Bình luận về Giới thiệu thành viên VC :D

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Sao mà chết hả mẹ :D

ừm, cái này con lại phải tự hiểu thui :* con mẹ cái :D
@ ĐoreChi: chị ko ủng hộ em đâu, ai lại đi đánh hội đồng mod Vũ dễ thương đáng iu thế :D

Nguyễn Linh Chi đã viết:
hehe, hai chị mới vào bên CHu Văn An hôm trước offline em nhìn thấy xinh vãi ạ, cấm bố Quách xí xớn mà bóc tem đấy nhé
B-) :smoking: con gái,cấm nói càn:D

Bố quái gì mà ... chẹp chẹp, không được không được [-x
@ MẸ: Làm sao con tự hiểu được, con mà tự hiểu được con đã không hoải mịa :-/

@ CON: hì, mẹ ko giải thik được
@ @ anh: hì, em ủng hộ anh nuôi....

hix, ý em là anh Quách vừa lịch sự, đàng hoàng, sẽ chẳng bao h đi làm cái việc mà con dâu in the future của em nói :D
@ CON: ko bít gì mà cũng hùa linh tinh, con hư wa' b-)

Nguyễn Trang Thư đã viết:
@ CON: ko bít gì mà cũng hùa linh tinh, con hư wa' b-)
...Con hư tại mẹ ---> giang hồ nói thế tuti ạ b-) :smoking:

ủng hộ cái j` cơ :mrgreen:

anh ủng hộ chú kiểm tem, dạo này hàng giả hàng nhái tràn lan thị trường :D :mrgreen: :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế nên em mới cần dạy bảo!!!
@ @ anh: anh ko được nghe lời Mr Chương b-)

@ tuti: em đừng xí xớn, chuyện của đàn ông bọn anh ;;) :D Phải kiểm chứ, chẳng thà mình lầm chứ ko để anh em đến sau lầm :)) b-) Mà em biết tem là gì ko mà ngăn ;;) :-> :smoking:

Nguyễn Trang Thư đã viết:
chẳng lẽ em cũng bị.... kiểm tem :((

em đừng khóc, anh nuôi của em lực lưỡng thế kia bố thằng nào dám đến gần huống gì là tem với chả phiếu :D Mà nghe lời anh, cứ ngoan ngoãn học hành, chuyện tem phiếu sẽ được kiểm sau ;;) :)>- Em mà đú với chúng bạn thì dễ bị kiểm tem trước thời hạn lắm :smoking:
Nhưng anh tin... tuti ngoan mà :)

Vâng, Tuti ngoan lắm ạ, Tuti có bít đú là gì đâu, anh nuôi nhỉ :D

oài mới có mấy ngày ko vào mà chị THư đã "chơi"em goi` à,, ai là con dâu in the future của chị , nói năng vớ vẩn:D

vớ vẩn đâu, em nhận rùi mờ
@ con: nhg con vẫn còn hư hơn mẹ :D

Thế thì mẹ phải có phương pháp giáo dục quy củ cho thằng con hư đốn của mình chứ :biggrin:

Có, nhg mẹ chưa áp dụng, đợi con lớn thêm 1 chút nữa :D

Back
Bên trên