Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

Đồ den chứ
:)) :)) :))
Nhiều ng` mặc toàn đồ đen sao ko ai soi :))

:-" Em Hương chắc type nhầm thôi :"> Đoán thế :)) Chứ đồ den thì độc cái nỗi gì :))
;)) Còn vụ muốn bị soi khi mắc đồ đen là phụ thuộc vào body =))

Thôi chờ em HƯơng giải quyết b-) Chứ cãi nhau thế này đến sáng :">
\:D/ Ai dạy tớ nhảy với :x

Anh mới lv 2 :">
:"> Chỉ nhảy đc nhạc chậm dứơi 110 :">
:"> Chỉ chơi server Nghiệp dư hoặc Tự do :">
Chuyên Beat Up :">.
À :)) Chuyên In My Heart nữa :)) Có quả ảnh ngày xưa chụp ở Server Nghiệp Dư :">

Em laij ko bik nhảy Beat up :"> :">
cái này chỉ cần nhảy nhiều là thành quen ngay
Nhanh đc ngay
Mà anh chăm chỉ luyện 140~ ấy
Vài bữa là lên tay

Anh, nhảy đc 160 lâu rồi ... :">.
Nhưg mà >_< Nhạc nhanh trên 110 anh thấy chả có bài nào hay cả >_<

Hay mà :))
Mấy bài Cơn mưa qua chả hay à
Dạo này em ko nhảy
FN 120 ko đc :">

:-<
Anh sợ em quá khi bảo mấy bài đó hay :">
Đùa... Lớp mình toàn thiên tài cả 8-}. SEx thì nhảy điên cuồng rồi
Thằng Bacanhvu mới lv 1 fn 110 đc 8-}... Thật là bệnh !
Mà, hum nay gặp một thằng hack Per 8-}. Cứ sau 5 phát Creat là 2 lần Perfect liền nhau 8-}. :| (Chắc nó sợ lộ nên làm thế thì phải)
:| Tiếc cho nó :"> Mình hôm nhảy In My Heart sung >:) toàn tầm trên 30 per :">. Combo đc max là 6 nên may mắn thắng :|. Trận sau kik nó luôn !

=)) Em phải hiểu là anh chỉ nhảy đc nhạc chậm thôi =))
Và vì cái bài IN MY HEART này là 1 trong những bài nhạc chậm anh thik nhất nên lúc nào cũng nhảy bài này mở đầu lúc chơi AU =))
:"> NGhe nhiều quá :"> Chả cần dò nhịp cũng ko bao giờ Cool (Trừ phi là nhảy với bạn Sex :"> )

Ai chả biết là có 4 nhịp.Nhưng mà giỏng tai lên nghe chả thấy nhịp đâu cả....Thêm nữa,game online nên có delay,làm sao mà lúc nhịp phát ra là ấn space thì tín hiệu nhận ngay được,có delay mà....
Đồ Den đúng là đồ độc đó.Đồ Den tuy ít cái đẹp,nhưng đồ sDen mà đệp có nghĩa là đồ đắt->mà đồ đắt cần nhiều Den->mà nhiều Den thể hiện độ pro ^__^ pro trong kill boss ( thật cahr dám vênh váo,trên người mình cũng toàn đồ den có giá trên 150kDen ^.^ )

Lên lên xuống xuống, trái trái phải phải, hay cheo chéo :)) =)) lần đầu tiên trong lịch sử game có 1 trò khá vô học ( ko có 1 tý skill nào cả ) về nhà tập đánh văn bản có khi còn hữu ích hơn ;)) ....

Lên lên xuống xuống, trái trái phải phải, hay cheo chéo lần đầu tiên trong lịch sử game có 1 trò khá vô học ( ko có 1 tý skill nào cả ) về nhà tập đánh văn bản có khi còn hữu ích hơn ....
:-< vậy chắc là Mario là trò vô học rồi ;;) ;)) Tớ là tớ thik Mario lắm ;;)
Tui ko công nhận là Au là một trò hay ;). Tui chơi cũng chỉ để nghe nhạc và chơi cũng vài thằng bạn bệnh bệnh của tôi ;). Nhưng khuyên ông đừng có cừời vào cái niềm yêu thích của người khác thế ;).
Như vậy là thiếu tôn trọng ;) Trong đó có cả những người = và lớn tuổi hơn ông ;). Như vậy, dễ bị coi là vô học lắm ;). Cám ơn !

Chỉnh sửa lần cuối:
Í thôi
Mỗi ng` nhìn đi 1 tí cho có hòa khí :))

ỐI :))
Mà nhảy 1 2 là nhảy j` thế ạ
Lạc hậu quá
Chả bik j` :">

bạn sex hôm nay nhảy bài tiếng gió xôn xao được combo 8 :p

chắc tại học nhạc nên nghe nhịp cũng tốt tốt :p

Back
Bên trên