BÀI VIẾT THỨ 2000 --> LÀM QUẢ KỈ NIỆM HOÀNH TRÁNG CÁI NÀO

Căn bản chị có thói quen là ai cứ có vẻ lớn hơn 1 chút --> gọi anh, muh anh Hiếu này đề 02-03 làm chị nghĩ ra trường năm 03 --> gọi anh /:), còn 2 có vẻ lớn hơn nhiều nhiều --> gọi chú (trên 22 là thuộc loại nầy :D).

Còn anh Hiếu, xúc động quá, giờ em mới bít là "em buồn thì anh đau khổ lém cơ" đấy :smoking:

Căn bản chị có thói quen là ai cứ có vẻ lớn hơn 1 chút --> gọi anh, muh anh Hiếu này đề 02-03 làm chị nghĩ ra trường năm 03 --> gọi anh , còn 2 có vẻ lớn hơn nhiều nhiều --> gọi chú (trên 22 là thuộc loại nầy ).

Còn anh Hiếu, xúc động quá, giờ em mới bít là "em buồn thì anh đau khổ lém cơ" đấy
Thì anh ra trường năm 2003 muh. Bi giờ em mới bít là "em buồn thì anh đau khổ lém" à?? Thất vọng tràn trề.
tống tiền đê ...
Hẹ, em chưa tống tiền anh thì thui, vào YM đọc offline msg đi nhá.

:smoking: Thất vọng thì bây giờ có vọng, em xin lỗi tập 2 :smoking:.
Muh sao ông anh Việt nầy cứ đi theo ám anh em mình thế nhẩy? :smoking:

Ông nầy còn định ám hại anh đó :smoking:, em đã ngăn chặn rùi, nhưng muh ông ý ko nghe, có khi ngày mai ông ý tung tin thất thiệt lên rùi đó :smoking:, ám quá, đốt vía, đốt vía...:smoking:

Hẹ hẹ, bác Lê Thanh Việt cũng dọa anh trước rùi. Hẹ hẹ, mà anh cũng có bằng chứng chống lại hắn. b-)

chị BT với anh H tâm tình ngay trước mặt PCT 2 vukasim thế này à ... b-) ..:smoking: .. quả này anh Hiếu phải trang bị trước bộ hàm giả cho lành nhỉ ... :)) ... b-)

hì , quả này thì đi 1 chú chào mào nữa rồi ! ;;) Thủy nhỉ ?

hehe, bớ các anh các chị, em có bài này là bài thứ 1000 rùi, được 3 sao đúng ko ZEEEEEEEEEEEEEEEEEE

mình thì có bài thứ bao nhiêu , chính mình cũng ko nhớ nữa ! hik hik

Trưng cầu dân ý nè:các anh chị có thấy chị Thư xinh hông?

quá xinh :x em gì mắt toét hay sao mà hỏi câu thừa quá[-x:D

Em thì nghĩ thế này nè:mới nhìn thì chị Thư cũng không xinh lắm đâu nhưng mà càng nhìn kỹ thì,hihi,à,khó nói quá,thôi,tóm lại là à à mới nhìn cũng không xinh lắm nhưng càng nhìn kỹ thì càng thấy xấu.HAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHA

ATTENTION ATTENTION:
Sau một thời gian nỗ lực câu bài, em xin thông báo với mọi người rằng :
THIS IS MY 2000th POST!!!!!!!! :)>- =D> 8-}
Theo bước chân của sis Thư, em làm hoành tráng cái bài post thứ 2000 này lên tí nào :)) hé hé!!!

Yêu Vườn Cười lắm đóa :x :*

Oh, chúc mừng em Hà =D> =D> =D> :* :x :* :x :* :x
Vậy là em cũng đạt ngưỡng 2000 rùi :D, muh bi giờ HAO còn có một thứ nữa để theo đuổi, đó là Điểm chất lượng :>. Chị em mình lại lao vào cuộc chạy đua vũ trang mới nào :D :)>-
Chúc mừng em Hà lần nữa nèo :* :x :* :x =D> =D> :drummer: :guitar: :dazzler: :drummer: :guitar: :dazzler:

Chỉnh sửa lần cuối:
Chạy đua vũ trang mới chán chứ :( ý chị là đứa nào điểm chất lượng cao hơn chị em mình thì quây ruiif dùng violence đánh cho chít lun à???

bà con cứ bon chen số bài viết làm gì chứ ? toàn tâm toàn ý mà post bài thôi !

Chị nói thế cho nó hình tượng, chứ đâu có ý gì /:). Sao em Hà took it seriously thế? /:)

Back
Bên trên