ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

Lê Thùy Linh đã viết:
Oh, bi h cũng đã bít ngày qué nào thi đâu cơ chứ lại :((
Uh, thằng bé hay lắm bác ạ. Chưa đứa nào ở nhà bít đâu, cóa kể mấy chuyện linh tinh choa bác tô nghe thui. Luk nào bác về cháu cho ngắm. Xấu lắm ý :( n mà hay :))
rồi cô ạ :D biết là cô đang tương tư thằng khác bỏ rơi 1 thằng đến nỗi hôm trước chat nó cứ khóc lóc om sòm cả lên đây này :D
Mà mày cài ngay cái YM vào đi , nếu đang dùng IE thì vào Tools/Internet Options/Connections/ Lan setting kiếm cái proxy nhé :D cuối tuần sau onl bác đợi .

Hờ, cháu bác đang onl nè, chờ tí đã nhé, bác cháu mình cùng câu :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cháu ko tin là thằng nhóc kia lại khóc lóc om sòm với bác đâu bác yêu ạ, dù cháu bít tỏng trong đầu nó đang nghĩ kí rì. N thôi, cháu ko đầu óc tư tưởng đâu mà nghĩ đến nó. Hix, còn mấy ngày đc chơi với bạn ý nữa thui, sắp nghỉ hè òi :((. Mún khóc quá cơ. Hum nào cũng phải lóc cóc bò đến lớp rõ sớm. Muh cũng chỉ đc ngồi mấy nóa cóa 1 luk thui. Các lớp học thêm sắp nghỉ hết òi => cơ hội ngồi chơi với nó = 0 :(:)((

không phải là câu , nhanh nhanh setup cái Ym đi nói chuyện với bác :D
Cái thằng cũ của cháu bị bệnh gì ý :)) đầu óc không biết có vấn đề gì không ??
Còn thằng mới là thằng nào ??

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối đừng, bác làm ơn xóa hộ cái tên nó trên này đi cái :(
Cái thằng cũ của cháu đầu óc bị làm sao cơ? Cái YM down hẳn òi, bác về mà sửa choa cháu này :((

Ko phải nó đâu, n bác làm ơn xóa hộ cái tên đi cái nào :(( Cháu bác từng cóa thời đổ nó trong 2 tuần, hình như khá hơn bác tí chút thì phải, n mà cảm ơn chúa bi h bọn cháu thành bạn thân òi. Hum nọ nhìn cái mẹt đần độn của nó luk cháu bảo tao từng thik mày 2 tuần đêk nhịn đc cười.

Chà nghe chuyện ấy kể thì chắc ấy đào hoa lắm nhỉ;;).À ấy có nick trên Yahoo ko cho tớ đi:).Mà nếu chọn học ở Sing và Anh thì tớ thấy thích đi Anh hơn.Bằng cấp cao hơn mà lại phát âm chuẩn.Nếu sang Sing chắc bị nhiễm Singlish mất:))

Thế nếu ấy không đi Anh được nhưng có học bổng đi Sing thì ấy có đi không ??? :D dù sao có cơ hội tốt hơn ở vn thì vẫn nắm lấy thôi .
Ấy hỏi nik ai cơ ?? ;)) nik con cháu tớ là lethuylinh286 :D
Chắc là sắp đến lúc thi Asean rồi , chúc cả nhà ai thi thì thi cho thật tốt nhá :D sang đây đi chơi cho vui :D:p

Trần Bình Nguyên đã viết:
cháu gái cứ cố lên , cháu bác bác biết là ý chí + giỏi mà :D
@Thảo : anh nghĩ là asean sắp thi rồi còn gì , bi h sao kiếm nổi form nữa ?
Ở trang web của sở GD ĐT Sg thì cuối tháng 4, đầu tháng 5 có form, cuối tháng 6, đầu thán g7 thi. Em tìm mãi mà ko thấy form đăng kí

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Ở trang web của sở GD ĐT Sg thì cuối tháng 4, đầu tháng 5 có form, cuối tháng 6, đầu thán g7 thi. Em tìm mãi mà ko thấy form đăng kí
No idea!! Anh nhớ là form phải kiếm ở HN chứ đâu phải đăng kí trên mạng ?? Em check lại đi , nhưng mà giờ này anh nghĩ là quá muộn mất rồi .

Ối, chị nghĩ là ko còn form đâu. Nhà chị kiếm toét hết cả mỏ, xong rùi còn quen bít toán loạn lên mới cóa đc form. Nghe nói 1 tỉnh cóa 2 form => cơ hội cóa rất ít, mún cóa form toàn phải quen bít, rùi đóng 500$ j đóa nữa, vớ vẩn cực :((
@ Bình: tớ cũng thik đi Anh hơn, n mà đi Anh nghe nói mở mắt ra đã đi tong 1 tr òi, thế thì 1 năm tốn kha khá đấy, mún đi anh phải đc học bổng kha khá + nhà đủ kinh tế, ko thì sau 2 năm học Alevel mà ko đủ kinh phí học đại học thì đúng là = đốt tiền :(

Thế này Thảo nhé :D theo lời mấy bạn Asean bên này thì form bi h chỉ có cho năm sau thôi :D Form của năm nay thì hết lâu rồi . Em muốn lấy phải lên Bộ lấy , mà thường là phải quen biết + tiền bạc nhiều mới lấy được .
THứ 2 là con Béo đã nộp form chưa ?? Nếu đã nộp rồi thì nó sẽ gửi sang Sing để qua vòng xét tuyển hồ sơ . Nếu hồ sơ được thì nó sẽ báo về . Cháu nên bảo mẹ theo dõi thường xuyên với người quen để có thông tin thi chính xác .

Tìm xem họ hàng có ng` nào làm trên sở thì nhờ tìm form em ah`. Năm ngoài thằng bạn anh nó dọa form gần 1tr. thế là nghỉ, không thi.

form có gần 1tr mà cũng sợ :)) hay mày viết nhầm ?? Các ông ý bảo có lần phải đóng đến 1000$ mà . Mà thoai đừng mong chờ gì có form lúc này nữa , may ra thì kiếm form cho năm sau đi . Đi muộn 1 năm đấy

Trần Bình Nguyên đã viết:
Thế này Thảo nhé theo lời mấy bạn Asean bên này thì form bi h chỉ có cho năm sau thôi Form của năm nay thì hết lâu rồi . Em muốn lấy phải lên Bộ lấy , mà thường là phải quen biết + tiền bạc nhiều mới lấy được .
Ừ thì em cũng biết là phải lên Bộ, nhưng chẳng thấy 1 tí gì đả động đến chuyện đấy cả. Thì đương nhiên phải quen biết. Thế form năm sau thì bi h cũng phải lên Bộ ạ?

Thảo ơi, trình mày đâu ra :)) :D tao bảo mày đi Insworld với thằng héo là hợp nhất :D asean chọi lắm :)) :D
năm nay có VAnh với Chử lớp tao thi :D
mẹ tao chậm chân + cũng chẳng muốn xin ~~> tao ko có :)) :D chán đời :D

Đừng đi Insworld em à. Bên này chả ai biết Insworld là cái gì đâu. Mà nghe nói Insworld phòa lắm, toàn là lừa đảo. Cứ thi Asean, hoặc School Based cho nó lành.

Hình như cái Insword đấy rất là vớ vẩn. Mẹ chị năm ngoái đi dự hội thảo xong ko choa chị thi. Mẹ chị bảo con nói tiếng anh còn hay hơn lão hiệu trưởng :)). Bó gối.
@Bác Z: Hiện h chưa thấy thông tin j, hi vọng là ko trượt từ vòng gửi xe :))

Back
Bên trên