nhỉ. Mong là lớp Tin sẽ đại diện cho lớp 11 nhận giải nhất. Vì sao tao lại mong thế biết ko chó béo. Vì hôm nay lớp mình hòa liên quân lớp Tin 2-2 hehhe.Lớp mình đá cũng hay đấy chứ....

chời!Anh3 không thủng lưới bàn nào hả?Chắc là vô địch rùi hả?

úi giùi ui, xin lỗi nhá, A3 với Sinh chỉ đc cái võ mồm thui, đá thì như giật giẹo con giun:dazzler: :drummer: :roflmao: :roflmao:

Cái loại H2 đá chả ra gì. Đá với lớp A3 thì thua tổng tỉ số 18-6 mà còn tinh vi . Đúng là H2 . May mà thêm được thằng Minh lớp A3 vào ko thì có mà ăn shit

Hehe, tôi đề nghị cậu bình tĩnh. Chưa có thằng H2 nào nói xấu gì các cậu mà cậu đã xúc phạm lớp tôi rồi đấy nhé. Còn các CĐV nữ thì lúc nào cũng phấn khích và luôn dễ bị kích động, tốt nhất là cậu không nên chấp thì mới đáng mặt nam nhi, thế nhé !

Công nhận là 11S có anh thủ môn siêu thật, cũng giỏi ngang CHU, không thủng quả nào trong cả giải trừ trận CK. Con bạn Trung to mồm là bạn nào vậy? Có biết đá bòng không mà phải ngồi "ghế dự bị" của lớp Sinh vậy? Ngoài K và D ra ca lớp Sinh chẳng ai biết đá bóng cả.
TO PVH: Cố vô địch cho 11 được vẻ vang.

Back
Bên trên