BÀI VIẾT THỨ 2000 --> LÀM QUẢ KỈ NIỆM HOÀNH TRÁNG CÁI NÀO

Nguyễn Bảo Anh Thư
(annie_honey)

Điều hành viên
Chào tập đoàn nhà mình ah :D.
Chờ mong mãi mới đến giây phút long trọng này, bài viết này đánh dấu bài thứ 2000 của Thư kí PCT 2 Nguyễn Bảo Anh Thư :D. Cùng với việc được lên 4 sao và trở thành Thành viên tích cực :D. Em/chị/tớ phải nói là hết sức phấn khởi, xin được thông báo với cả nhà tin tức tốt lành này, để chúng ta lại cùng lấy cớ chia vui với em/chị/tớ muh tiệc tùng thêm một trận :D.

Em suy nghĩ mãi rồi quyết định mở thread celebrate này trong VC đấy, thế nên mọi người cũng hiểu là em/chị/tớ yêu quý VC đến thế nào, bao nhiêu Box khác tớ đều gạt hết, quyết định chỉ làm trong này thui đấy :D.

Trong giờ phút lịch sử này, mời mọi người cùng nâng cốc vì công cuộc "xây dựng HAO" của em/chị/tớ nói riêng và sự phát triển của Tập đoàn nha sĩ ta nói chung :D. Dzô dzô :biggrin: :beerchug: :beerchug: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :drummer: :drummer: :guitar: :guitar: :mrgreen:

Cái box nì có vẻ toàn dân lém mồm nhỉ. Có 1 đứa hơn 5000 bài rùi, bi giờ thêm 1 đứa 2000 nữa.

Đặng Trần Hiếu đã viết:
Cái box nì có vẻ toàn dân lém mồm nhỉ. Có 1 đứa hơn 5000 bài rùi, bi giờ thêm 1 đứa 2000 nữa.

/:) Em biểu anh vào chúc mừng em, muh anh vào nói cái gì đấy hử? /:) Kêu người ta là "đứa", lại còn bảo người ta là "dân lém mồm" --> anh Hiếu quá đáng lắm nhé b-) --> tuyệt giao ráng chịu :|

biết thế mình cũng lập 1 cái kỉ niệm bài thứ 3 nghìn ! :biggrin:

trong box này có ai hơn 5000 bài cơ:O

BT từ từ thôi chứ:D tớ sắp đuổi ko kịp rồi:p:D

Đặng Trần Hiếu đã viết:
../:) .../:) ... bác ám chỉ đứa nào đấy ... /:) .. :nono: :nono: .. bác gọi em thân mật thế à ..:nono: ... :nono: ... bác có nhìn thấy khẩu hiệu đầy yêu quý của chúng em không .. b-) ...

.. to chị BT : .. :* :* .. hôn chị BT 1 phát nào :* ... biết thế em làm cái bài kỷ niệm con số 5000 , 5010 , 5020 .. :D ..:| b-)

hi`hi`, mình lang thang vào đây xấu hổ với các bạn quá..:">

=D> =D> :drummer:
Chúc mừng chị Thư nào!!!! Em cũng sắp lên đến 2000 roài, hehe, bài thứ 2000 của em , em sẽ post trong topic này:D:D:D

.. trời ơi .. ác quá .. :(( .. cái plan định làm khi tới bài 5000 thì bị mình vô tình làm mất .. đã hữa tới bài 5100 sẽ hoàn thành cái plan .. :(( .. ai dè lại lỡ tay post bài rồi .. :(( .. mà bài đấy xóa đi thì phải làm lại .. :(( .. ặc ặc 8-} ... ác quá ..:(( ... /:) .. đời nghiệt .../:) ..

.. /:) .. b-) ... sao vukasim huynh lại nói thế ... :nono: .. ở trong E-HAO .. GDDH được khen là nhiệt tình đấy chứ .. b-) ..:>

Ái chà hoành tráng quá chị Thư :D chúc mừng chị đã có lên đến hơn 2000 bài viết chất lượng trong ngoặc kép :D :))

Zzang Tran đã viết:
trong box này có ai hơn 5000 bài cơ:O

BT từ từ thôi chứ:D tớ sắp đuổi ko kịp rồi:p:D
:eek: :eek: Lại còn có thêm 1 đứa sắp 5000 bài nữa kìa.

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Đặng Trần Hiếu đã viết:
/:) Em biểu anh vào chúc mừng em, muh anh vào nói cái gì đấy hử? /:) Kêu người ta là "đứa", lại còn bảo người ta là "dân lém mồm" --> anh Hiếu quá đáng lắm nhé b-) --> tuyệt giao ráng chịu :|
Em nhìn cho kỹ nhá. Cái bài của anh:
Hôm nay 02:53 PM
Đến tận:
Hôm nay, 02:57 PM
Em mới gửi PM cho anh bảo vào chúc mừng. Anh gửi sớm đến 4'. Đã thấy ai quan tâm đến em như anh chưa?? b-)

Trần Vũ Toàn đã viết:
Trời ạ, 5000 bài của em Thủy chắc 4500 là ở trong VC ấy chứ nhỉ :D[/Q]
. ..:| .. oan nghiệt quá ..:| ... chắc chỉ 1000 -1500 thôi anh Toàn ạ .. :D .. còn cả trong TTTG , với mấy box nữa .. :D .. box nào cũng tích cực hết đấy anh ạ :D ..

.. to chị BT : ... dạo này em thấy chị Bt phải tự thú hơi nhiều rồi đấy chị BT ạ .. b-) .. lại còn anh nào kia thế ... :)) .. thư ký PCT 2 đào hoa thế không biết .. :)) ..

.. tuần này GDDH nghỉ phép .. :D .. PCT 2 và các lãnh đạo quản nhau nhé .. :D .. hy vọng PCT 1 về kịp .. :smoking:

Nhìu anh "quí " chị Thư quá :D Chia bớt em với chị Thư ơi :)) đùa thế thoai :D
@ bạn Thủy :bạn Thủy đi đâu đấy ? Không cần phải mua vé máy bay về Căm Pu Chia tìm người :x đâu nhá !

:)) Vui quá là vui, mình được nhiều người iu quí quá ;;) :p :)) :)).
Vậy là em trách nhầm anh Hiếu? ;;) Thế cho em xin lỗi vậy >:-D<. Em biết là anh quan tâm đến em nhất rùi :D, cảm động quá :x
Còn em Thủy: hôn lại em cái nào :* :* Bao giờ được 6000 mình làm quả hoành tráng nữa em nhẩy? :D :*
Hôn cả em Trang, em Hà nữa :* :* :x ;).
Iu mọi người quá ah :x

Chị Thư yên tâm đi,em sẽ tặng chị một quả bánh chuối,hihihihihi.

Back
Bên trên