Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

Au bây h chuẫn bị đóng cữa là vừa :)) hack tràn lan, admin thì thà giết nhầm còn hơn bỏ sót, sv thì vắng teo mà always ko thể đăng nhập do có quá nhiều người truy cập :)) thật là khó đỡ :)) 3 tiếng ngồi chơi thì 2 tiếng đăng nhập đó là người con lucky :))

Au càng ngày càng chán,TD812 có 75 phòng,trong đó 62 la kill boss

=)) đấy người ta gọi là tranh thủ chứ ạ ;]
kiểu hack kill boss thì còn chấp nhận đc ,ít ra còn vì mục tiêu tươi đẹp là kiếm tiền cứu giúp người nghèo đói như em
còn chơi bt mà cũng hack thì :-?? đến chịu

1 tuần rồi không vào được Au vẫn với lý do có quá nhiều người truy cập =)) đến là bó tay :))

Dạo này toàn hack, ngồi đấu bos để nó hack, mình ngồi chơi, tại nó ko cho nhảy, bi h mua 1 bộ đẹp ;))

Bọn nó bảo Au là 1 trò vô học :D và auditioner cũng vô học nốt :D

từ 13h00 ngày hôm nay bắt đầu vào dễ dàng: kick 3 lần kết nối lại, hủy bỏ, đăng nhập 1 phát ăn luôn,
@Chi: trò nào chẳng vô học hả em, chẳng có trò chơi nào lại có học cả (đơn giản nó là một chương trình, nó làm sao có thể học đcj mà có học :D)

Í Đừng nói thế
Nói thế cũng là nói xấu ng` khác đấy :p

hiz. Bi h toàn hack chơi chán lém rùi. Bi h chuyển qua chơi hiệp khack, bao h hết hack thì chơi tiếp :D

Ava của em này xinh quá :x .
Chơi Hiệp khách à .. Chơi với chị không ? Lv 18 rồi . Toàn đi giết Trâu Rừng với Chó Sói :-j ..
@ .Em mãi vẫn ko thể vào được AU :-j

Mọi người cho em hỏi sao bây giờ vẫn hack dc nhỉ? Bản hack của bị từ chối

ava của anh duy ảnh ,cái ảnh thằng bé đấy em có cả bộ :">
hôm trước vừa mới ra bản nâng cấp chồng hack thì chỉ sau có chưa đầy 2 tiếng đã ra bản hack mới ,đến chịu

@chị hương: thnks chị nhé.
Hiz, bi h hack chán lém. Có ai bít hack ở đâu ko chỉ em chỗ down hack lại cho bọn nó bít mặt :((

Ec .Hack audition kiem đâu chả co'? hàng game anh chơi 40 máy thì 40 máy có hack audition to tổ bố trên màn hình ^__^.Phải cái thêm màn gọi điện thoại đến số 09xxxxxxxxxx để hỏi password.Lolz mấy hôm trước cập nhật bản chống hack,cả sever ko kiếm nổi một phòng kill boss.Chơi ba ngày ko thấy hack đâu.Đến hôm qua đã thấy lảng vảng mấy phòng kill boss.Vào coi xem thế nào thì ra đã có bản hack mới.Yeah, lúc sau gặp ngay thằng ku nó hack 178 nhay 38 perfect miss 20 ko cool ko bad ko great ^^--->VTC ơi là VTC

Chỉnh sửa lần cuối:
@chi hương: thì chị khen cái ava mừh :D.
Hiz, em toàn chơi ở nhà, ko bít kím đâu. Hum qua vừa lên 123xem.com down về, vừa chạy xọng thì lúc đóa máy báo ko vào đc au: cái lỗi v3 hay cái gì đóa :)). Bi h chán lun ko thèm chơi au nữa, cày Hk với cả chơi Gb típ thui =)).
@chị chi: em 20 rùi chị ơi =))

Back
Bên trên