ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

Hợp là sao ???????
Oài, hợp hay ko hợp là ở mình thui. Mà các bé còn học bổng school based nữa chứ nhở? Điển hình là cóa cái băng rôn Anglo Chinese to đùng dưới trường kìa :)):)) Đùa thôi, các bé cứ sang Thái làm việc xong rùi chúng mình đăng ký :D:D:D:D

con Béo bi h cũng biết nói đểu à :)) sang Thái làm việc =)) Hợp hay không gì cũng tùy mỗi người . Với lại Insworld làm sao mà tốt bằng học bổng các trường hoặc Asean được ... thoai không có gì thì đừng câu kẻo ..:))

You are being biased, talking with no evidence... Eventhough Insworld is really sucks but you shouldn't be so proud of yourself to think tt the school based or asean scholarships are better...

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
ý em bảo là insworld hợp với con bạn em mừ :D
HK1 tao cũng định đi cái Insworld, nhưng cái lão phỏng vấn như hâm ý, với cả TA thì khó, đứa làm được 1/2 với đứa làm hết cũng được HB như nhau, thằng Hiếu chuyển trường rồi. Còn ASEAN thì cứ thi chứ sao.
@ A Nguyên: muộn 1 năm? Thế có nghĩa là học O level chứ gì?

Tô Xuân Nam đã viết:
You are being biased, talking with no evidence... Eventhough Insworld is really sucks but you shouldn't be so proud of yourself to think tt the school based or asean scholarships are better...
Bác Tô bị làm sao thế 8-} Dạo này sính Eng thế. Về có định nói Tiếng Việt với cháu ko? Chính bác là cái lão suốt ngày "giữ gìn sự trong sáng của Tiếng Việt" cơ mà :((
Bác chưa mail lại choa cháu đấy. Nhanh lên, cháu đang phát sốt phát rét lên đây này :((

Nếu em thi Asean thì kiểu gì chả phải học thi O level 2 năm rồi học thi A level 2 năm . Nếu em thi school based như của NJC ( đã thi xong ) thì sẽ học IP luôn 4 năm không có O level . Tóm lại là học muộn chả anh hưởng gì đến chương trình học cả , chỉ có điều là em muộn thôi :))
Con béo onl thì vào Ym đi , với cả nói thêm là thằng Tô đi đá bóng interhall rồi :)) không gửi mail cho mày đâu cháu yêu ạ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài, sozzy n cháu ko thể vào đc. Ko hiểu sao cái mạng này ko dùng đc Y!M. Mà dùng vnn1269 thì :((
Bác Tô đi đâu cơ????
Cháu mail choa bác h đây. Đọc xong làm ơn mail luôn lại choa cháu để mai cháu nhận, cháu phải xuống òi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
interhall là giải hả anh Nguyên :D
thôi Thảo ơi, tao khuyên thật là năm sau kiếm đ.c form asean thì cố mà thi, khéo lại tốn tiền, cố mà học vào, xơi xơi mà đi thi đc. đấy :| sự thật mất lòng sozy mày :|
tao chắc cố thi vào ams lớp 12 apply sang US thôi :D
mà cái mít dừa gì đấy của mình ở chỗ nào + có trg` đh nào khác hay ho ko để sau này em để ý apply vào cái đấy :D :D

con cháu bác đã bảo rồi , không dùng được ym thì vào www.meebo.com hoặc www.e-messenger.net mà chat :D cũng tạm được
@ Mai : giải bóng đá liên hall, trong đội hall 4 cả Minh ku lẫn chồng em là tiền đạo ( cái này anh nói bừa thế ) :))

Thế ah, bác iu. Dù j cháu cũng ko đc ngồi quá 20ph :((. Bác khẩn trương mail choa cháu đi, điên hết cả đầu lên đây này :((
Mà bác tô cũng đi đá bóng ah???????? Hix, lại đá dự bị chứ j :((

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
interhall là giải hả anh Nguyên :D
thôi Thảo ơi, tao khuyên thật là năm sau kiếm đ.c form asean thì cố mà thi, khéo lại tốn tiền, cố mà học vào, xơi xơi mà đi thi đc. đấy :| sự thật mất lòng sozy mày :|
tao chắc cố thi vào ams lớp 12 apply sang US thôi :D
mà cái mít dừa gì đấy của mình ở chỗ nào + có trg` đh nào khác hay ho ko để sau này em để ý apply vào cái đấy :D :D
Đương nhiên bi h phải đỗ AMS đã, nhưng chắc năm sau tao chưa được đi. Hoặc 11 hoặc sau 12. Bố tao ko đồng ý cho tao đi năm sau. Hôm nay hỏi con VAnh lớp mày thì cái form đấy 5t đấy8-}. Ko được HB thì .............

Ặc hôm nọ con em lớp 9 của mình cũng bảo thi Insworld.Chèo kéo 1 hồi năn nỉ để mình thi với nó(để có đứa nhắc bài cho nó mà):).May mà ko thi.Nghe các bác bảo thế iem cũng hãi:))

Bạn bình cũng thik Hikaru ah? Mà bạn cóa bít chỗ nào kiếm đc ảnh Sai ko? Tớ hâm mộ Sai cực lun :p

TRẦN THỊ THANH BÌNH đã viết:
Ặc hôm nọ con em lớp 9 của mình cũng bảo thi Insworld.Chèo kéo 1 hồi năn nỉ để mình thi với nó(để có đứa nhắc bài cho nó mà):).May mà ko thi.Nghe các bác bảo thế iem cũng hãi:))
Em làm cái test của Insworld mất 30USD

Thế thôi hả em :)), năm cái thứ 2 bọn nó qua trường , đòi test 100 đô, anh nghe xong không đi nữa , để dành tiền mua cái ps2 về chơi sướng hơn :)).

Ờ, hồi trc luk định thi :)) cũng suýt đóng 30$ để thi cái vớ vẩn đấy. Phụ huynh quả là sáng suốt khi ko choa thi.

Lê Thùy Linh đã viết:
Bạn bình cũng thik Hikaru ah? Mà bạn cóa bít chỗ nào kiếm đc ảnh Sai ko? Tớ hâm mộ Sai cực lun :p
À tớ cũng thích Sai.Bắt tay cái nào:)).À gần trường mình nhiều ảnh truyện tranh Nhật lắm.Ở gần Kim Đồng ý:)

Thía ah? Oài, càng đọc càng thấy anh Sai đẹp trai, đáng iu, tính tình thì quá ngộ nghĩnh òi, khỏi nói. Sao ngoài đời ko cóa ai đẹp trai = nhở? Đáng ghét :( Chỉ phải cái anh biến mất sớm quá, tập mười mấy đã đi rồi, làm sao gặp đc anh đây :((
@Bác Z: Gọi mãi mà bác ko onl. Kế hoạch đi chơi với bồ đã phá sản, cóa j kể chi tiết choa bác luk khác. Mà mãi ko thấy ai gọi mình đi thi ASEAN hết trơn á :((

Back
Bên trên