BÀI VIẾT THỨ 2000 --> LÀM QUẢ KỈ NIỆM HOÀNH TRÁNG CÁI NÀO

1. Sao Bảo Thư gọi bạn Hiếu là anh:O khóa 0205 bằng tuổi mình mà:-?:mrgreen: quên mất:mrgreen: BT có bằng tuổi mình đâu:p

2. Ku Hiếu gọi ai là đứa thế:-B nhìn lại mặt hàng và ngày tham gia đi:-B

3. Chẹp em Thủy tiến nhanh quá làm chị không nhận ra:p nên ở trên lỡ hỏi một câu "phạm thượng" :p thứ lỗi:D bây giờ HAO mà còn cái danh sách thành viên xếp theo bài post như trước kia thì em Thủy đứng đầu bảng phong thần nhỉ:D

Mọi người có bí quyết gì mà có lắm bài thế :D

Tại sao tớ gọi anh Hiếu là anh ý huh, cái này thì phải hỏi...anh Hiếu /:), ko phải lỗi của tớ đâu /:). Muh sao lại vạch trần sự thật là tớ kém tuổi mọi người ra thế kia? :eek: :(( :(( Quá đáng :((

Muh sao lại vạch trần sự thật là tớ kém tuổi mọi người ra thế kia?
Thế nì là thế nèo?? Có nghĩa là em sinh ngày 11-1-1988 chứ ko phải 11-1-1987??

á à :D bạn Thư !Chúng mình bằng tuổi :)) bây giờ mới biết !he he

Khổ quá, sao đi đâu cũng bị bà Trần Giang này bóc mẽ là sao? :(( :(( :(( Đời quá khổ :((

Không khổ đâu,sắp được ăn khao rồi còn gì đúng không chị Thư?

Chị Thư yên tâm !Chị đi học sớm hơn lại sinh trước em mấy tháng lận :D học khóa 02_05 thì em gọi = chị cũng đc :)) !Quí "chị" Thư lắm đấy :))

:-$ thấy BT gọi bạn Hiếu bằng anh --> thắc mắc ---> thông qua hiểu biết cá nhân tự giải thích lý do:-$ Sao lại gọi là bóc mẽ:eek::p:D mà bóc mẽ mỗi ở đây thôi chứ có phải đi đâu cũng bị đâu:eek::-s thôi từ giờ ko dám post bài sự thật về BT nữa kẻo lại mang tiếng bóc mẽ bạn:mrgreen::mrgreen::-s:-s

Cái chuyện gọi ông Hiếu là anh thì nó lại có một lịch sử khác muh /:), muh tất cả là tại lỗi ông ý.../:)

Seo lại là lỗi của anh nhờ?? Chính em tự nhiên ở đâu đến gọi anh = anh trước muh. b-)

Ở đâu đến là ở đâu đến hử? :smoking: Ở HAO chứ còn ở đâu, ai bảo anh đề khóa học thế kia, lại còn đến lúc người ta gọi thì cũng chớp thời cơ lun nữa chớ :smoking: Ko phải tại anh thì tại ai? :smoking:

Cãi nhau lắm thế,thế cuối cùng chị Thư có nhận quà của em không nào?

Đặng Trần Hiếu đã viết:
Cái box nì có vẻ toàn dân lém mồm nhỉ. Có 1 đứa hơn 5000 bài rùi, bi giờ thêm 1 đứa 2000 nữa.

đứa nào đó cũng hơn 1k rồi kìa. :)) có ít mồm hơn là mấy đâu. :))

em thư càng cãi càng thua. thui thì nhường nó cái gọi nó là anh cho xong chuyện yên ổn đi. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chậc, em sõ cố gắng, vươnt tới con số 1000,rồi post bài thứ 1000 vào đây :D

Ở đâu đến là ở đâu đến hử? Ở HAO chứ còn ở đâu, ai bảo anh đề khóa học thế kia, lại còn đến lúc người ta gọi thì cũng chớp thời cơ lun nữa chớ Ko phải tại anh thì tại ai?
Hồi cấp 3 anh học thế nèo thì anh post thế, đâu phải lỗi của anh. b-) Em tự nhiên gọi anh = anh, anh ko đáp lại thì lại sợ em buồn. Mà em buồn thì anh đau khổ lém cơ. b-) b-)
đứa nào đó cũng hơn 1k rồi kìa. có ít mồm hơn là mấy đâu.

em thư càng cãi càng thua. thui thì nhường nó cái gọi nó là anh cho xong chuyện yên ổn đi.
Hẹ hẹ, 1000 bài chất lượng nó phải khác chứ. b-) b-)

chị Thư quả này ..............vui roài :D ai lại gọi anh nhanh thế !Phải từ từ đã chứ :))
Nhìn quả lí lịch MR Hiếu này khó hỉu thế nhẩy :D

Back
Bên trên