ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

Trần Thế Phong đã viết:
Thế thôi hả em :)), năm cái thứ 2 bọn nó qua trường , đòi test 100 đô, anh nghe xong không đi nữa , để dành tiền mua cái ps2 về chơi sướng hơn :)).
:)), nhưng bài thi này rất điên. Mà đúng ra thì cái trường Insworld này ko cho học bổng. Phải gọi là trợ cấp 1 ít tiền. Bây h nghĩ lại ko đi trườg đấy là quá đúng

COn béo đừng réo , mạng trường như điên ý , bác co lên được đâu :D thôi hôm khác . Đã bảo là đi hỏi đi mà , cứ ngồi đợi thì đến tết nó mới báo cho .

insworld là cái trg` của bọn nhà giàu, đú đởn hút thuốc lá loạn xì ngầu cả lên :D :D còn có bọn mất dạy hồi zaza sang bị trêu cho gần chết :D :D
Cái trg` đấy nghe zaza bảo còn lừa đảo nữa, cứ kêu là cấp cái bằng gì mà có giá trị ở tây ở tàu gì ý mà thật ra là ko phải :D :D
nói tóm lại là cố sau này sang Mỹ là hay nhất ;) ;) sing vẫn là 1 lựa chọn tốt tuy nhiên có vẻ cũng ko hay lắm :D :)) điển hình là sang sing gặp 1 thằng tán gái kiểu bỉ thì càng ko hay :)) :)) :p

Theo con em thì tán gái kiểu bỉ là gì ;)) Mà chú Chu Minh Hiếu cũng Insworld đấy :D thế hóa ra nó cũng nhà giàu đú đởn hút thuốc lá à :))

nó nhà giàu và đú đởn :D
tuy nhiên đã chuyển trg` do nó bảo học ở đấy quá dễ ~~> nhàm :p :p
nó cũng phải công nhận insworld lởm mà ;) chị zaza em quen học đc. 1 thời gian khiếp đản quá té sang anh luôn :D

Lê Thùy Linh đã viết:
Thía ah? Oài, càng đọc càng thấy anh Sai đẹp trai, đáng iu, tính tình thì quá ngộ nghĩnh òi, khỏi nói. Sao ngoài đời ko cóa ai đẹp trai = nhở? Đáng ghét :( Chỉ phải cái anh biến mất sớm quá, tập mười mấy đã đi rồi, làm sao gặp đc anh đây :((
@Bác Z: Gọi mãi mà bác ko onl. Kế hoạch đi chơi với bồ đã phá sản, cóa j kể chi tiết choa bác luk khác. Mà mãi ko thấy ai gọi mình đi thi ASEAN hết trơn á :((
Ừ ai cũng công nhận Sai cute mà:x.Truyện đấy nhân vật nào tớ cũng thích:).Nhưng tác giả cho truyện hơi bị úp mở.Sai biến mất ko 1 lời từ biệt:(( (anh ra đi quá sớm để lại cho em 1 nỗi buồn đau)cũng ko rõ lí do.Kết thúc ko biết Hikaru và Akira ai hơn:(?Nhưng dù sao cũng công nhận truyện này hay à đầy ý nghĩa:)

Ối, bạn bình đừng nói thế tớ mún :(( Đọc đến tập 26 thì thằng cho mượn mất mấy tập còn lại, chim cú vì hum trc vừa thấy bọn trẻ con ở lớp cầm xong. Mún b-(
@Bác Z: hỏi rồi, hỏi mà chả ai trả lời cả :(( Vừa mail choa bác đấy, vãi cả chi tiết. Liệu hồn mà trả lời choa tử tế. Mún khóc :((

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
nó nhà giàu và đú đởn :D
tuy nhiên đã chuyển trg` do nó bảo học ở đấy quá dễ ~~> nhàm :p :p
nó cũng phải công nhận insworld lởm mà ;) chị zaza em quen học đc. 1 thời gian khiếp đản quá té sang anh luôn :D
Ừ, đúng. Nó học gần nhất trường đấy đấy, thế mới chuối, nhưng có cái bà ở phòng tuyển sinh ăn nói cực hay và cực vui tình.

Khóc lóc cái giề ?? :)) Sao mà không ai trả lời ? Mà bt thì khoảng cuối tháng 6 đầu tháng 7 mới thi :D cứ ôn luyện đi

Lê Thùy Linh đã viết:
Ối, bạn bình đừng nói thế tớ mún :(( Đọc đến tập 26 thì thằng cho mượn mất mấy tập còn lại, chim cú vì hum trc vừa thấy bọn trẻ con ở lớp cầm xong. Mún b-(
@Bác Z: hỏi rồi, hỏi mà chả ai trả lời cả :(( Vừa mail choa bác đấy, vãi cả chi tiết. Liệu hồn mà trả lời choa tử tế. Mún khóc :((
Ặc truyện còn dài lắm đến tập 33 kết thúc thì phải:(.Hàng thuê truyện gần trường mình có đủ bộ đấy:).Mà sao con em lớp 9 của tớ nó nhận đc mail của bên kia rùi nhỉ:-?Hay ấy thử chờ xem chắc là nó có gửi đấy:).Mà ấy hỏi ai ở đâu mà ko trả lời thế???Hỏi bên Bộ GD cho nó chắc chắn.

Ah, chả bít đc, ai đóa quen bít mẹ tớ theo kiểu j đóa :)):)):)):))
Thế ah, bọn nó mail ah? Bít đc, để vào mailbox của mẹ tớ xem tn :(

chị Linh là cháu anh Tùng mà có hôm đòi anh Tùng khao kem đúng ko ạ :-? :p :p

:)) uh , gọi thằng TÙng bằng ông thì phải :D mà con em đi biệt tăm ở đâu không thấy onl ??? :D chăm học nhỉ , cố mà vào ams nhá :D
Năm nay asean hình như 6/7 thi hay sao ý , để hôm nay hỏi kĩ rồi thông báo lại cho mọi người :D

Lê Thùy Linh đã viết:
Hợp là sao ???????
Oài, hợp hay ko hợp là ở mình thui. Mà các bé còn học bổng school based nữa chứ nhở? Điển hình là cóa cái băng rôn Anglo Chinese to đùng dưới trường kìa :)):)) Đùa thôi, các bé cứ sang Thái làm việc xong rùi chúng mình đăng ký :D:D:D:D
em cũng thấy :-? thế thì thi sớm nhỉ, hết hạn nộp hồ sơ từ mấy ngày trc' mà :D :D, quên mất ko bảo bạn Vịt lớp mình đi thi ;;)

----------

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Ừ, đúng. Nó học gần nhất trường đấy đấy, thế mới chuối, nhưng có cái bà ở phòng tuyển sinh ăn nói cực hay và cực vui tình.
hồi trc' nó học gần bét lớp tao :)) đời trái ngang :))

Oài, 3-6 đã thi òi bác iu ạ. Cháu bác đang ngồi cong đuôi ôn với luyện, như shit ý :((
@Bé mai: ờ, cái thằng ông khốn nạn của chị dạo này chỉ gái thôi, chả cháu chít j hết, lâu lắm òi nó ko khao chị b-(

Chà năm nay thi sớm quá:(.Hôm vừa rồi còn tưởng mồng 9 mới thi nên vẫn ăn ngủ chơi bời thoải mái:((.Giờ thì chạy hết công lực mà cũng ko kịp híc híc.Mà thấy các em lớp 9 giỏi quá.Các em ở tỉnh học Anh còn tanh tưởi hơn cả dân Hà Nội nhà mình:(.

các em lớp 9 < 9B > thì đúng là giỏi rồi chị ạ ;;) :p
Hôm nọ bà chủ nhiệm lớp em còn bảo là trình độ các em đã vượt quá trình độ của 1 học sinh lớp 9 :)), hơn các anh chị khóa trc' rất rất nhiều :)), tuy nhiên blah blah, đại khái là các em rất tinh vi :)) bà dở hơi :D
mọi ng` thi tốt nhá :x :x

Thía hả :D ok , 2/6 bác về , thế mày thi ở đâu , đi cổ vũ động viên phát nhỉ :))
Cả nhà thi tốt nhá !!!

Tốt cái đầu bác ý. Bi h cháu ko bít trình bày bài toán = Eng :( Hum qua đọc cái mớ từ năm ngoái của 2 bác thấy khó vãi ạ. Đêk phải khó mà là đọc thì hiểu hết n đến luk thi sẽ quên hết :( Oài, 8h30 sáng cháu đã thi roài, bác cóa thik thì ra Horison mà chơi :( Ah, còn nữa, đọc cái mớ IQ của con Vân khó vãi :(
Bạn bình thi ở phòng mấy để tớ còn biết đường.

Back
Bên trên