Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

:-h
Thế có ai dám bảo bé beep là con trai toàn phần ko?? thử chứng minh đi. Xí. 03-07 thì sao??Bọn bạn tập nhảy từ hồi cái trò này mới chào hàng, tui mới tập tành từ hồi 20.11, làm sao bằng bọn nó??
Tui tính được IQ 120 rùi, chưa chắc tui chảy não đâu, sợ ông anh bị chảy não đó! Trâu buộc ghét trâu ăn ấy mà, chấp chi!
SFTU là gì tự hiểu, đồ gà. Trong box games này, có 1 topic giải thik nghĩa từ đó, tự tìm mà đọc nha bé!
@ Quang: đúng là trò này con gái chơi nhìu, nhưng dzô đây ai dám phát biểu?? nghe ông beep vs ông chik kia văng tục là đã ngứa người lắm rùi, tham gia vào làm gì cho phí lời?

đại ý của anh LTH là em ăn nói hơi thiếu ... tính VH ( VH có thể hiểu là văn học , văn hiến , văn hóa , v..v...*-:) )

03-07 ====> chắc em lớp 9

anh LTH chảy não của em lớp 12 rồi ...

còn bạn Quang mà em đang nói chuyện học lớp 3 của cấp 4 rồi =))

em nên xem lại cách dùng từ xưng hô của mình kẻo sau này ngoài đường người ta lại trách trường Ams có vấn đề với bộ máy giáo dục 8-}

NOTE : nếu em Võ Lâm Thục Oanh đây chỉ là nick, người viết bài là người nhớn thì cho xin lỗi .... :-h

Sao mọi người cứ phải cãi nhau vì chuyện đâu đâu thế nhỉ >.< linh tinh hết cả lên>.< có mỗi chuyện Au thui mà cãi nhau om sòm hết cả >.<

con này mặt dày ghê, tao chả biết nói gì ...

stfu dùng như dt thì cũng chịu, nên học lại tiếng anh đi

mình đo IQ trên net cũng được 139 :">

.chik

đồ + X

X ở đây có thể là danh từ hoặc tính từ

VD: TT: đồ ngu
DT: đồ con lợn

stfu = 1 câu sai khiến (phân loại theo SGK) ko phải tính từ, hay danh từ ;))

Toàn nub về war đi, nơi đây chỉ dành cho những người chơi Au ;))

Mặc dù mình chơi Au nhưng vẫn phải công nhận cái trò này hơi shit thật 8-}

Shit mà vẫn chơi mới tài chứ =))

Mày phải chơi AU âu cũng là cái số.;))
Còn em Oanh , câu sau đá đít câu trước.=)))

em mới 11 thôi anh sêx ui :">

vd cụ thể hơn là " frog nub " =\ :">

anh đang giải thích để em í hiểu, các chú cứ dùng từ ngữ thô bạo, chèn ép, bắt nạt em gái :">

Con gái bắt nạt con gái là chuyện thường. COn trai bắt nạt con gái... eo ui, cần phải xem lại hệ thống giáo dục của AMs thật.
Em mới lớp 9 thui, nhưng mà em ko phải là AMSer, em ở tỉnh khác cơ mà. Nói vs đứa nào có học thức, xưng em thì ok, chứ nói vs mấy đứa ngốc dở hơi, tự tạo cho mình cái ảo giác mình đây thông minh lắm thì.... xưng em hơi phí các bác ạh!
"Tiên học lễ, hậu học văn" dù cho có đang lớp 10 chăng nữa mà ăn nói theo kỉu du học ngoài phố thì cũng như mấy đứa nhỏ chưa nhận mặt chữ thui, có khi còn tệ hơn ấy chứ!

như thằng toàn nói, câu trước đá câu sau, dưới thì tiên này sau nọ trên thì vô lễ với người " hơn tuổi ", vô học

thông cảm em ạ , anh thuộc loại hay trêu gái, từ hồi lớp 6 cơ, bọn bạn anh nó biết mà :)| , chẳng qua giờ lớn rồi nên cai thôi, mày cũng lớp 9 rồi mà sao cùn thế ?

mà ams đâu có luật cấm trêu gái :)) =)) =)) =)) =))

Con gái bắt nạt con gái là chuyện thường. COn trai bắt nạt con gái... eo ui, cần phải xem lại hệ thống giáo dục của AMs thật.
Em mới lớp 9 thui, nhưng mà em ko phải là AMSer, em ở tỉnh khác cơ mà. Nói vs đứa nào có học thức, xưng em thì ok, chứ nói vs mấy đứa ngốc dở hơi, tự tạo cho mình cái ảo giác mình đây thông minh lắm thì.... xưng em hơi phí các bác ạh!
"Tiên học lễ, hậu học văn" dù cho có đang lớp 10 chăng nữa mà ăn nói theo kỉu du học ngoài phố thì cũng như mấy đứa nhỏ chưa nhận mặt chữ thui, có khi còn tệ hơn ấy chứ!

Uh đúng rồi,đi với bụt mặc áo cà sa đi với ma mặc áo giấy =),nên nói chuyện với 1 con nhà quê đến dùng mấy cái từ đơn giản ko biết thì làm sao lại có thể nói chuyện như nói với người bình thường được =),đặc biệt là những đứa chảy não :)),còn tiếc là mình học cva,hệ thống giáo dục ở ams thì không phải xét rồi cái cần xét là hệ thống giáo dục ở trường Nguyễn Văn Trỗi hay cụ thể hơn là lớp học song ngữ Pháp (chắc song ngữ Pháp-Lào =) )ai đời dạy dỗ kiểu gì 1 con ranh lớp 9 mà xưng hô hỗn láo và đặc biệt hơn là dùng 1 câu sai khiến để ghép với 1 danh từ và kết quả là đc 1 danh từ \:d/,mình hiểu biết nông cạn chắc trong tiếng Pháp(Lào)có công thức như vậy nên cũng không dám bắt bẻ em ý nhiều.Em ý ở tỉnh xa xôi,Hà Nội có adsl từ năm 2k thì chắc 2k4 ở huyện em ý mới có nên còn bỡ ngỡ,mọi người bỏ qua cho =))
Nhân tiện mình vừa tra từ điển:từ vs là viết tắt của versus có nghĩa là chống lại thế mà em ý lại dùng = với và,hay đây là từ chỉ có trong ngôn ngữ Pháp Lào của em ý nhỉ,biết đâu đấy :-? =)
.beep.

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh bó' tay các chú.Thôi các chú nể mặt anh già đầu nhất ở đây ,đi về topic war3 dota cho anh nhờ.Ở đay xì pem thế này ;àm anh mất hứng quá.Hok còn hứng để gây dựng topic Audition quá.HUHu anh mê trò này thì kê. con .. anh chứa ai cần chúng mày chui vô đây đâu...zzz ...zzz...

nhân tiện "vs" được dùng như từ "với" là 1 trào lưu của giới trẻ biết ít tiếng Anh hiện nay
VD: tối nay em đi chơi vs người yêu của con bạn

bonus: Vengeful Spirit

Ớ, em Oanh này đi đâu cũng bị chửi nhỉ ;;) Toàn động vào thú dữ nữa chứ :))
:-< Để Sex chửi ko còn gì để nói rồi :-<. Mà mấy bác bên War cũng tha em nó đi :">. Nhiều khi nói nhiều :-" Ko thủng thì gọi là "điếc ko sợ súng rồi" :)) Cho nó bị đời nó bắn chết. Các bác khỏi phải bóp cò làm gì :))

...
@Anh Dũng :D Em Thấy đo per thì cứ nghe đến nhịp thứ 4 ấn space cạch một cái là được thôi (Đến lúc nhảy del cũng ko sợ :">) ==> Đây cũng là lý do em ko thik nhảy nhạc nhanh (Và chỉ mới lv 5 server nghiệp dư :">).
... Nhảy nhạc nhanh luyện tay to + mắt cận >_< ghét... Lại ít bài hay \:d/ Chơi Au nghe nhạc là Chính mà ;;) :x

Bạn Sex hôm trc nhảy đỉnh quá :x, Mới chơi mà nhảy bài In My Heart nghiệp dư đã đc gần 200k điểm rồi :x [-x Hơn đứt mấy thằng noob mà nói nhiều trong đó :x Hum nào có hứng nhảy thì gọi tớ một câu. Dạo này tớ ôn thi nhưng bạn Sex là thành phần đặc biệt ;;) :x

Mà nhảy beat up hay mà :x Phong cách kiểu chơi nhạc :x chứ ko phải nghe nhạc (Giống O2Jam :x)

Tập Beat Up cái :D

Đính kèm

• beat up.JPG
    beat up.JPG
    82.8 KB · Xem: 4
Chào các anh các chị
H mới thấy tô bik này
Vào góp vui tí
Mà em mới bị hak nik
Mất hết đồ :((

Bị hack nick hả em...khổ....
Bi h mình cố để săn đồ độc ;)) dùng đồ den cho độc ;))

Úi giời ơi , lâu lắm mới vào topic này , toàn chửi nhau thế này hả giời :-??
Bạn gì gì cùng tên khác mỗi họ với tớ ơi , con gái con đứa ăn nó cho cẩn thận 1 tí kẻo người ta đánh giá cho :).
Bé hơn thì liệu mà xưng hô cho tử tế , ai đời nói câu nào cũng bị người ta chửi thế bao giờ , bỉ lắm đấy :D .
Chơi thì chơi cho tử tế , hack làm cái gì . Với cả hack thì nói thật là tớ cũng khinh lắm , thà cứ là gà đi còn hơn là chơi bẩn :))
Ui chấp chi 2 cái thằng thỉu não, tớcnơ down cả lũ.
Tớ cũng chả hiểu ấy học hành thế nào nữa , Turner down là bệnh do ấy phát minh ra à =)) , mới học mà đã quên trước quên sau thế à :)) .
Với cả đã chửi con trai thì dùng Klinefenter hoặc là OY cho nó chết ngay từ khi mới hình thành hợp tử ý , ai lại chửi thế kia bao giờ , ngại thay cho ấy :)) .
À mà quên không nhắc , ấy không phải là Amser , đã là khách thì nên tôn trọng chủ nhà tí chứ , ai lại sang nhà người khác chửi bới tùm lum thế này , người ta có mà đuổi cổ ;)

@ chị Hương: đồ den sao lại độc hả chị ....Nhìn nik bi h chán chả bùn chơi :((

@ chị Hương: đồ den sao lại độc hả chị ....Nhìn nik bi h chán chả bùn chơi
:-" Muốn bít tại sao em sắm một bộ đen xì đi ra đường xem :-" Đảm bảo cả phố soi em :)) từ đầu đến chân :">

Back
Bên trên