Bình luận về Giới thiệu thành viên VC :D

Hí, đùa thế thôi, chứ mà con toàn câu bài, có bài nào hay ho tử tế đâu mà cộng :p

Thư cho Minh mọc sừng à ???
Và để bớt hiu hắt thì Mai nhà ta ra câu mấy bài nhẩy.
Mà con kia, mày lên 14 điểm nhanh thế ????????????
Minh nào ?????

Mai nhà ta là sao :nono:

Tao lên 14 điểm là công sức của tao mà b-):biggrin:

1 thằng nào đó ko phải chồng tao Mai ạ ...
Để mẹ cộng cho nó = điểm con :D :p

Bé Linh bảo mẹ cộng điểm cho anh một tý xem nào. Post muốn gãy cả tay mà ko có được 1 que điểm cắm dùi nữa chán thật :-s

-------------------------------------------------------------------------------------

Chỉnh sửa lần cuối:
hix, bé Linh còn bận, có gì bảo thằng mẹ nó đây này :D

Hé hé, muốn em bảo mẹ em cộng cho á, em làm cò mồi à :)) Đưa em khoảng mấy vé đây em bảo cho :biggrin:

Híc, thế thì mẹ phải có phương pháp giáo dục quy củ chứ :(

Thế rốt cuộc mẹ này là female hay male vậy. Nghe nói chuyện thấy ớn ớn. Thôi male hay female gì cũng kệ, làm ơn please cộng dùm anh vài điểm bé bé đi. Anh chán quá rồi. Cộng dùm vài điểm để anh lấy sức post típ Pack 4 hehehe

Thế Thu Trang này là male hay female vậy? Cái avatar đó là hình của mod đó hả? Trông ko giống female lắm :-/

Trong HAO có nhiều hiện tượng bất thường quá :(

Đúng là mình chẳng hỉu ông Nhân này nghĩ gì???
Mẹ thằng Linh hiển nhiên là fm, còn cái Trang cũng là fm, chỉ có cái avatar là m thui :))

Dạ anh Nhânb-), anh có ý kiến gì về avatar của em ạb-)b-)
Avatar của em tại thời điểm anh nói thì là m thật:p, nhưng trước đó vài tiếng thì là female 100%, và trước đó cũng vài tiếng thì là cả male và femaleb-):D. THế nó mới đa dạng phong phú chứ anh:D:D:p
Còn bây h thì em lại change tiếp rồi:D

Ava bi của mày, trông cute thật đấy, mày lovely và dễ thương lém :D

À umm... Nhìn chung thì hãy là female thì ko ít thì nhiều cũng phải cute thôi :D

Ý anh đơn giản là bạn nữ nào cũng lovely. Chứ em nghĩ ý anh là sao :-/

Back
Bên trên