Bình luận về Giới thiệu thành viên VC :D

Re: Phong cách VC !!!!! !Nhìn gì nữa bà con vào xem đi!!!

:))
record xong gửi đơn đến chương trình Chuyện lạ Vn!

Em thì cái flute chỉ là amateur thôi bác ạ, piano hồi đó thì chuyên nghiệp, còn bây giờ thì quên hết chắc chỉ vớ vẩn khua khoắng vài cái được thôi. Còn guitar mới là đỉnh cao :>

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
chị Thư béo đã viết:
Chết chửa, nhìn mấy quả ảnh cận mặt vừa rùi mới bàng hoàng, có phải em Hiếu có ông nội tên là Lân, ở E2 Bách Khoa, bố tên là Trung, hồi trước được mấy giải toán quốc gia, và chị tên là Quỳnh Trang ko?

Trông em giống người đó một cách tàn bạo, muh chị nhớ nó cũng tên là Hiếu nữa, nếu đúng những thông tin trên, thì em gặp chị rùi đấy
Thật vĩ đại, đừng bảo em là chị Thư có họ hàng dây mơ rễ má với em đấy nhá 8-}. Mấy cái chị nêu cứ gọi là chính xác đến không ngờ
- Ông em tên Lân, nhà ở Bách Khoa, và thậm chí chính em cũng không nhớ chính xác địa chỉ E2 nữa :))
- Bố em là Đặng Hoàng Trung, được 1 giải 3 toán Quốc Tế cái hồi VN lần đầu tham dự, còn Quốc Gia thì em chịu
- Chị em là Đặng Quỳnh Trang, hơn em 5 tuổi, giờ đang học bên Úc

=> Bà chị cho em nick Yahoo cái để chị em mình còn trò chuyện, hoặc chị add nick hieukop vào nha :D. Cái này hứa hẹn vãi hấp dẫn :D
Khửa khửa, ko ngờ dưới gầm trời này, cũng có khi gặp lại cố nhân :)) :)) :)) Đã đúng vậy thì để chị cho thêm vài thông tin "chính xác đến tàn bạo" nữa nhá :)) :smoking:.

Bà nội em tên là Nguyệt, nhà ông bà nội Lân Nguyệt của em ở tầng 2, phòng đầu tiên bên phải, thường xuyên là địa điểm tổ chức họp chi bộ nhà E2.

Cô em tên là Nga, lấy chồng người Úc, làm cho ngân hàng Úc.

:smoking: Sợ chưa :)). Add YM của chú rùi đấy, vãi hay :))

Khửa khửa, thế là mọi chuyện đã sáng tỏ. Vậy ra chị Thư biết em cũng đã gần chục năm (có khi hơn), không ngờ cùng khu tập thể :)). Tiếc là chưa kịp gặp chị thì chị đã vượt biên sang Mỹ rồi, tiếc quá. Thôi đành liên lạc qua YM vậy. Vậy là có thêm một người quen :D.

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Thật vĩ đại, đừng bảo em là chị Thư có họ hàng dây mơ rễ má với em đấy nhá 8-}. Mấy cái chị nêu cứ gọi là chính xác đến không ngờ
- Ông em tên Lân, nhà ở Bách Khoa, và thậm chí chính em cũng không nhớ chính xác địa chỉ E2 nữa :))
- Bố em là Đặng Hoàng Trung, được 1 giải 3 toán Quốc Tế cái hồi VN lần đầu tham dự, còn Quốc Gia thì em chịu
- Chị em là Đặng Quỳnh Trang, hơn em 5 tuổi, giờ đang học bên Úc

=> Bà chị cho em nick Yahoo cái để chị em mình còn trò chuyện, hoặc chị add nick hieukop vào nha :D. Cái này hứa hẹn vãi hấp dẫn :D

:eek: Đúng là trái đất tròn, hóa ra bố em Hiếu là Đặng Hoàng Trung nổi tiếng, anh học cùng lớp với bố em Hiếu 2 năm ở Học viện KTQS đây. Ông Trung giỏi vãi linh hồn, là chuyên gia làm bài tập khó cho cả lớp, các thầy giáo còn kính nể cơ.

Híc, sao quen nhau hết thế này :eek:

8-} ÔI, em cảm thấy quả là vĩ đại, sao mà mình với bố nổi tiếng thế nhỉ :))

Tình hình là chú Quách thay ảnh khác đi, chứ mọi người mà vào xem lại tưởng nhầm sang tao rùi lại bảo anh Quách đẹp zai thế không biết rùi add nick, hẹn hò => các em lúc đấy mới vỡ lẽ thất vọng :))

Cái mặt mày trong cái ảnh tao lấy trông như thằng mất sổ gạo ấy,làm xấu cả bố cục:biggrin::))

Nói chung trông cả hai đều như mấy thằng cha hay lê la quán rượu đánh đề. Anh Quách thay ảnh đi là đúng rồi!!

cứ để đấy
để người ta đoán xem con khủng long 75kg là thằng nào trong 3 thằng mất sổ gạo

Đặng Liên Hương đã viết:
cứ để đấy
để người ta đoán xem con khủng long 75kg là thằng nào trong 3 thằng mất sổ gạo
Vợ nhé,mất sổ gạo là nhà đói ăn cả tháng đấy:biggrin:

li dị rồi
tôi sang nhà khác ăn
liên quan gì đến ông?

Thưa toàn thể bà con VC yêu quí :x! Nhờ có topic mà chị Thư+em Hiếu nhận ra nhau :D Thật hông còn j xúc động hơn :x
Chính vì vậy :D phiền chị Thư cộng em 1 điểm :mrgreen:

Em Linh , bác Quách làm hay lắm !!!Hoan hô chúc mừng mọi người hoàn thành tốt phần thi .
Hờ hờ chị Thư chưa nộp bài :smoking: anh Vũ nữa :smoking: MOD phải gương mẫu nào ;)
Đại ca :smoking: làm bài thi ngay :p

Đúng rồi chị Thư ơi, cộng cho em tí điểm cái bài tâm huyết đi, 1 phần vì hay, 1 phần vì.... nhận ra người quen :D
Em thấy mấy bài tham dự đều xứng đáng cộng điểm cả :)

Okay, tặng cả nhà mỗi người 2 điểm ;) :* :x >:-D<.

@ em Hiếu: vui thật, tự nhiên nhờ topic này muh "gặp lại" em ;), muh như hôm qua chị nói đấy, chị em mình hơi bị có duyên với nhau đấy :>. Gặp nhau từ hơn chục năm trước, bao lâu chả biết tin tức gì, tự nhiên bây giờ lại tái ngộ ở đây :)), muh em cũng A1 nữa chứ :smoking:. Đúng là hậu bối của chị :)>- :smoking:.

Chỉnh sửa lần cuối:

Ai vào post bài giới thiệu bản thân em Thư + điểm nhớ:)

Thưa toàn thể bà con đang theo dõi một trong những topic HOT nhất từ trước đến nay ( quảng cáo bừa một tí :D :p ) . Do sơ suất của phòng KH nên đã thiếu một điều quan trọng :D

MỌI THÀNH VIÊN TRONG DIỄN ĐÀN ĐỀU CÓ THỂ THAM GIA ĐÓNG GÓP BÀI GIỚI THIỆU CÙNG PHÒNG KH :* ;;)

Vì sao ?? Các bạn có thể ngần ngại vì ko có chức vụ j ư ? Hay vì ko phải là người hay post trong VC ? No star where b-) Topic đặt ra nhằm giao lưu và quảng bá cho VC :p ! Nên ai post bài tham gia chỉ chứng tỏ duy nhất một điều ;;)
1: bạn yêu VC
2 : bạn quan tâm đến nó ;)

Nào bạn Thủy :) tham gia với phòng KH nào ;) Sao thiếu ấy đc :) Tớ chờ đó nha đừng làm tớ buồn [-x b-)

Sếp đâu ý nhỉ /:) để thư kí mệt quá /:)

Wow, anh Trung đẹp trai phết ;;) (may muh em biết ông anh Minh Tú, ko lại tưởng nhầm đấy là anh trung :)), căn bản ông kia trông "mảng chính" hơn :p)

giải thik cho em vụ 2 thằng kia được + điểm mà em thì k0 cái nèo?

Back
Bên trên