Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

gà gà!! Hok thấy ai bày cách hack per với đấu boss hết trơn! toàn chat nhảm. làm sao mà lên tay cho được?? Hok có chí tiến thủ! Đúng là anh hùng khó qua ải mĩ nhân!

hack là có chí tiến thủ sao :-?
Quân: Hội hám gái :">

Săn boss là ntn? :-?

Lập một phòng đấu NPC
chọn nhân vật "boss" theo cấp độ
Mời mọi ng vào chiến đấu cùng
Đến bao giờ điểm của nhóm mình dành ưu thế hơn hẳn của boss hoặc ngược lại thì kết thúc
Hoặc nếu gay go thì hết nhạc -> hết "săn"

Oh i c :-?
lv mình thấp quá chưa làm đc :-j
Mà có làm cũng biết thua :-j

Trò này nghe nói là hay lắm nhểy, nhưng mình chưa thử chơi bao h..hix..Lạc hậu quá...:((

Tổ sư cha thằng Trần Lê Hưng câu bài ngu nó vừa vừa thôi! X(
Đi đ éo đâu cũng thấy mặt, tương cho 1 câu ba phải trên trời rơi xuống đọc chỉ muốn đấm cho 1 phát X(

Chỉnh sửa lần cuối:
Mãi vẫn chưa thấy quán cafe, chán thế =.='
Các đồng chí lv bao nhiêu mà thấp :-o

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui chao. em mới luyện được đúng 1 tháng, mới lv 7, suốt ngày bị gọi là gà! Chán chít được!! Ai mà bày em cách hack, em kiu sư phụ luôn!!

biến thành chê bai rồi sao?
ông Đức muốn săn boss ko, lv 6 đủ rồi, dzô săn cùng tôi, kill mấy con boss 4k, kiếm DEN cưa gái, ... còn Vcoin thì ông tự túc nha :D, có đồng í thì trả lời và chủ nhật onl sáng :D
@jenny: em đi đâu mất mặt mấy ngày nay vậy, còn muốn chơi Au cùng anh ko thế? số mình thật là con rệp chơi với ai cũng chỉ vài lần là sao?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
em lever 13 tên la o0_Eric_0o . đang tập finish 178.( 10 quả ăn 8).
có ai biết hack p0st 1 bài đi nào

biến thành chê bai rồi sao?
ông Đức muốn săn boss ko, lv 6 đủ rồi, dzô săn cùng tôi, kill mấy con boss 4k, kiếm DEN cưa gái, ... còn Vcoin thì ông tự túc nha :D, có đồng í thì trả lời và chủ nhật onl sáng :D
@jenny: em đi đâu mất mặt mấy ngày nay vậy, còn muốn chơi Au cùng anh ko thế? số mình thật là con rệp chơi với ai cũng chỉ vài lần là sao?

<=== lv 5 +_+
Với cả cũng ít chơi lắm nên ko quen tay :)

@ Đức:ý tôi la bao giờ ông lên lv 6 ý mà, lv 5 lên lv 6 mấy phút thôi, nhanh lắm,

Back
Bên trên