Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

How to per?
Per thì ai cũng muốn.Nhưng muốn per được đâu phải dễ?Sau đây xin chia sẽ kinh nghiệm per của tui.Nhưng do per dựa vào điểm per hay vị trí ans space để per nên ko phụ thuộc vào nhạc lắm :D
Chắc hẳn mọi người đều biết trên cả thanh chạy chỉ có một điểm per duy nhất.Khi vong tròn chạy tới vị trí per mà ấn space thì sẽ đạt per.Nhưng do game mang tính delay cao nên thường là lúc ấn space thì thường trước vị trí per trên màn hình một chút..dĩ nhiên cái này còn phụ thuộc nhiều vào tốc độ ấn space và khoảng cách từ tay lúc bắt đầu ấn spcae cho tới khi space tực sự được ấn..
Ở một số sàn.Nếu để ý rằng vị trí thanh chạy luôn ở xùng một vị trí--->vị trí per sẽ trùng với một hình nào đấy trong phông của sàn đó.
-Đối với sàn S-club:căn sao cho khi vong tròn chạy tới vị trí mà vog tròn ở đũng giữa mép của một vệt màu đỏ thỉ đó chính là điểm per ^^ -->nvu còn lại chỉ là căn sao cho luc mih ấn space thì đúng lúc vong tròn ở chính giữa mép màu đỏ mà thôi--->nghe dễ nhưng cũng khó phết đây^^nhảy thể loại 3 đôi thì sẽ nhìn điểm per đó sẽ thấy dễ nhất.Vì nhiều lúc nhân vật nhảy đè lên font dẫn đến ko thể nhìn thấy điểm căn per này .Trong khi 3 đôi thì đứng o 3 vị trí gần như xác định nê ít khi che điểm per.
- Sàn nhà ga shybuan: sàn kill bos .Sàn này khi vòng tròn chạy vừa tới lúc mép bên phải của vòng tròn chạm vào vị trí ma ngay thẳng trên nó,sát với thanh chạy là vạch giữa của bậc cầu thang cuối cùng hay ngay sát với thanh chạy thì sẽ đạt per ^^
2 sàn trên là 2 sàn chuyên kill bos.San nhà ga shybuan là sàn cho bos 8k advance.Sàn s club là sàn kill bos 8k direction(nhạc 130~)
-CÒn một sàn nữa,là sàn cướp biển.Tương tự sàn nhà ga shybuan.Tại vị trí thanh chạy,khu vực ấn space trung với mội cái gì gì đấy ko nhớ nữa nhưng nó màu xanh.Trông như một đốm xanh.Ngay khi vòng tròn chạy tới đốm xanh này(mép ngoài cham vạo) thì space và thế là per ^___^
Hiện mih chỉ thấy 3 sàn này la điểm per rõ ràng,dễ nhìn dễ phân biệt nhất.Nếu ai tìm thấy điểm per ở các sàn khác thì cùng post lên chia sẽ kinh nghiệm nhá ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Thà đừng đọc, hay đọc mà ko làm theo thì còn per được. Đọc xong mà bắt chước, gặp khi đang kill chắc chết đứng!! Chịu. Đọc cho biết thui. Dù gì thì cũng công sức pót lên mà.
Em thik hack vì dạo này bọn nó đấu ghê quá, toàn pro. Chạy đi đâu cung 178. mà toàn là bạn bè, ko nhảy thì bọn nó kiu ga`, nhảy thì......>_<

How to per?
Per thì ai cũng muốn.Nhưng muốn per được đâu phải dễ?Sau đây xin chia sẽ kinh nghiệm per của tui.Nhưng do per dựa vào điểm per hay vị trí ans space để per nên ko phụ thuộc vào nhạc lắm :D
Chắc hẳn mọi người đều biết trên cả thanh chạy chỉ có một điểm per duy nhất.Khi vong tròn chạy tới vị trí per mà ấn space thì sẽ đạt per.Nhưng do game mang tính delay cao nên thường là lúc ấn space thì thường trước vị trí per trên màn hình một chút..dĩ nhiên cái này còn phụ thuộc nhiều vào tốc độ ấn space và khoảng cách từ tay lúc bắt đầu ấn spcae cho tới khi space tực sự được ấn..
Ở một số sàn.Nếu để ý rằng vị trí thanh chạy luôn ở xùng một vị trí--->vị trí per sẽ trùng với một hình nào đấy trong phông của sàn đó.
-Đối với sàn S-club:căn sao cho khi vong tròn chạy tới vị trí mà vog tròn ở đũng giữa mép của một vệt màu đỏ thỉ đó chính là điểm per ^^ -->nvu còn lại chỉ là căn sao cho luc mih ấn space thì đúng lúc vong tròn ở chính giữa mép màu đỏ mà thôi--->nghe dễ nhưng cũng khó phết đây^^nhảy thể loại 3 đôi thì sẽ nhìn điểm per đó sẽ thấy dễ nhất.Vì nhiều lúc nhân vật nhảy đè lên font dẫn đến ko thể nhìn thấy điểm căn per này .Trong khi 3 đôi thì đứng o 3 vị trí gần như xác định nê ít khi che điểm per.
- Sàn nhà ga shybuan: sàn kill bos .Sàn này khi vòng tròn chạy vừa tới lúc mép bên phải của vòng tròn chạm vào vị trí ma ngay thẳng trên nó,sát với thanh chạy là vạch giữa của bậc cầu thang cuối cùng hay ngay sát với thanh chạy thì sẽ đạt per ^^
2 sàn trên là 2 sàn chuyên kill bos.San nhà ga shybuan là sàn cho bos 8k advance.Sàn s club là sàn kill bos 8k direction(nhạc 130~)
-CÒn một sàn nữa,là sàn cướp biển.Tương tự sàn nhà ga shybuan.Tại vị trí thanh chạy,khu vực ấn space trung với mội cái gì gì đấy ko nhớ nữa nhưng nó màu xanh.Trông như một đốm xanh.Ngay khi vòng tròn chạy tới đốm xanh này(mép ngoài cham vạo) thì space và thế là per ^___^
Hiện mih chỉ thấy 3 sàn này la điểm per rõ ràng,dễ nhìn dễ phân biệt nhất.Nếu ai tìm thấy điểm per ở các sàn khác thì cùng post lên chia sẽ kinh nghiệm nhá ^^

anh Dũng ns pro au =) =)
Thà đừng đọc, hay đọc mà ko làm theo thì còn per được. Đọc xong mà bắt chước, gặp khi đang kill chắc chết đứng!! Chịu. Đọc cho biết thui. Dù gì thì cũng công sức pót lên mà.
Em thik hack vì dạo này bọn nó đấu ghê quá, toàn pro. Chạy đi đâu cung 178. mà toàn là bạn bè, ko nhảy thì bọn nó kiu ga`, nhảy thì......>_<
Mày chảy não hay spam thế hả con dog này,trên thì bảo thích hack dưới thì bào là bị bọn bạn kêu gà,mày hack thì mày gà còn muốn cái đ gì nữa

.b33p

cái trò này nhạt hơn nước ốc :|

.chik

Chỉnh sửa lần cuối:
Eo ui, đọc cái bài kia cứ per per , nhìn thấy dài đã thấy ngại đọc rùi :p hôm nào gặp a Dũng nói luôn cho đỡ phải đọc :p :))

@ bạn hoàng: ngu vừa thôi cha. Kon nói là trước khi con biết hack. Biết rùi ngu gì ko xài. Mà làm như mới tập là hack được vậy?? kon hok phải thần.nghĩ koi, mới sáng ra nhạc 178, hack được cũng hack rồi. Cha làm như con hack mà tụi nó ko biết vậy. Ngồi 3 máy cạnh nhau, hack được mới tài. Cho nên cha bỏ dùm cái cụm từ "doggy" chuối vãi kia đi. Cấp 3 ko biết làm gương cho em nhỏ, về học nói lại đi. Tui cứ tưởng HAOer thế nào, tưởng lịch sự lắm, ai dè.... hahah, VIP! đồ stfu. Để coi. 1 tháng ko cần hack, lên được mấy lv
Ai bắt ông chơi đâu mà than chán. bộ lau ko nghe chửi ngứa tai hả kưng??

Chỉnh sửa lần cuối:
mẹ, chửi *** gì mà chửi , **, thằng chửi mày là người khác nhé, *** phải tao,

nhưng mà cái thể loại chơi game đã gà mà còn cứ thik háck thì chơi làm *** gì, nub vẫn mãi là nub thôi ... , ngu thì tự nhận là ngu đi, ko cố gắng được thì đừng có hack, trò chơi vô học, người chơi vô học ko kém ...

GG

mà coi *** gì mà coi, có chơi cái trò này đâu mà coi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hai thằng chiki,beep hết việc à?Chúng mày ko chơi thì cũng đừng dzo đây phá hoại công sức anh mày viết lách chứ?Đi về topic War3 ngay.Leave me alone plz.nhá 2 chú nhá,cãi nhau con gái làm gì,nghe anh đi về đi,ko đi anh cắt tiết giờ....bực rồi nhá há há chuẩn bị mài dao kéo thôi ^__^

-_-''

bơi vào đây , chấp anh Ap (chọn dao i' :)) )

j/k =))

Thảm nào:)) tự nhiên thấy thằng Chik phong độ dạo này xuống thấp wa' :)) thế thì phải méc bạn Chi =))
Au chơi 1-2 đúng là như tập thể dục buổi sáng :)) còn cái Beat up thì nhanh đến nỗi xong 1 ván rã rời hết cả tay:))

Ui chấp chi 2 cái thằng thỉu não, tớcnơ down cả lũ.

Em lại thik cái 1-2, thấy thằng NPC nhảy cứ hề hề thế nào ấy. Ngố vãi ra!

Thôi thằng chick với thằng b33p ko bắt nạt em gái nhé.;));))Còn em gái nhỏ tuổi thì ko nên xài hack ,ko giỏi lên dc đâu.;));))>:)

Toàn nub về war đi, nơi đây chỉ dành cho những người chơi Au ;))

Mặc dù mình chơi Au nhưng vẫn phải công nhận cái trò này hơi shit thật 8-}

Shit mà vẫn chơi mới tài chứ =))

hôm qua mới cài AU và chơi lần đầy

1 ván được 1 per , 1 great , 1 cool , còn lại lại là miss :">

tay mình hơi chảy thật :">

Ui chấp chi 2 cái thằng thỉu não, tớcnơ down cả lũ.

Em lại thik cái 1-2, thấy thằng NPC nhảy cứ hề hề thế nào ấy. Ngố vãi ra!

tao không hiểu bố mẹ mày sinh ra mày làm cái gì?03-07 mà ăn nói láo toét,sao mày không thử nghĩ xem tại sao bọn bạn mày chơi đc mà mày phải hack?chảy não?còn stfu là gì mày giải thích hộ anh với :),anh cũng éo hiểu cái danh từ 'đồ stfu"
.beep.

Tóc nơ là của con gái 8-},mà làm j có tóc nơ down ;))... con trai thì có Claiphento ( viết thế này đúng ko nhỉ :-?? :| ) ah` :-?? ... thui nghỉ

Anh tưởng trò này nhiều gái lắm mà,sao lại chỉ có 2 em kia thui ah -_-" ...

Thế có ai dám bảo bé beep là con trai toàn phần ko?? thử chứng minh đi. Xí. 03-07 thì sao??Bọn bạn tập nhảy từ hồi cái trò này mới chào hàng, tui mới tập tành từ hồi 20.11, làm sao bằng bọn nó??
Tui tính được IQ 120 rùi, chưa chắc tui chảy não đâu, sợ ông anh bị chảy não đó! Trâu buộc ghét trâu ăn ấy mà, chấp chi!
SFTU là gì tự hiểu, đồ gà. Trong box games này, có 1 topic giải thik nghĩa từ đó, tự tìm mà đọc nha bé!
@ Quang: đúng là trò này con gái chơi nhìu, nhưng dzô đây ai dám phát biểu?? nghe ông beep vs ông chik kia văng tục là đã ngứa người lắm rùi, tham gia vào làm gì cho phí lời?

con này mặt dày ghê, tao chả biết nói gì ...

stfu dùng như dt thì cũng chịu, nên học lại tiếng anh đi

mình đo IQ trên net cũng được 139 :">

.chik

Back
Bên trên