ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

chắc lớp 10 thi đỗ hết ý mà chị :D
lớp em có 2 đứa thi, 1 đứa giỏi toán lý hóa, đ.c anh, 1 đứa giỏi anh :D hơi ngu toán lý hóa, hy vọng bọn nó đỗ :D :D
mà cũng ít ng` lớp 10 mới thi, sẽ bị học chậm, chị Linh lý 1 giỏi quá rồi sao ko đợi sau này đi anh đi mỹ 1 thể luôn :D :x

Ối bé yêu ơi, chị giỏi với con cún nhà chị ý.
Còn mấy ngày nữa thôi, ko tài nào tập trung học đc. mà cái mớ của nợ này sao nó khó vào thế. Vocab của mình thì vẫn tệ như ngày nào, cả năm vừa rồi ít sờ vào Eng nên đâm ra nó mới tồi tệ thế này đây :(

@Mai: Ặc lớp em học giỏi thế;;).Thế bà chủ nhiệm lớp em tên là gì:-?Hi vọng ko phải bà Hạnh:).Mà lớp em là chuyên Anh đúng ko nhỉ?Có đứa nào tên Phương ko???Mà năm nay nghe nói hình như lớp 9 và lớp 10 chấm riêng(ko phải đọ với bọn lớp 9 haha)
@ Linh:âý thi phòng nào?Quái lạ thấy địa điểm thi ở trên có ghi:Bengawan solo,song hong &Van Mieu:-? Oẹ chẳng hiểu gì cả cứ như vừa chèo thuyền vừa thi trên sông Hồng ý:))Tớ ở phòng 4 chắc ko cùng phòng đâu nhỉ:)(hình như xếp theo họ thì phải).Mà ấy có biết Briefing session là cái qué gì ko???Sao thi IQ gì mà hết những 2 tiếng:)

lớp em có 4 đứa tên Phương, 2 zai 2 gái :D :D
1 đứa là Nguyễn Thị Minh Phương - gấu đú béo ú ú na ú nần >:)
1 đứa là Huỳnh Minh Phương - sắp đi Nanyang :D
bên cạnh đó còn có đứa Lê Nguyệt Hàn Giang - cũng Nanyang nốt :D
và đứa cuối cùng là đứa Đinh Hoàng Ngân - chủ nhiệm lớp 9B :D :D
nếu chấm riêng thì bạn em đỗ rồi :x :x

Qua điện thoại thì quá thường , con Béo cứ dọn chỗ đi , tối 2/6 bác sang dậy :D bi h là dạt vòm rồi , không có chỗ nương tựa , bác dậy miễn phí cho , chỉ cần bao ăn ở :))

Oài, đúng là 2 bác. 2 bác về òi, mừng quá đê.
Tối vừa ngồi đọc 1 đám tiếng Anh. Giỏi vãi, 2 ngày học đc 50 từ òi =))
2 bác cứ sang, ko chỉ bao ăn ở mà kí rì cũng chiều :))

TRẦN THỊ THANH BÌNH đã viết:
@Mai: Ặc lớp em học giỏi thế;;).Thế bà chủ nhiệm lớp em tên là gì:-?Hi vọng ko phải bà Hạnh:).Mà lớp em là chuyên Anh đúng ko nhỉ?Có đứa nào tên Phương ko???Mà năm nay nghe nói hình như lớp 9 và lớp 10 chấm riêng(ko phải đọ với bọn lớp 9 haha)
@ Linh:âý thi phòng nào?Quái lạ thấy địa điểm thi ở trên có ghi:Bengawan solo,song hong &Van Mieu:-? Oẹ chẳng hiểu gì cả cứ như vừa chèo thuyền vừa thi trên sông Hồng ý:))Tớ ở phòng 4 chắc ko cùng phòng đâu nhỉ:)(hình như xếp theo họ thì phải).Mà ấy có biết Briefing session là cái qué gì ko???Sao thi IQ gì mà hết những 2 tiếng:)
Ờ, tớ cũng ko hiểu cái Bengawan... là cái của nợ j, n thi ở Horison là đc òi.
Lần này thi bao nhiu ng`? Thi đông quá thì em ở nhà lun choa nóa đc việc :( Tớ phòng 2, ko cùng phòng với ấy òi, bít lấy ai nhắc bài bi h :(
Tớ cũng chả hiểu briefing session là kí rì nữa. Còn thi IQ 2 h thì :((

Oài, điểm của bác TÔ đấy ah? :eek: Chán. N muh bao nhiu điểm là cao nhất ?????? Thế thi cóa khó ko? Lo quá cơ :( Chả bít thi đc mấy điểm. Bây h thấy Eng của cháu dốt quá cơ 2 bác ạ. Bi h ôn phần j bảo ng` ta cái nào :(

ôn toán thôi chị ạ, toán maximum TA minimum ng` ta cũng gọi đi :D :D
cô em bảo chỉ cần toán với interview thôi :D :D
gud luck, sis :x :*

Ối, thanks bé. Chị thấy Toán ko lo lắm, n cách trình bày của nó thì đần độn vãi ạ. Với lại bé đến h chưa làm Maths = Eng bao h => cứ lúng túng kiểu j ý. Từ mới thì :)) n` "mạnh" ý :)) Nói chung là chị thấy ko đi thi để mấy ngày phởn ở nhà còn sướng hơn, chứ 12h đi ngủ mà 7h sáng đã bị phụ huynh đập dậy học thì :((

Điểm của người khác chú Cường đừng đi nói lung tung.

Oài, bác tớ thì :(( Khỏi nói òi.
Bé Mai thân iu, chị xin lỗi n mà thằng chồng em, tức thằng bác chị thỉnh thoảng lại lên cơn lười, mà cái thỉnh thoảng này thì :))
2 bác về luk nào thía? Giao việc roài đấy, cố giúp cháu :(

:(( chồng em vẫn học giỏi, ít ra là hơn anh Nguyên, nghe anh Nguyên bảo thế :D nhờ ;;)

vớ vẩn nào , ai tán tụng gì nhau đâu :)) thằng Cường im ngay nhá , mày thì hơn ai :))=)) đừng có bêu xấu anh em , phải biết đùm bọc lẫn nhau chứ :D
Con Béo điên rồi , những cái mày hỏi bác chả thấy cái nào có cơ may bị thi cả :)) có cái trung trực thì nó là perpendicular bisector :D chấm hết :)) mấy cái kia chắc chắn không thi :D

Chán thấy đứa nào cũng học chăm cả:((.Có mỗi mình lười như hủi ý:((.Nếu sớm biết có ngày thế này đã ko thi.Ôi tuổi thơ của em,ngày quốc tế thiếu nhi của em,ôi còn đâu những ngày say ngủ chốn thu ngàn vơí tiếng chim ca giấc ngủ ta tưng bừng:((híc híc.Mấy hôm nghỉ hè bạn bè gọi điện rủ đi chơi,xem phim mà ko đi được:((.Nếu ko thi có lẽ giờ đây em đã đc tung tăng vui vẻ thác loạn đầy ắp tiếng cười trẻ thơ:))

học làm je` ấy, ăn chơi nhảy múa đê :)):)) Sướng we'. Thằng Cường ko phải nhân cơ hội mà bêu riếu tao đâu nhá :)):)):))

Back
Bên trên