Bình luận về Giới thiệu thành viên VC :D

Hihi, cám ơn anh Quân. Nhưng thực ra, hăng hái như thế này em cũng bị nói nhiều lắm chứ :(

HAO bây giờ nhiều thành viên, đa phần là các em học sinh, sinh viên trẻ trung, khỏe mạnh. Bỏ công đọc mấy trang của topic, ko hiểu mình còn ở Vườn cười ko hay đã lạc đến chợ Mơ mua đậu. Nhưng ngẫm đi ngẫm lại, quả thật topic rất là dài, rất là thu hút. Vậy hóa ra là do mình già, mình không theo kịp giới trẻ, ko hiểu được cái cười hiện đại. Buồn lắm thay!
"Bố cháu" ko hiểu dạo này còn sống hay đã theo các cụ về tiên tổ nhỉ? Có linh thiêng thì hiện về Vườn cười cho tôi thấy lại chút không khí của ngày xưa.....!
(Nhạc lễ vang lên, tèn ten)

Ko, chẳng có ai là già cả, ai cũng mang trong mình 1 tâm hồn tươi trẻ và có thể làm ng` khác vui cười.... VC dạo này buồn, VC members bay đi tứ tán và chẳng còn đông vui như trước kia, bùn, nhg VC vẫn sẽ hứa hẹn 1 mùa hè mới thật sôi động và vui vẻ :D

Tao ko hiểu câu mày đang nói đâu Mực ạ... mày có bố hồi nào thế?

ý tao là chị ý để dnah hiệu là mẹ cháu, vậy thì bố cháu là chú Tuấn à:D

Sao lâu rồi, mãi mà chẳng thấy chị Trang đánh giá và trao giải gì cả thế nhờ :-/ Đợi mấy tháng rồi :(

à, ra thế??? Nói rõ ra mới hiểu chứ, cứ tưởng chị Vân là mẹ mày, chú Tống Tuấn là bố mày :))

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Sao lâu rồi, mãi mà chẳng thấy chị Trang đánh giá và trao giải gì cả thế nhờ :-/ Đợi mấy tháng rồi :(

:( chị đã lập thử 2 lần mà ko lập đc poll :| chứ có phải chị muốn xù đâu :(

Để chị thử lại ;)

@ Thư: mày làm cái bài hơi giống bài tao đấy con ạ :D :p

Chị ơi chị bảo mod lập cho, thành viên ko tự lập được muh:p

em Trang vote ai :biggrin: ai gầy thì cho ăn kẹo :)) nhỉ :D

Mài quần lâu quá bên Câu đố, sang đây tái bon chen cái.
Mọi người đang nói chiện j` đấy,ko hiểu ???????????

VC lại vắng vẻ rồi, hè này sao bùn thế :( :((
@ mày: chả biết :))

đâu có, tớ thấy VC hè này vui lắm đấy, cứ xem rồi sẽ bít :D:))

Back
Bên trên