Bình luận về Giới thiệu thành viên VC :D

đây, đây, em đây Tũn đây:D
có gì phải bàn bạc ko nhỉ, phân biệt quá rõ ràng roài còn gì:D
cùng lắm thì gọi Tũn Anh, Tũn Pháp:)):))

Hie hie,sao em gái,vừa lòng chưa:biggrin:có phàn nàn j` kô:))

Ý anh đang nói đến ai hở anh nuôi >_< Em chả thấy có ai cả >_<

Oài, anh tưởng người ta chỉ gọi ku tũn thôi, ai ngờ có cái tũn nữa à b-) Thôi anh có ý kiến thế này, em Thu gì đấy nói chuyện bạo lực kiểu con zai (check hàng check họ gì đấy) thì mình gọi là ku Tũn, bé Khanh hiền lành dễ thương gọi là cái Tũn. Thế đi :smoking:

keke, anh Chương có sáng kiến hay :D :* anh Chương phát :))
Tũn TMT ui, mày đồng ý ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Trang: mod nào cũng có rồi em ạ, cái mod và ku mod của VC đều có NY roài :D mỗi anh là "tối nằm ko" thôi ;;)

@ Quách đệ: có gì đâu ku Quách, ku Chương cũng muốn anh em mình phân biệt được 2 tũn, khi say còn biết đường gọi tên cho mấy em ko giận :D :smoking: :beerchug:

@ tuti: ấy ấy [-x sao lại :* lộ liễu chốn đông người thế này ;;) ngại chết. Thôi anh :* trả em 1 cái nè, ko thik mắc lợ con gái :D và :* thêm 1 cái phạt em vì tội dám :* chưa hỏi ý kiến :D (nãy giờ em lãnh cũng phải 5 cái :* nhẩy :)) tính luôn cái lày)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyên Chương đã viết:
Oài, anh tưởng người ta chỉ gọi ku tũn thôi, ai ngờ có cái tũn nữa à b-) Thôi anh có ý kiến thế này, em Thu gì đấy nói chuyện bạo lực kiểu con zai (check hàng check họ gì đấy) thì mình gọi là ku Tũn, bé Khanh hiền lành dễ thương gọi là cái Tũn. Thế đi :smoking:
choáng nè, thoi, gọi thế nào cũng được mệt quá ;;) ;)

Nguyên Chương đã viết:
@ tuti: ấy ấy [-x sao lại :* lộ liễu chốn đông người thế này ;;) ngại chết. Thôi anh :* trả em 1 cái nè, ko thik mắc lợ con gái :D và :* thêm 1 cái phạt em vì tội dám :* chưa hỏi ý kiến :D (nãy giờ em lãnh cũng phải 5 cái :* nhẩy :)) tính luôn cái lày)

keke, em tặng a 1 mà a tặng lại 5, ngại wa', ko bít CHẢ ƠN anh thế nào bi h.... thui thì :* x 5, lần sau em sẽ hỏi ý kiến a trước khi :* ko anh lại :* thừa mấy cái thì chết em :D

:eek: sao vừa vào thấy kiss loạn lên thế nhờ ;;) Tớ kiss với em Linh vậy ;;)
Linh Linh chị đỡ đầu đây :D chị em mình tay bắt mặt mình phong cách Tây phát ;;)

Kiss nhiều cẩn thận ấy ấy :D:D bệnh tim khó chữa lắm :mrgreen: thế mà em Linh cũng ko hỉu :nono: Học lại chị phải dạy lại thôi :smoking: Lâu ko vào chỉ bảo :smoking:

hehe, hai chị mới vào bên CHu Văn An hôm trước offline em nhìn thấy xinh vãi ạ, cấm bố Quách xí xớn mà bóc tem đấy nhé

mod Vũ bỏ bê VC đi dú đởn bên TTTG bây h mới thèm mò về hẻ, VC đâu, quây mod lại, đánh hội đồng cho chừa cái tính dại gái

Back
Bên trên