ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

Tô Xuân Nam đã viết:
học làm je` ấy, ăn chơi nhảy múa đê :)):)) Sướng we'. Thằng Cường ko phải nhân cơ hội mà bêu riếu tao đâu nhá :)):)):))
Ẹ ngộ ghê người ta thường khuyên học hành chăm chỉ đằng này lại khuyên ăn chơi nhảy múa đi:)).Ăn chơi phè phỡn xong lại thấy đắc tội với gia đình,họ hàng,tổ tiên.Mà cũng còn vài ngày nữa thi rùi:((.Ko biết cuộc đời mình sẽ ra sao đây:(.Đã đành nước chảy hoa trôi lỡ làng:))

Tại tớ toàn bị chửi là lười nên bi h cần phải rủ người lười theo cho nó có hội có thuyền :)):)) (Con Béo mày cứ nhớ mặt bác đấy [-x[-x)
Đã đành nước chảy hoa trôi lỡ làng
câu này hay thía :D

Lại còn cùng hội cùng thuyền nữa mới sợ chứ:)).À nếu thuyền lật thì ấy chìm trước nhé:)).Mà ấy cũng đi học bổng Asean à hay là school-based:-?

chồng em school-based chị ah`, mà câu hoa trôi gì đấy giống trong Kiều nhỉ :D :D, " buồn trông ngọn nc' mới sa _ hoa trôi man mác biết là về đâu " ý :))
em sang Sing 3/7, về 3/8 ;;) ai đón + đi chơi với em nào :D :D
hy vọng đc. warmly welcome :D

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
chồng em school-based chị ah`, mà câu hoa trôi gì đấy giống trong Kiều nhỉ :D :D, " buồn trông ngọn nc' mới sa _ hoa trôi man mác biết là về đâu " ý :))
em sang Sing 3/7, về 3/8 ;;) ai đón + đi chơi với em nào :D :D
hy vọng đc. warmly welcome :D
ừ thì câu đấy chị lấy trong Kiều mà:))chứ trình độ văn thơ của chị mà làm đc thơ thì chắc nền văn học Việt Nam bước sang 1 thời kì đen tối trong lịch sử rùi:)).Mà đấy là chồng em à ko biết nên có phần đắc tội:).Lấy thằng chồng lười biếng thế kia(nó tự nhận đấy nhé chị ko có ý nói xấu đâu) chắc em chẳng nhờ vả đc gì nhỉ;;).Em đc sang Sing chơi à sướng nhé có gì nhớ mua quà cho bà chị này nhé:)).À quên Yahoo ID của em là gì.Nick của chị là binhan_tran28

TRẦN THỊ THANH BÌNH đã viết:
Ẹ ngộ ghê người ta thường khuyên học hành chăm chỉ đằng này lại khuyên ăn chơi nhảy múa đi:)).Ăn chơi phè phỡn xong lại thấy đắc tội với gia đình,họ hàng,tổ tiên.Mà cũng còn vài ngày nữa thi rùi:((.Ko biết cuộc đời mình sẽ ra sao đây:(.Đã đành nước chảy hoa trôi lỡ làng:))
Bạn Bình nói thế tớ thấy tủi thân quá. Ng` ta còn bít lo, đằng này mình ngồi học bài mà cứ nghĩ đâu đâu ý :( Hậu quả là chả học đc cai j :(

Tô Xuân Nam đã viết:
Tại tớ toàn bị chửi là lười nên bi h cần phải rủ người lười theo cho nó có hội có thuyền :)):)) (Con Béo mày cứ nhớ mặt bác đấy [-x[-x)
Mặt bác đẹp trai mà :D
Mà cháu nhớ bác 8 tháng nay rùi chứ ko chờ đến bi h mới nhớ.
Bảo hỏi hộ cháu bọn thi năm ngoái mà 2 lão già chả ai hỏi hộ mình :(:)(:)(:)((

nick em là showy_lilac ^^
từ h đến lúc chị em còn ở bên đấy thì có lẽ hè nào em cũng "bị" sang Sing khoảng 1 tháng chị ạ :D :D

Lê Thùy Linh đã viết:
Bạn Bình nói thế tớ thấy tủi thân quá. Ng` ta còn bít lo, đằng này mình ngồi học bài mà cứ nghĩ đâu đâu ý :( Hậu quả là chả học đc cai j :(
Lo thì đc cái gì đâu chỉ thêm mệt người.Tớ có học hành gì đâu vẫn onl suốt lại còn nấu cháo điện thoại cả ngày:(.Mẹ tớ còn doạ bây giờ đứa nào gọi đến cũng ko cho gặp:((.Lại còn Sn bà chủ nhiệm cả lớp đến nhà kết hợp đi chơi luôn thể lại đúng ngày3-6(híc SN kiểu gì mà ngày đẹp thế ko bít):((kiểu này cầu mong thi xong cho nó nhẹ nợ còn đc thoải mái thác loạn:)Mà ko hiểu sao mình lại đi thi nhỉ???

đừng có vớ vẩn , đừng vì 1 chút lợi ích nhỏ nhoi mà quên di tương lai rộng mở :)) cố mà ôn thi đi

đúng rồi đấy, em cũng ko hiểu sao chị lại đi thi :D :D chị học anh 1 rồi thì thi cái này làm j` hả chị, thứ nhất là 21 tuổi tốt nghiệp cấp 3 :)) :)), thứ 2 là sing cũng ko phải là hay lắm đi, nói thật là thế, giả sử Mỹ mẽo gì thì kể cả 30 tuổi tốt nghiệp em cũng đi, nhưng mà đây lại :-s, và cuối cùng là nên ở lại quê nhà tận hưởng những ngày tháng đẹp đẽ vui tươi bên bạn bè và gia đình, sau này có đi đâu ko tiếc nuối :) :D :D
còn chị bình thì 100% là đỗ rồi, chị học anh1 mà, giỏi quá rồi :x :x

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
đúng rồi đấy, em cũng ko hiểu sao chị lại đi thi :D :D chị học anh 1 rồi thì thi cái này làm j` hả chị, thứ nhất là 21 tuổi tốt nghiệp cấp 3 :)) :)), thứ 2 là sing cũng ko phải là hay lắm đi, nói thật là thế, giả sử Mỹ mẽo gì thì kể cả 30 tuổi tốt nghiệp em cũng đi, nhưng mà đây lại :-s, và cuối cùng là nên ở lại quê nhà tận hưởng những ngày tháng đẹp đẽ vui tươi bên bạn bè và gia đình, sau này có đi đâu ko tiếc nuối :) :D :D
còn chị bình thì 100% là đỗ rồi, chị học anh1 mà, giỏi quá rồi :x :x
Ôi em ơi chị lấy đâu ra tiền mà du học Mỹ(họa ra thì chỉ có đi Mỹ Tho)Nhà chị kinh tế khó khăn sang Mỹ để mà ra đường sống hả em:) hay lại tham gia phong trào cổ động cho tổng thống Bush để kiếm kế sinh nhai:).Mà chị sợ khủng bố lắm,lỡ sang bên đấy chưa đc 2 ngày đã ngỏm thì8-} .Mà chị học ko giỏi đâu:) thấy ai cũng giỏi cũng chăm riêng mình thì...:)) nên chị lo lắm:(.Dù sao cũng cảm ơn con em đã lấy lại tinh thần cho chị và chúc em đc đi Mỹ như ước nguyện nhé:>

Bạn bình cứ làm như tớ chăm chỉ hơn bạn Bình mấy tý ý :(
Bác Z đừng vận động cháu học nữa, chán lắm òi. Học Anh là thứ chán nhất mà cháu từng bít. Hồi lớp 9 cũng học cái kiểu này mà sao ko thấy chán, chắc tại ngồi làm Lý dễ chịu hơn ngồi học Anh :((

Lê Thùy Linh đã viết:
Bạn bình cứ làm như tớ chăm chỉ hơn bạn Bình mấy tý ý :(
Bác Z đừng vận động cháu học nữa, chán lắm òi. Học Anh là thứ chán nhất mà cháu từng bít. Hồi lớp 9 cũng học cái kiểu này mà sao ko thấy chán, chắc tại ngồi làm Lý dễ chịu hơn ngồi học Anh :((
Ặc sao bọn mình trái ngược thế nhỉ:))Tớ chỉ thích học Anh thui thậm chí tớ còn mong 1 ngày nào đó chỉ cần học mỗi tiếng anh thui.Tớ có thể học Anh cả ngày mà ko chán:).Còn Lý =; môn tớ hãi nhất đấy8-} .Thế mới ngộ:))

Thằng Nguyên với thằng Nam mai về rồi, đến gia sư cấp tốc cho các em nó :))

@ Nam: Nam ới, :D cho tao mượn con zen của mày, tao vứt nhạc vào, mày burn ra đĩa hộ tao.

Em nó nào :D 1 người là người lạ :)) ( chắc sắp quen rồi ) 1 là cháu tao :D
Vừa gọi điện gia sư cho con béo rồi, mai thi tốt nhá , cả nhà ai thi Asean mai làm bài thật tốt nhá :D

Anh cái con khỉ, bác ý :D
HUm qua thi như thế này này
b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

Bác có nhận là anh đâu , thằng Cường hâm đấy chứ :D thế bạn Bình thi thế nào

Ặc bạn Bình thì vô đối rồi:((.Thi Toán nhìn nhầm thế nào mà tưởng nhầm còn hẳn 1 tiếng thế là làm bài vô cùng thảnh thơi hóa ra còn có 15 phút nữa thui thế là...........:((.Thi toán xong coi như tập xác định ko còn ý chí cho mấy môn sau:(.IQ làm còn tạm đc(mặc dù mấy câu cuối đoán mò).Thế nhưng vừa thi xong ra hỏi thì bọn nó bảo IQ bọn nó trúng tủ giống hệt đề thi Raffle:(.Thi tiếng anh ngồi ngay cạnh cái bàn để đồ.Ko bít con nào quên tắt di động nó cứ reo mãi mà nhạc chuông có hay ho gì đâu nghe bực mình kinh khủng.Mà ko kêu 1,2 lần mà đến 7,8 lần như thế.Đến lần thứ 8 bà giám thị đi ngang mới vứt cái cặp đấy ra ngoài may:).Mấy phút đầu ngồi nghe chuông chẳng thể tập trung đc đọc đi đọc lại mấy lần cái bài reading:(.Chim cú ko thể tả.Thôi kiểu này thì đành đi học lò luyện thi Đại học thui.Chán.Các bạn sang SIng nhớ gửi quà về cho mình nhé:).Bạn Linh đi mạnh khỏe(tớ nghi ấy đỗ đấy cố lên nhé)

Back
Bên trên