bÁnh chUỐi

xời , Đức thì trứng đà điều , ko quá đát lắm đâu ! :))

Đã bảo để em làm cho,mà em quý chị Thư nhất đấy em sẽ cho chị ăn đầu tiên chị Thư ạ,vui chưa nào?

Bùi Thế Phong đã viết:
có khách lạ xinh xắn vào xem , biếu ko luôn đức nhẩy !
Tôi sản xuất còn ông đức tiêu dùng , hì hì :mrgreen:
.. :)) .. lúc đầu em tưởng anh bảo sx coca .. :)) .. chuyển sang SX + tiêu dùng bánh chuối từ bao h thế .. :)) .. b-)

Nguyên Đưc Ninh đã viết:
Đã bảo để em làm cho,mà em quý chị Thư nhất đấy em sẽ cho chị ăn đầu tiên chị Thư ạ,vui chưa nào?
. chị Thư vui quá không nói nên lời em ạ .. :)) :)) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyên Đưc Ninh đã viết:

Chú Nịnh máu quá nhỉ, chị còn chả biết chú quý chị thế cơ đấy :eek:, chú thử biểu diễn xem chú quý chị đến đâu nào? b-) :smoking:

:)), đọc TA thấy còn đỡ, TV đọc xong thấy thô vãi, ko ngờ nhất lại là con gái viết :))
Chú Nịnh kinh quá :D, chào hàng mãi mà mấy chị em VC ko chịu mua :D. Ủa mà em BT bảo Nịnh biểu diễn thế em ý biểu diễn kiểu gì đây???

Còn kiểu gì nữa,tưởng tượng thôi.À hay em bảo anh em lên chỗ chị làm nhé chị thư,hehehehe.

Chú Ninh này thích bật chị đây b-) :smoking: Chú đã biết Nguyễn Bảo Anh Thư là ai chưa muh dám nói thế huh? :smoking:

Còn kiểu gì nữa,tưởng tượng thôi.À hay em bảo anh em lên chỗ chị làm nhé chị thư,hehehehe.
Anh luôn đứng về phía chú. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Hiếu nói cí rì đấy huh? "Anh luôn đứng về phía chứ" là sao? :eek:

Dze Dze chị Thư sướng nhé,quả này làm bánh hoành tráng luôn.Nhưng mà anh Hiếu nhớ không được bon chen đâu đấy.Dze Dze

Dze Dze chị Thư sướng nhé,quả này làm bánh hoành tráng luôn.Nhưng mà anh Hiếu nhớ không được bon chen đâu đấy.Dze Dze
Hử, anh ủng hộ chú thế mà chú ko cho anh hưởng tí nèo là seo??

Đời......................................bon chen lắm!!!!!!!!!HEHEHEHE

Nói kiểu trẻ con cho vui nhé:Ứh ừh em ứ cho anh Hiếu làm cùng đâu,chị em mình làm thôi chị Thư nhở,anh Hiếu mà bon chen vào là em với chị Thư hít le đấy.Hahahaha,đến mình cũng phải cười.

Bánh chuối tưởng tưởng àh :)), thế thì nói làm gì:D, ý anh là chị BT ở bên Mĩ, em ở VN khó làm thôi. Chứ nếu tưởng tượng thì còn gì là hương vị bánh chuối nữa :)). Mà thôi, ko nói vấn đề này nữa, cứ thấy thế nào í :)), nói bánh chuối mình lại cứ nghĩ đến mấy chục thứ khác nhau, bậy quá :D

.. quán bánh chuối của chị Thư có vẻ đông khách nhể ..:)) .. chị Thư phất đạt quá ..:)) .. :D .. :)>- . em mừng cho chị .. :D ..:p b-) :)>-

Là nhờ có đầu bếp là em nên mới phất,thế mà chị Thư không chịu ăn bánh chuối với em,dúng là đời nhiều điều kỳ lạ thật.

Back
Bên trên