bÁnh chUỐi

Món cho bọn nhà trẻ à anh Hà :D Thế nát toét roài còn giè :D

Đâu, đã viên sao lại còn nát toét /:), em Trang ko hỉu rùi. Muh anh hà biết chỗ ăn uống nào, nói thử em xem nào, xem có gì bổ sung thêm vào list của em :D

món trứng đà điểu luộc chẳng hạn
Hay món dưa chuột muối
Chuối xanh ?
................
toàn món ngon phổ biến ! :-?

:)) trứng đà điểu luộc thì bao giờ mới chín :)) mà phải lấy búa mới đập được đấy em ạ :)) ăn 1 quả no cả tuần :D
Món mì này khi nào về anh chỉ cho B-)

chú ý là món trứng đà điểu thì chỉ có ông đức là bán thôi !

Chết, post nhầm, em muốn nói với anh Hà món Mì băm viên cơ
Còn món trứng đà điểu>> công nhận chưa nghe bao h!

em gặp đức , ăn thử 1 tý lòng trắng là biết ngay ý muh !

Uầy anh biết món của chú Phong roài nhé B-)
Món mì băm viên đấy ở Đại La em ạ!

:eek: món đấy ở Đại La á :eek: Nhà bà ngoại em ở đấy !Bao nhiêu năm nay mình ăn đủ các loại món ở đấy :D sao ko bít cái món này nhỉ :eek: Yêu cầu anh Hà :D tả kĩ đi cái :x

Địa chỉ cụ thể đi anh?? Sao em ko thấy có cái biển Mỳ Băm viên ở đâu?

Uhm :D Trứng đà điểu chỉ có ở Đức :D Tuy nhiên ko bán :D Chỉ cho mượn nghịch chút thôi :D Làm gì thì làm, cấm ăn :mrgreen:

Chú ý nhỏ : chỉ phục vụ các em gái :))

Khiếp! Trứng có chất lượng ko em hay toàn lòng trắng :))
Món mì đó ở 22c Đại La í em =P~ Quán có treo đèn lồng đó!

:)) Anh chả biết gì :D Trứng em siêu chất lượng :D Hơn món bánh chuối nhiều :D

Chất lượng thế nào hả em :-? Nghĩa là ít lòng trắng nhiều lòng đỏ à :-? Thế thì cũng không được :))

trong này thành CLB khéo tay hay làm từ bao h thế ... :)) ... bây h em mới phát hiện mem nhà mình dazinang ... :)) .. hết bơm xe , bán xăng , bây h chuyển sang nấu nướng ... :)) ... b-) .. mai sau có khi làm cả khai quật mồ mả cũng nên ... :)) .. :D ..:p

Thái Minh Hoàng Hà đã viết:
:)) trứng đà điểu luộc thì bao giờ mới chín :)) mà phải lấy búa mới đập được đấy em ạ :)) ăn 1 quả no cả tuần :D
Món mì này khi nào về anh chỉ cho B-)
Anh nhớ nhé, bao giờ em về nhớ chỉ em :D. Nghe mì băm viên đã thấy ngon rùi, em thích cả mì lẫn những thứ gì băm viên muh :x.

Muh anh bảo ở Đại La ah, nhà em ngay gần đấy :D, thế có tiện ko chứ, sướng we' :D

Ai ăn trứng của chú Đức thì chú ý khuyến mại thêm cho cái ống hút để hút lòng trắng :))
Mai phải ra Đại La thử cái món mì băm viên mới dc, thèm wa'

Back
Bên trên