BÀI VIẾT THỨ 2000 --> LÀM QUẢ KỈ NIỆM HOÀNH TRÁNG CÁI NÀO

nhưng muh cái điểm đó tính theo tiêu chí gì mới được chứ ?

Hey, mọi người ra trang chính của forum rùi nhìn cột bên phải mà xem, box VC nhà mình là nơi có nhiều chủ đề nhất forum =D>

Tách đã viết:
Hey, mọi người ra trang chính của forum rùi nhìn cột bên phải mà xem, box VC nhà mình là nơi có nhiều chủ đề nhất forum
Thì mỗi chủ đề là một truyện cười nên nhiều chủ đề là chuyện đương nhiên rùi :D:D
Mà ai giái thích hộ em mấy cái điểm điếc mới!!

Cậu vào phần thông báo chung, có cả 1 topic nói về điểm, ghi khá đầy đủ và rõ ràng đấy!

Bác Bùi Thế Phong này, tôi chấm điểm cho bác thế, muh bác ko cảm ơn tôi được câu nào ah? /:) Dỗi rồi...

ôi :D hum nay nhìn số bài em xúc động đến ngỡ ngàng :x Ko ngờ những ba sao :D mừ toàn bài kém chất lượng :((
Thật phù hợp với danh hiệu câu cá của em :D :p
Lôi topic này lên :)) Có khi sắp đuổi kịp chị Thư :D

hehe BT đỉnh vật, mới ngày nào còn 2000 giờ đã sắp lên 3000 rồi:)) chuẩn bị vượt cả tớ với em Thủy rồi;;)

Ờ nhẩy, lâu nay ko để ý, giờ mới nghía qua cái cột info bên cạnh, giật mình thấy mình cũng thần sầu gớm, đã hơn 2700 rùi :D, nhưng Zz yên tâm, còn lâu mới đuổi kịp ấy :p

Éo, mọi người viết nhiều vãi đạn, em vận hết nội lực mới được gần 1400 bài!!

2000
:guitar::drummer:=D> :)>- :)>- b-) :x ;) 0:) >:-D< :D :biggrin: :biggrin: :beerchug: :smoking: :roflmao: :roflmao: :dazzler: :cool: :drummer: :guitar:​

chúc mừng anh Đức :D hân hạnh là người chúc đầu tiên và duy nhất :mrgreen:

Làm gì đến nỗi duy nhất, người thứ 2 đây :D.
Chúc mừng ông :biggrin:

Chúc mừng Sếp luôn
Hix, mình mới vào, có hơn 1000 thui, :((

Đức;;) đuổi theo tao này;;):mrgreen::p:D

Congratulations:p:beerchug:

5575
:guitar::drummer:=D> :)>- :)>- B-) :x ;) 0:) >:-D< :D :biggrin: :biggrin: :beerchug: :smoking: :roflmao: :roflmao: :dazzler: :cool: :drummer: :guitar: :>​
bây h cái gì cũng phải kỷ niệm thì mới hoành tráng :> :p:p ..:D:D .. ( adua theo anh Đức ..:)) ..:D:D )

Ặc ặc, số lẻ như 5575 muh cũng kỉ niệm sao? 8-} /:)

1608

:guitar: :drummer: :guitar: :drummer: :guitar: :drummer: :guitar: :drummer:

Giá trị xã hội đảo lộn hết cả...

2793

Back
Bên trên