Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

Mình nhớ kể từ lần đầu chơi AU cho đến khi lên lv 7 hình như mất có 8 tiếng :(

hack la` ấn print trước điểm sáng >3 lần
>>>cái bi tròn chạy thêm vòng nữa>>>dễ ợt mất hết hứng thú
cái chính là hacks per >_<
bây h có trò nhảy 1-2.máy đọc two four six eight yeah go =))

guy ơi. Cái màn 1-2 ngó bộ khó muốt quá! Nhưng mà điểm kinh nghiệm cao ngất trời luôn. Ai nghiên cứu ra cách hack 1-2 thì bày mọi người cái!
@Thắng: vẫn chưa hỉu!!! Plz giảng lại được hun??

oh, em Linh đi đâu bây giờ mới gặp :D, vẫn còn chơi Au à, bây giờ trình độ thế nào?

Nhảy 1-2 mãi mới phát hiện ra yeah thì ấn 5 go thì ấn space :)) cái trò này nhảy khó nhưng mà đỡ mỏi tay, lại được nhièu exp và den, chứ cứ như nhảy đêm mỏi nhừ tay mà ít den :))

hì hì ^^! mọi người cho em kinh ngiệm fn 8k cái xài chút@_@!
Mới fn 8k 160 mà 178 miss 10 mà ko fn dc:-?? :-?? chán óa!

Ghê. Àh mà cho hỏi có ai buôn vcoins ko.??
nếu có liên lạc với em nhá!! Đang cần gấp, khoảng từ 1500 dến 2500 vcoins mua đồ tết mặc nè!

em làm được fn 4k 178 20 lần rồi này! ^^ nhưng mà fn 8k mới 160 huhuhuh:((

Ái chài ơi. đã pro như thía còn than, ko bít như em còn muốn chuye 63 đến quảng minh sống cỡ nèo!!

How to kill boss?
Ngừoi ta bảo kill boss là cần có may mắn?Có tài năng?Có mê tín?
Mê tín ở chỗ miss cấp 1 hay bos mà per thì bỏ del?---------->sai lầm nhiêm trọng.
Theo tui thì,kill bos sẽ hoang toàn đơn giản nếu mọi người biết cách killl.Ko cần vào hack.Mà dựa vào player.Dĩ nhiên người chơi mà pro cả đội thì chuyện kill cũng dễ dàng hơn!
Kinh nghiệm của tui là: bos nào cũng thế cả thôi,khác nhau chỉ ở tốc độ nhạc và % per
Chắc mọi người khi kill bos đều sợ boss per x,khi bos pẻ x thì hay có trò mis để bos ko per :)).
Thực ra nếu mọi người để ý những vong tròn ở dưới chân mình.Mỗi khi minh pẻ thi dưới chân sẽ là vòng trong màu xanh.Nếu bứoc nhảy tiếp theo mà bos per thì vong tròng chuyển sang vàng và xuất hiện một mặt ngừoi bên cạnh nhân vật-------->cái này đại khái gọi la atk & def khi đấu bos.Nếu bos per=bos atk mà không có ai trong team per thì bos sẽ có cơ hội để tiếp tục per để tiếp tục atk.Nếu 3 người dẫn đầu per thì có thể coi là dè thành công.Lúc này bos sẽ hết atk và hết per( nhưng do bos có % để tự atk người chơi nên bos vẫn có thể per x tiếp-->số đen ^^)
Nếu 3 người chơi đứng đầu cùng per,thì sẽ có khả năng atk bos.Nếu bó ko per lại thì bos def ko thành công(mặt mếu màu đỏ xuát hiện bên cạnh khi ko def thành công) lúc này, cột healing sẽ nhanh chóng dồn về phía bos--->tạo lợi thế cho team nếu về sau ko thể chống đỡ được atk của bos^^
Choa nên là,kill bos thì mọi người hãy chơi hết sức mình, hãy cố gắng per.Nhất là những lúc bos per.Còn về chuyện tại sao ko nên del thì có thể nói như thế này,do del nên độ khó cho người bấm fim :d sẽ khó hơn.Dẫn đến có thể miss.Mà những người del nên được điểm nhiều hơn nên thường đứng đầu.Nhưng khi người đứng đầu mis thì tỉ lệ bos per hay bos atk là rất cao.trong khi def thì cần tới it nhất 3 ngươi per để def thành công (mà nếu người đứng đầu ko per thì hai ng thứ 2 và 3 phải per)
Vậy nên, khi kill bos,tốt nhất là mọi người nên tuyển pro.Del được để nhằm kéo score khi bos perx .Per đều để giữ máu ko thì vài bước la die luôn
hehe ai cần kill bos cứ goi tôi.Nick au la Octopis sever HN.tui sẽ giúp,vì các con bos còm con nào cũng kill 4-5 lần roài.Chỉ có tụi bos nhac 130 trở lên là mới kill được in it' thôi T_T hmm cũng chỉ tại ko tuyển dc team kill boss :D

Đúng đấy, kill Boss chẳng sao mà phải mis cấp 1 cả>.< ko bít đứa nào nghĩ ra cái trò đấy >.< , kill Boss cần nhìu per và del ;))
Cái trò 1-2 hóa ra go là cách ah=)) bi h mới bít =)) thảm nào :)) chỉ bít 5 là yeah thui :D
Cái trò beat up còn coi bộ dễ hơn 1-2 nhỉ ;)) beat up fn như đúng rùi ý, bấm loạn xạ hết cả lên =))

@anh Dũng: Hỉu sâu rộng ghê. Truớc giờ em kill bót tòan cố per chứ ko để ý lúc nào bót cũng x cao hơn mình. hihi!
vẫn chưa thấy bài hack ở đâu nhỉ

@anh Dũng: Hỉu sâu rộng ghê. Truớc giờ em kill bót tòan cố per chứ ko để ý lúc nào bót cũng x cao hơn mình. hihi!
vẫn chưa thấy bài hack ở đâu nhỉ

Hỏi hack suốt ngày, nếu biết cách hack rồi còn chơi làm j :-?

Nhảy 1-2 trông chuối như tập thể dục buổi sáng ý, dù sao cũng ko bao giờ sờ vào nhảy 1-2 cả

^^ thx anh Dũng vì bài viết trên, từ trc đến giờ kill boss toàn cố sao cho ko miss và perfect càng nhiều càng tốt, chỉ rút đc mỗi kinh nghiệm là team mạnh thì boss nào cũng chết hết :))

Back
Bên trên