Bình luận về Giới thiệu thành viên VC :D

anh ơi,check thì check nhé,nhưng mà ko phải là "2 em bé "đâu nhá:D anh nói thế thì bọn em xấu hổ lắm, chúng nó lại bảo là anh này ngưỡng mộ bọn em:">

Hehe, ko bé thì lớn à, các em cứ yên tâm, bảo kê Dũng Quách ở VC kinh nghiệm lắm, tất cả các em gái ở đây anh ý đã check rồi đấy :))

anh ơi,em với con tũn à,đc thôi,cho anh Quách check thoải mái,chỉ sợ anh Quách ..ko đủ sức để chech thôi :))
<em gặp anh Quách rùi,cũng ..thường thôi:D>

có cậu đây,có cậu đây:D
hay nhể,VC có 2 tũn rôi` cơ đấy:))
kô thường đâu em:))kô cần check,tem vẫn nguyên kiện kia kìa:))

Hơ, có tận 2 Tũn, bít phân biệt thế nào: Tũn lớn, Tũn bé :D
Em thấy anh @ (QUÁCH) wa' ổn, tính hơi bị được.... thường là thế nào.... anh nuôi nhỉ? :D

:))
em nuôi kô phải nịnh anh,rồi anh sẽ tìm thêm đứa khác cho:))
@ em Nhung: thì tem để bóc ấy:))

ơ,thế à,thế mà h em mới biết đấy:D anh Quác thử đoán xem tem này là tem xịn hay đểu đây:D:))

Ứ ừ ư !....Tũn chỉ có một trên đời thôi , đề nghị bác nào tên tunx thì lên gặp em, chúng ta cùng thảo luận vấn đề bản quyền . :-$

Dạ, Tunx xin tự giới thiệu, tunx tên là Thu, Tunx và Nhung là hai đứa chuyên đi xỉa ( các bác nhớ giữ gìn cẩn thận nha' :)) )

Tunx hơi bị hay đấy, đang nhờ VC cho dịp thể hiện đây, cái gì tunx cũng " giải đáp thắc mắc được " , duy có việc " tem ĐỂU hay GIẢ " thì nhường cho bạn Nhung :)>-

vấn đề này em xin đc giải đáp nhưng mà cần có câu trả lời chính xác thì em cần có cộng tác viên:D ko biết bác có hứng làm cộng tác viên với em ko:(:))

Khanh Tũn đã có từ rất lâu trên 4rum rùi, Tũn đã trở thành 1 thương hiệu của Khanh, thế nên mới có TMT ra đời (Tuti_Mực_Tũn).... mà tên Tũn là do bố mẹ nó đặt tên cho từ khi mới sinh.... em thấy chị ko giành được từ nó đâu ạ :D

@ @ anh: Anh nuôi ơi, em nói thật, anh cứ bảo em nịnh :(( ghét thế! A nói thế nhg chả tìm được ai được như anh cả :((

Hè,mát ruột thế cơ chứ lại:))
@ em Nhung:ầy dà:-? cái vần đề tem xin hat tem đểu phải hỏi thằng Toàn:))

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Khanh Tũn đã có từ rất lâu trên 4rum rùi, Tũn đã trở thành 1 thương hiệu của Khanh, thế nên mới có TMT ra đời (Tuti_Mực_Tũn).... mà tên Tũn là do bố mẹ nó đặt tên cho từ khi mới sinh.... em thấy chị ko giành được từ nó đâu ạ :D

thì tunx đây cũng là do bố mẹ đặt mà . Chị không định giành tên "tũn" đâu , tên chị là tunx cơ mà, làm sao đụng hàng được :))

Lâu nay toàn vào Cô gái tiêu điểm, bây h quay lại thấy toàn anh nuôi với cả anh niếc, loạn tùng phèo lên. Thôi thì có em nào muốn làm gf anh ko :D

Quách Trung Dũng đã viết:
Hè,mát ruột thế cơ chứ lại:))
@ em Nhung:ầy dà:-? cái vần đề tem xin hat tem đểu phải hỏi thằng Toàn:))
ah Quách nhá,anh xỉa em thế à,em có làm gì nên tội nên tình đâu cơ chứ lị,:(( với lại tem đểu hay giả là em hỏi anh chứ,anh ko trả lời đc lại đẩy sang cho người khác thế à,ko tốt đâu:(:)D

Chị Nhung post quả profile vào phong cách Vườn Cười đi :))

Thằng Vũkve lâu kô về chuồng,vào phát biểu câu rõ nhạt:))

:D cảm ơn anh nuôi :D
Thế thì mọi người sẽ phân biệt Tũn và Tunx

Back
Bên trên