bÁnh chUỐi

Chú Ninh với anh Hoài Anh tránh hết ra. Có ăn bánh chuối phải ăn bánh chuối của anh, ko đến lượt các chú đâu. Hừ.

thô quá đấy các bác ạ !:( ai lại cứ thích làm chòe đấy có bao giờ ko cơ chứ !:))
Yêu cầu đổi món KARAOKE nhá :))

Karaoke :)), món gì thế em? Giải thích anh nghe cái?

.. bánh chuối thì có thấy người ta bán ngoài đường ,.. chứ bánh karaoke thì ...:(( ... chưa nghe bao h ...:(( .. :eek: .. nhà MT bán à ...:eek: ...

bây h bánh chuối của anh Vũ ( đồng hồ quả lắc ) với hm ( chào mào ) là ... nhất ! :-s

KARAOKE một món ăn rất tốt cho sức khỏe :D ăn xong thấy yêu đời hơn ,sảng khoái hơn :x đây là điều mà tất cả mọi người trong XH hiện đại đều đang tìm kiếm :x

Nếu muốn ăn món này yêu cầu tối thiểu phải có 3 người trở lên ,trong đó có cả XX và XY thì ăn sẽ càng ngon :))
Hết bài quảng cáo !keke ăn món này bạn phải rất quan tâm đến đôi tay nữa :D vì ăn xong sẽ bị mỏi tay kinh khủng mà :D
TB :Ăn xong các bạn có thể dùng nước nóng 3000 độ + 3 gói muối đảm bảo bạn sẽ có đôi tay mềm mại hết ý :))
AI muốn ăn nào :))

Anh đeo kính vào làm gì hả anh Hiếu b-) món này ngon bổ rẻ :)) ko có tí nào ................đen tối đâu nhá [-x nghĩ xấu thế ko phải bé ngoan Bác Hồ roài [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh đeo kính để nhìn em được rõ hơn (Cậu bé quàng khăn đen) b-). Mà anh chỉ nói là anh muốn ăn thui, anh cứ tưởng là em cho anh ăn thật, ko ngờ em lại nghĩ đến cái rì đen tối rùi chụp mũ luôn cả anh. b-)

Lại giở bài dụ dỗ trẻ em [-x :nono:, thật là "giang sơn dễ đổi, bản tính khó rời" :lol [-x

Tóm lại là cả 2 cùng đen tối [-x Có anh trong sáng nè :)D) em Trang cho anh ăn đi =P~

:)) Lại thêm một người đen tối nữa nhảy vào dụ dỗ trẻ em :)), anh Hà trông thế mà cũng "mẹ mìn" phết :)) Chết thật, các cán bộ BDH với BQL hỏng hết cả rùi [-x

Trần Bích Thủy đã viết:
.. quán bánh chuối của chị Thư có vẻ đông khách nhể ..:)) .. chị Thư phất đạt quá ..:)) .. :D .. :)>- . em mừng cho chị .. :D ..:p b-) :)>-
Em Thủy có vẻ ế..... Thôi để anh mua giúp cho mấy cái cho khỏi tủi thân em nhé :-? =P~

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
:)) Lại thêm một người đen tối nữa nhảy vào dụ dỗ trẻ em :)), anh Hà trông thế mà cũng "mẹ mìn" phết :)) Chết thật, các cán bộ BDH với BQL hỏng hết cả rùi [-x
Nghe cái câu giữa quen quen :-? :-? :-? Anh đã biểu là anh trong sáng mà :eek: sao lại bảo anh đen tối, oan thế !!! 8-| 8-| 8-| 8-}

Oan gì thế anh Hà, oan Thị Mầu huh? :)) Câu giữa là của anh nên đương nhiên là "quen quen" rùi :)) Cái đó gọi là dĩ độc trị độc :smoking:

Muh làm sao anh mua bánh chuối được, anh chỉ có thể bán hoặc cho ko thôi /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ bánh của anh là chưa ai mở hàng đâu đấy ;) KHUYẾN MẠI ĐÊÊÊÊ, AI MỞ HÀNG NÀOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO MẠI DZÔ!!!!!!!!!!!! :D :D :D

Thật chứ :D Bánh mới ra lò nóng hổi vừa thổi vừa măm, mãi chưa có ai mở hàng gì cả, nguội hết giờ!!! :(
Thôi vậy, nguội thì cầm 1 lúc nó sẽ nóng B-)
MỞ HÀNG ĐÊÊÊÊ......................

Hic ế thế, khản cả cổ rồi, đi ngủ vậy, mai dậy dọn hàng bán tiếp........ :(

Back
Bên trên